Chia sẻ - Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Hamano Kaito

Moderator
Mình gặp vấn đề giống bạn #17, chép patch vào là không mở được nữa.
Mấy build đầu tiên làm như vậy chạy ổn, gần đây ko chạy được.

Chắc fix ko full rồi, giờ chịu vậy. Nếu sau này mình cập nhật 1 lần nữa mà có lỗi y chang vậy mình sẽ ko cập nhật Fix Full nữa
Các bạn phải tự đạt thành tích và lấy fix trial xài, fix trial xài ngon hơn fix full này nhiều. Update Online luôn chả cần chờ đợi chi cho mắc mệt (mình cũng mắc mệt khi Update Fix Full "làm biếng")

itunnel

Rìu Sắt
Có 2 dạng trial
  1. TrialReset sau 30 days
  2. Trial theo thiết lập thời gian <== cái này các bạn phải tự điền ngày vào : VD tới năm 2099 mới hết hạn và hiện tại là nằm 2020 thì thời gian sẽ là trên 29k ngày
No quote
Nhờ bạn re-up file dùm mình, file cũ bị xoá rồi. Cảm ơn bạn.

Hamano Kaito

Moderator
@itunnel | Mình dùng soft nén file cmd thành exe nên nó vậy. Ko có chữ ký nên nó bị nhận dạng như vậy
Source mình ko share kiểu Open đâu, nếu bạn ko thích thì xài cái khác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình tải về thì bị Windows Security lụm, scan thử thì nó ra như này nên cũng rén. Bạn còn thuốc nào ko? {sad}

Hàng nóng đấy bạn, có mà dùng là sướng lắm rồi :D Cr@ck các kiểu liên quan đa số đều bị nhận diện kiểu như vậy thôi, chứ dùng thì ok bạn ạ :D

Hamano Kaito

Moderator
Hàng nóng đấy bạn, có mà dùng là sướng lắm rồi :D Cr@ck các kiểu liên quan đa số đều bị nhận diện kiểu như vậy thôi, chứ dùng thì ok bạn ạ :D

Mình chán phải giải thích rồi, giờ cũng làm biếng để tạo thêm Fix rồi
Chỉ thấy soft nào hay thì share trong inbox kính hoặc là tự làm mà xài. Ko share công khai như vầy nữa

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chán phải giải thích rồi, giờ cũng làm biếng để tạo thêm Fix rồi
Chỉ thấy soft nào hay thì share trong inbox kính hoặc là tự làm mà xài. Ko share công khai như vầy nữa

Bác ngại giải thích thì bác cứ để em, bác cứ làm và vứt lên đây thôi, còn ai dùng ai không dùng thì bác cứ để em lo :D

itunnel

Rìu Sắt
@itunnel | Mình dùng soft nén file cmd thành exe nên nó vậy. Ko có chữ ký nên nó bị nhận dạng như vậy
Source mình ko share kiểu Open đâu, nếu bạn ko thích thì xài cái khác
Thuốc này ko dùng được cho bản 4.1.1 rồi. Mình chạy cái trial reset, nó báo hoàn thành, nhưng mở soft lên lại nó vẫn là Trial Expired. {sad}

Hamano Kaito

Moderator
Thuốc này ko dùng được cho bản 4.1.1 rồi. Mình chạy cái trial reset, nó báo hoàn thành, nhưng mở soft lên lại nó vẫn là Trial Expired. {sad}

Mình xin lỗi vì bất tiện này dành cho bạn, nhưng mình sẽ bỏ luôn dự án của soft này và ko theo nữa !

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Vậy thì bạn chờ 1 thời gian nữa đi, nếu mình tìm được fix full do các cr@cker chia sẻ thì mình share lên diễn đàn nhé :D

NguyenCuongvn

Búa Gỗ Đôi
thanks 2 bác đã nhiệt tình giúp đỡ ae, hóng các bác ra bản fix cho trial reset, e xài mà vẫn bị 29 days {EMO_036}