Chia sẻ - Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Balsamiq Mockups là một ứng dụng giúp phác họa ý tưởng thiết kế website thật nhanh chóng với giao diện đơn giản, dễ sử dụng.

Bạn đang muốn thiết kế một website? Chắc hẳn bạn đang lên ý tưởng sẽ xây dựng giao diện, bố cục website đó như thế nào và theo mẫu chủ đề gì? Sẽ thật dễ dàng hơn khi ý tưởng đó được cụ thể bằng các mẫu bản thiết kế mềm hoặc một bản vẽ tay. Nhưng bạn lại không thành thạo sử dụng các phần mềm thiết kế như Photoshop hay Illustrator nên sẽ mất khá nhiều thời gian. Đừng lo lắng vì bạn đã có Balsamiq Mockups - công cụ giúp bạn phác họa các ý tưởng thiết kế website một cách dễ dàng bằng cách tạo ra các Mockup thô đơn giản để mọi người có thể nhanh chóng hình dùng ra ý tưởng thiết kế của bạn bằng những hình ảnh trực quan, sinh động.

Tính năng của phần mềm thiết kế bố cục website Balsamiq Mockups

Mockup Balsamiq hỗ trợ để phát thảo ý tưởng về giao diện khi thiết kế web và file xuất ra dưới dạng định dạng PNG, Bmml,... nên chất lượng hình ảnh cực tốt. Các Mockup sẽ giống như bạn đang vẽ bằng tay nên người khác có thể hiểu ngay đó là khung bố cục chứ không phải bản thiết kế cuối.

Việc sử dụng Balsamiq Mockups với đồ họa đơn giản sẽ giúp cải thiện vấn đề làm việc nhóm. Bằng việc phác thảo nhanh các ý tưởng thông qua các đường vẽ tuy thô nhưng chính điều ấy lại giúp mọi người đoán ra ngay được ý tưởng của bạn mà không phải ngồi mất công suy nghĩ như những bản vẽ phức tạp và nó đặc biệt hữu ích khi sử dụng làm việc với khách hàng của bạn.

Với công cụ này, bạn hoàn toàn có thể xây dựng một website từ đơn giản đến phức tạp, từ trang chung cho đến các trang chi tiết một cách dễ dàng và nhanh chóng.

Nhìn chung, Balsamiq Mockups là ứng dụng hữu ích giúp bạn phác họa được các ý tưởng thiết kế trang web của mình một cách nhanh chóng và hiệu quả. Hãy trải nghiệm cùng Balsamiq Mockups ngay nhé.

Download:

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này để mình fix lại link nhanh nhất có thể!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

itunnel

Rìu Sắt
Fix của 4.0.41 ko dùng được cho 4.0.38 hả bác? Mỗi lần có build mới lại phải cập nhật fix. {big_smile}

Hamano Kaito

Moderator
Fix của 4.0.41 ko dùng được cho 4.0.38 hả bác? Mỗi lần có build mới lại phải cập nhật fix. {big_smile}

Fix độc lập mà bạn, nếu có build mới sẽ có fix mới thôi. Mà build mới xài ngon hơn sau ko xài, lại xài build cũ làm gì?
Nếu ko thích thì dùng long-trial kìa bạn. Bạn có thể Update Online mà ko cần chờ fix, chỉ phiền là có 1 dòng menu hiển thị ngày trial thôi. Còn lại là full tính năng hết (Mình đoán là vậy)

itunnel

Rìu Sắt
Fix độc lập mà bạn, nếu có build mới sẽ có fix mới thôi. Mà build mới xài ngon hơn sau ko xài, lại xài build cũ làm gì?
Nếu ko thích thì dùng long-trial kìa bạn. Bạn có thể Update Online mà ko cần chờ fix, chỉ phiền là có 1 dòng menu hiển thị ngày trial thôi. Còn lại là full tính năng hết (Mình đoán là vậy)
Đương nhiên là mình xài build mới chứ xài build cũ làm gì. Vừa tải về dính bản 4.0.41, lên đây tìm thuốc chỉ mới có 4.0.38. Developer cứ update lắt nhắt vậy nhiều khi các bác không kịp làm thuốc ấy chứ.

Long-trial thì mình chưa đủ điều kiện để download. {big_smile}

Hamano Kaito

Moderator
@itunnel | Có 1 bản Beta 4.9 ko biết Final có lên 5.X hay ko đây. Long-Trial mình cũng muốn hạ xuống thấp lắm nhưng ko được, như vậy nó mới giữ fix lâu dài được
Khi nào có Fix mới mình sẽ Up lên và nhờ chủ Topic Up lên #1

blackherohd

Gà con
mình đã cài cả 2 bản 38 và 41 sau đó copy file Cr@ck ghi đè vào trong thư mục nhưng khi nhấn mở lên thì không thấy hiện tượng gì. nên là lại phải copy file gốc đè lại để mở được phần mềm.
nhờ ad hướng dẫn giúp vụ này với