Cần Mua - Bác nào bán key IDM chuẩn không? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Mua Bác nào bán key IDM chuẩn không?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
phí tiền , qua bên mục phần mềm mình có post phiên bản mới nhất cho portable đó

saxejex849

Gà con
trời đất, IDM tự reset trial mà dùng, chỉ đơn giản là xóa mấy key regedit thôi, nếu bác ngại, thì làm cái schedule trong win, cứ 2 tuần nó tự reset trial 1 lần IDM xài vĩnh viễn. Bọn IDM này nó cũng mắt nhắm mắt mở vụ này thôi. Cách này hơn 10 năm rồi vẫn bt ko vấn đề gì.

vhieuad

Búa Đá
Đợt này lên tầm mới, nhập số lượng lớn nên giảm giá chỉ còn 399.000đ 1 key trọn đời. Thấy VN mua cũng nhiều lắm đấy, ai đang cần mà chưa có thì mua ở đây vhieu.com/idm

kemmet

Rìu Sắt Đôi
ví dụ mua trọn đời 1 license khi đổi qua máy tính khác có xài dc ko ạ? hay chỉ 1 license cố định 1 máy trọn đời như kiểu windows OEM theo máy?
Được nhé bạn. Điều kiện bạn unistall key trên máy cũ, rồi cài vào máy mới. Lần đầu nó sẽ báo là key được sử dụng trên 1 máy khác và yêu cầu unistall trên máy cũ đi, bạn bấm ok là được.
Tuyệt đối phải unistall trên máy cũ đi nhé, vì trong bất kỳ trường hợp nào, 2 máy đều có key của idm mà online cùng lúc thì sẽ bị khóa key.
Mình chát với support IDM họ bảo vậy rồi

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Trước được 1 pro tặng cho cái key IDM mua từ 24/7, cũng lifetime đó nhưng ko có dòng chữ đó trên app, đợt rồi thấy bạn @vhieuad nói về số lượng lớn và đang giảm giá nữa nên thử mua coi sao, gặp ngay lô key mới xịn xò, add vô kích oke, check trang chủ có thông tin license luôn và lại có dòng chữ lifetime luôn nè kkk , 2 e cho 2 máy...😁

wikikip

Rìu Sắt
Đang dùng tool của bro @Hamano Kaito thỉnh thoảng báo fake serial. Muốn có key mà chưa có điều kiện.

Sửa lần cuối:

HNMinh

Búa Đá Đôi
Có bạn nào free không vậy
Có bạn à..Các bản Silent mà mình cài rồi vào phần giới thiệu nó báo bản quyền chính chủ và hiện..vài mã cuối của key. Nói thiệt, cái vụ mua bản quyền phần mềm, kể cả windows ở Việt Nam nó vẫn còn hơi lạ lẫm. Mặc dù kinh tế đi lên..tuy nhiên người có hiểu biết chút ít về máy tính thì thuật ngữ..thuốc,,Cr@ck nó ăn sâu vào não rồi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có bạn à..Các bản Silent mà mình cài rồi vào phần giới thiệu nó báo bản quyền chính chủ và hiện..vài mã cuối của key. Nói thiệt, cái vụ mua bản quyền phần mềm, kể cả windows ở Việt Nam nó vẫn còn hơi lạ lẫm. Mặc dù kinh tế đi lên..tuy nhiên người có hiểu biết chút ít về máy tính thì thuật ngữ..thuốc,,Cr@ck nó ăn sâu vào não rồi.
Đợt mình mua ở web của bạn @vhieuad ngay đợt giảm giá nữa chỉ còn có 399k cho 1 iêm, rẻ bèo lựm luôn đó bác. Trước giờ thấy key xịn hay dùng cờ réc đều ko có dòng chữ lifetime trên app, nhưng lô key mới này sau khi adf key vô có dòng chữ lifetime luôn nha bác 😁

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đợt mình mua ở web của bạn @vhieuad ngay đợt giảm giá nữa chỉ còn có 399k cho 1 iêm, rẻ bèo lựm luôn đó bác. Trước giờ thấy key xịn hay dùng cờ réc đều ko có dòng chữ lifetime trên app, nhưng lô key mới này sau khi adf key vô có dòng chữ lifetime luôn nha bác 😁

:D :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi bác chưa kích ạ, đem bangbang hay cái của mod @Hamano Kaito xử nó đi bác 😍
Từ hôm update upgrade nó vật vã , cài IDM mà quên luôn cái kích hoạt , nay thấy topic nhớ lại IDM còn zin , mà IDM đợt nay nó tốt đến bất ngờ , ko popup nhắc mua nữa chứ do vậy mà quên :D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Từ hôm update upgrade nó vật vã , cài IDM mà quên luôn cái kích hoạt , nay thấy topic nhớ lại IDM còn zin , mà IDM đợt nay nó tốt đến bất ngờ , ko popup nhắc mua nữa chứ do vậy mà quên :D
Dạ vâng ạ, mấy bữa trước cháu thấy bambang họ ra build mới rồi đó bác. Trước cháu dùng bambang đợt xin bác gởi file cho dùng ko thấy báo fake bao giờ, sau dùng thử tool của mod @Hamano Kaito cũng oke luôn ko bị báo bao giờ luôn. Mới đây thấy bạn @vhieuad bán rẻ quá cháu lụm luôn 1 cái nữa cho máy còn lại, còn máy thứ 1 thì trước được bạn cháu họ đặt cho 1 key bên shop 247, key đó add vô kích xong thì nó cũng thông báo sp đã kích hoạt như mình dùng mấy tool và ko thấy có cái dòng chữ lifetime như cái key mới bên web bạn hiếu bán đợt rồi , chắc lo key mới này hãng nó mới làm lại nên có dòng lifetime đó bác😃