Cần Mua - Bác nào bán key IDM chuẩn không? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Cần Mua Bác nào bán key IDM chuẩn không?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
phí tiền , qua bên mục phần mềm mình có post phiên bản mới nhất cho portable đó

saxejex849

Gà con
trời đất, IDM tự reset trial mà dùng, chỉ đơn giản là xóa mấy key regedit thôi, nếu bác ngại, thì làm cái schedule trong win, cứ 2 tuần nó tự reset trial 1 lần IDM xài vĩnh viễn. Bọn IDM này nó cũng mắt nhắm mắt mở vụ này thôi. Cách này hơn 10 năm rồi vẫn bt ko vấn đề gì.

vhieuad

Búa Gỗ Đôi
Đợt này lên tầm mới, nhập số lượng lớn nên giảm giá chỉ còn 399.000đ 1 key trọn đời. Thấy VN mua cũng nhiều lắm đấy, ai đang cần mà chưa có thì mua ở đây vhieu.com/idm

kemmet

Búa Đá
ví dụ mua trọn đời 1 license khi đổi qua máy tính khác có xài dc ko ạ? hay chỉ 1 license cố định 1 máy trọn đời như kiểu windows OEM theo máy?
Được nhé bạn. Điều kiện bạn unistall key trên máy cũ, rồi cài vào máy mới. Lần đầu nó sẽ báo là key được sử dụng trên 1 máy khác và yêu cầu unistall trên máy cũ đi, bạn bấm ok là được.
Tuyệt đối phải unistall trên máy cũ đi nhé, vì trong bất kỳ trường hợp nào, 2 máy đều có key của idm mà online cùng lúc thì sẽ bị khóa key.
Mình chát với support IDM họ bảo vậy rồi

philongphongvan

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...!
Thành viên BQT
Trước được 1 pro tặng cho cái key IDM mua từ 24/7, cũng lifetime đó nhưng ko có dòng chữ đó trên app, đợt rồi thấy bạn @vhieuad nói về số lượng lớn và đang giảm giá nữa nên thử mua coi sao, gặp ngay lô key mới xịn xò, add vô kích oke, check trang chủ có thông tin license luôn và lại có dòng chữ lifetime luôn nè kkk , 2 e cho 2 máy...😁

wikikip

Búa Đá
Đang dùng tool của bro @Hamano Kaito thỉnh thoảng báo fake serial. Muốn có key mà chưa có điều kiện.

Sửa lần cuối: