Phần mềm khác - Babylon Pro NG v11.0.1.6 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cái này so với lingoes thì thế nào các bác?

Cá nhân mình không dùng cả 2 phần mềm này, chỉ dùng Lạc Việt và kết hợp thêm Google dịch nên cũng không thể đưa cho bạn 1 kết luận chính xác. Tuy nhiên 2 phần mềm không nặng, nên có thể cài cả 2 lên máy để tận dụng được những ưu điểm của cả 2 phần mềm :)

MengZhe

Gà con
Babylon Pro NG là một chương trình dịch từ điển và ngôn ngữ đơn giản và mạnh mẽ cho phép bạn dịch các từ và tài liệu một cách dễ dàng. Chương trình này cung cấp cách nhanh nhất và dễ nhất để dịch các ngôn ngữ khác nhau một cách chính xác. Nó cung cấp cho bạn điểm cao về tính chính xác của bản dịch và khả năng làm việc từ bên trong tài liệu của bạn hoặc các ứng dụng máy tính để bàn được chọn.

Babylon Pro có thể tự động nhận ra ngôn ngữ và đi kèm với các công cụ kiểm tra ngữ pháp và kiểm tra chính tả mạnh mẽ cũng như nhiều loại từ điển và bảng chú giải thuật ngữ khác nhau để hỗ trợ bạn khi viết. Đơn giản chỉ cần đặt, bằng cách sử dụng Babylon, bạn sẽ dễ dàng hiểu tất cả các từ và ngôn ngữ với âm thanh chuyên nghiệp.

Phần mềm dịch Babylon Pro giúp bạn dịch các từ, đoạn văn và toàn bộ tài liệu như email, tài liệu văn phòng, trang web, v.v. chỉ bằng một cú nhấp chuột. Chương trình hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến với nhiều từ điển đáng tin cậy và bảng chú giải thuật ngữ. Ngoài ra, nó cũng bao gồm công nghệ nhận dạng giọng nói cho phép bạn tạo tài liệu bằng giọng nói mà không cần phải phức tạp để nhập.

Các tính năng chính:
  • Công cụ kiểm tra ngữ pháp và chính tả nâng cao
  • Xây dựng từ điển bộ nhớ dịch
  • Có thể tự động nhận ra ngôn ngữ
  • Đơn giản, trực quan và rất dễ sử dụng
  • Hỗ trợ công nghệ nhận dạng giọng nói
  • Cung cấp kết quả bằng bản dịch do con người dịch
  • Hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến
  • Hỗ trợ chuyển văn bản thành lời nói và dịch OCR
  • Dịch chính xác từ và tài liệu
  • Và nhiều hơn nữa.

Download Babylon Pro NG v11.0.1 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ

Link trang chủ:

Link download phần mềm Full:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn chủ thớt

Keven Deng

Búa Đá
Babylon Pro NG là một chương trình dịch từ điển và ngôn ngữ đơn giản và mạnh mẽ cho phép bạn dịch các từ và tài liệu một cách dễ dàng. Chương trình này cung cấp cách nhanh nhất và dễ nhất để dịch các ngôn ngữ khác nhau một cách chính xác. Nó cung cấp cho bạn điểm cao về tính chính xác của bản dịch và khả năng làm việc từ bên trong tài liệu của bạn hoặc các ứng dụng máy tính để bàn được chọn.

Babylon Pro có thể tự động nhận ra ngôn ngữ và đi kèm với các công cụ kiểm tra ngữ pháp và kiểm tra chính tả mạnh mẽ cũng như nhiều loại từ điển và bảng chú giải thuật ngữ khác nhau để hỗ trợ bạn khi viết. Đơn giản chỉ cần đặt, bằng cách sử dụng Babylon, bạn sẽ dễ dàng hiểu tất cả các từ và ngôn ngữ với âm thanh chuyên nghiệp.

Phần mềm dịch Babylon Pro giúp bạn dịch các từ, đoạn văn và toàn bộ tài liệu như email, tài liệu văn phòng, trang web, v.v. chỉ bằng một cú nhấp chuột. Chương trình hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến với nhiều từ điển đáng tin cậy và bảng chú giải thuật ngữ. Ngoài ra, nó cũng bao gồm công nghệ nhận dạng giọng nói cho phép bạn tạo tài liệu bằng giọng nói mà không cần phải phức tạp để nhập.

Các tính năng chính:
  • Công cụ kiểm tra ngữ pháp và chính tả nâng cao
  • Xây dựng từ điển bộ nhớ dịch
  • Có thể tự động nhận ra ngôn ngữ
  • Đơn giản, trực quan và rất dễ sử dụng
  • Hỗ trợ công nghệ nhận dạng giọng nói
  • Cung cấp kết quả bằng bản dịch do con người dịch
  • Hỗ trợ hàng chục ngôn ngữ phổ biến
  • Hỗ trợ chuyển văn bản thành lời nói và dịch OCR
  • Dịch chính xác từ và tài liệu
  • Và nhiều hơn nữa.

Download Babylon Pro NG v11.0.1 + Key - Từ điển đa ngôn ngữ

Link trang chủ:

Link download phần mềm Full:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks thot

Đợt trước mình dùng được key này rồi, nhưng giờ cập nhật phần mềm trên trang chủ của Babylon nên giờ ko dùng được rùi. Gỡ đi, cài lại cũng ko dùng được key này. Bác chủ thớt có cách gì giúp được em ko ạ. Thanks bác.

keke2005

Gà con
lets check thanks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đợt trước mình dùng được key này rồi, nhưng giờ cập nhật phần mềm trên trang chủ của Babylon nên giờ ko dùng được rùi. Gỡ đi, cài lại cũng ko dùng được key này. Bác chủ thớt có cách gì giúp được em ko ạ. Thanks bác.

Bạn thử dùng 1 số công cụ gỡ phần mềm chuyên sâu rồi xóa sạch tất cả các khóa registry ở trong máy liên quan đến phần mềm rồi cài lại xem như thế nào bạn nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
khong thay link a

Sau khi like hoặc comment mà bạn vẫn chưa nhìn thấy link thì bạn có thể tải luôn ở link bên dưới (thỉnh thoảng diễn đàn bị lỗi nên bạn gặp phải trục trặc ở điểm này) :)
Văn bản ẩn cho người dùng: hajhgdvbf

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé :)