Chia sẻ - Axure RP 9.0.0.3727 Full - Ứng dụng thiết kế Website | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Axure RP 9.0.0.3727 Full - Ứng dụng thiết kế Website

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trong thời đại kĩ thuật số, khi website là xương sống với một tổ chức, đóng vai trò là bộ mặt của tổ chức ấy trên thế giới Internet, thì việc có được một website thiết kế đẹp mắt là vô cùng quan trọng.

Những ứng dụng như Axure RP cung cấp cho người dùng những mẫu thiết kế website đa dạng và đẹp mắt. Không cần kiến thức về lập trình, bạn vẫn có thể tạo ra những mẫu website từ con số 0, có thể dùng để sử dụng ngay hoặc lưu trữ như một dạng mẫu cho các dự án thiết kế website trong tương lai.

Các tính năng
  • Tạo wireframe nhanh chóng với các lựa chọn tùy chỉnh đa dạng.
  • Tạo các mẫu thiết kế đa chức năng và nhiều lựa chọn tùy chỉnh.
  • Thư viện với nhiều thành tố để thiết kế website.
  • Xuất sang file HTML và JavaScript hoặc chia sẻ trên Internet.

Download Axure RP 9.0.0.3727 Full - Ứng dụng thiết kế Website

Link trang chủ:

Download phần mềm:

pass giải nén: 12345

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

nguyentronganhs

Búa Gỗ
Đã và đang dùng bản Axure 8; thích bản 9 ở giai đoạn Demo là có thế tích hợp với Sketch trên MAC

nguyentronganhs

Búa Gỗ
Link bản 3648 của chủ topic file Cr@ck có dính virus nhé; mình gửi các bạn link lây -censor- ko dính virus.

Ngoài ra để an toàn khi chạy các file lấy key các bạn nên cài thêm 1 máy ảo.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link bản 3648 của chủ topic file Cr@ck có dính virus nhé; mình gửi các bạn link lây -censor- ko dính virus.

Ngoài ra để an toàn khi chạy các file lấy key các bạn nên cài thêm 1 máy ảo.

Bản 3648 mình test trên máy hoàn toàn bình thường, đa phần các file cr@ck đều bị nhận diện kiểu như vậy, nên chỉ cần tắt AV sau đó cài đặt và cr@ck, xong rồi nếu không yên tâm bạn có thể xóa bỏ file đó đi và turn on protection lại từ đầu. Hoặc nếu an toàn hơn có thể cài máy ảo lấy key như cách bạn nói.
Dù gì cũng cảm ơn bạn nhiều :)

tamnguyenvl

Gà con
thanks!

NguyenCuongvn

Búa Gỗ Đôi
Trong thời đại kĩ thuật số, khi website là xương sống với một tổ chức, đóng vai trò là bộ mặt của tổ chức ấy trên thế giới Internet, thì việc có được một website thiết kế đẹp mắt là vô cùng quan trọng.

Những ứng dụng như Axure RP cung cấp cho người dùng những mẫu thiết kế website đa dạng và đẹp mắt. Không cần kiến thức về lập trình, bạn vẫn có thể tạo ra những mẫu website từ con số 0, có thể dùng để sử dụng ngay hoặc lưu trữ như một dạng mẫu cho các dự án thiết kế website trong tương lai.

Các tính năng

Link trang chủ:

Download phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Link die rùi bác ơi
sv2.veryfiles.com refused to connect.

Ferrothorn

Gà con

Các tính năng

Link trang chủ:

Download phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Bác ơi link này die r ạ em k thấy file download