Axpertsoft PDF Booklet Creator 1.4.6 Full (Link hiếm) - Phần mềm tạo sách lật trang! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Axpertsoft PDF Booklet Creator 1.4.6 Full (Link hiếm) - Phần mềm tạo sách lật trang!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vì nhu cầu in ấn tài liệu để đọc, đôi khi chúng ta cần phải in ra một tập tài liệu có quá nhiều trang nhưng kinh phí lại không cho phép, nhất là đối với các bạn sinh viên hay chúng ta muốn in ra một tập tài liệu mà có thể đóng lại như một quyển vở thông thường….

Bằng phần mềm Booklet Creator các bạn sẽ dể dàng tạo được một quyển sách dạng A5 vừa tiết kiệm tiền in ấn, vừa đẹp mắt.

Download Axpertsoft PDF Booklet Creator 1.4.6 Full (Link hiếm):

Cách tải:

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân :) Cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad oi,...
"404 Lỗi
Thật không may, không có trang như vậy.
Bạn có thể đã nhập sai địa chỉ hoặc trang đã bị xóa."

Hôm qua mình vừa upload lên mà bị báo vi phạm bản quyền rồi :D Bạn tải tạm link bên dưới nhé, chọn regular download để tải vì link phần mềm này rất hiếm, mình đang up lại lên các web khác dễ tải hơn.
Mã:
http://turbobit.net/download/free/x95ywhz5h7zi

KG2VN

Gà con
Hôm qua mình vừa upload lên mà bị báo vi phạm bản quyền rồi :D Bạn tải tạm link bên dưới nhé, chọn regular download để tải vì link phần mềm này rất hiếm, mình đang up lại lên các web khác dễ tải hơn.
Mã:
http://turbobit.net/download/free/x95ywhz5h7zi

Cảm ơn. Mình đã download ok.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Cảm ơn bạn đã upload lên Google Driver nhưng trang đó mấy cái phần mềm kiểu như thế này dễ bị xóa file nhanh lắm, hôm qua mình vừa upload lên đã bị xóa rồi thành ra khá bất tiện.
Cái này giống như dạng nối file pdf ấy mà {boss}

Chính xác là như vậy đó bạn ạ :) Quan trọng là phần mềm này nó hiếm, gần như bạn tìm trên Internet toàn link die cả, thành ra mình mới quyết định post bài này lên, dù cho có thể có nhiều phần mềm khác cùng tính năng với phần mềm này mà sử dụng tốt hơn!

namzzz

Gà con
bạn ơi cho mình hỏi, mình tải file đó về r, nhưng xem cái hướng dẫn mình vẫn không biết cách Cr@ck, mong bạn chỉ bảo với, mình cảm ơn trước.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn ơi cho mình hỏi, mình tải file đó về r, nhưng xem cái hướng dẫn mình vẫn không biết cách Cr@ck, mong bạn chỉ bảo với, mình cảm ơn trước.

Hướng dẫn nó ghi rõ ràng rồi mà bạn:
1. Copy and replace apdfbklet.exe in install directory
2. Run programme and use key:

E-mail: Any

BKLT-94AT-GUIS - Single User License
BLAT-MT67-UZUB - Business License
BOLT-F29X-SITE - Site License

3. Enjoy!
---
1. Copy file apdfbklet.exe trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt.
2. Chạy phần mềm lên, sử dụng Email bất kỳ và key tương ứng với phiên bản bạn cần dùng, ở đây chúng ta chọn Key thứ 2 phiên bản business.
3. Xong :D

namzzz

Gà con

3. Enjoy!
---
2. Chạy phần mềm lên, sử dụng Email bất kỳ và key tương ứng với phiên bản bạn cần dùng, ở đây chúng ta chọn Key thứ 2 phiên bản business.
Cảm ơn ad

namzzz

Gà con

3. Enjoy!
---

3. Enjoy!
---

3. Enjoy!
---

3. Enjoy!
---
mình đã làm theo, đã key xong nhưng mà không biết sao nó vẫn bị như này https://drive.google.com/open?id=1GmmfVHDbIk_CdlHC4GLo6HDDFDCsqUj9

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình đã làm theo, đã key xong nhưng mà không biết sao nó vẫn bị như này https://drive.google.com/open?id=1GmmfVHDbIk_CdlHC4GLo6HDDFDCsqUj9

Bữa mình test thì key điền được nhưng chưa test thử các trang PDF xem có được không? Có lẽ key bị lỗi. Bạn thử ngắt mạng phần mềm xem có được không nhé :) Với lại không được nữa thì bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng, mình đã post khá nhiều phần mềm kiểu này lên diễn đàn rồi đó :D

baongoc8666

Gà con
Vì nhu cầu in ấn tài liệu để đọc, đôi khi chúng ta cần phải in ra một tập tài liệu có quá nhiều trang nhưng kinh phí lại không cho phép, nhất là đối với các bạn sinh viên hay chúng ta muốn in ra một tập tài liệu mà có thể đóng lại như một quyển vở thông thường….

Bằng phần mềm Booklet Creator các bạn sẽ dể dàng tạo được một quyển sách dạng A5 vừa tiết kiệm tiền in ấn, vừa đẹp mắt.

Download Axpertsoft PDF Booklet Creator 1.4.6 Full Cr@ck (Link hiếm):

No quote

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân :) Cảm ơn các bạn rất nhiều :)
Cảm ơn bro nhiều

PhuongDV2021

Gà con
Bữa mình test thì key điền được nhưng chưa test thử các trang PDF xem có được không? Có lẽ key bị lỗi. Bạn thử ngắt mạng phần mềm xem có được không nhé :) Với lại không được nữa thì bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng, mình đã post khá nhiều phần mềm kiểu này lên diễn đàn rồi đó :D
Bác cho mình xin link trên diễn đàn những phần mềm nào bác post có công dụng tạo sách in bằng file PDF nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho mình xin link trên diễn đàn những phần mềm nào bác post có công dụng tạo sách in bằng file PDF nhé

PhuongDV2021

Gà con
Cảm ơn bác, phần mềm kia tuyệt vời quá nhưng mình cần phần mềm mà có thể xếp trang thành quyển sách để in ra đọc. Bác có thể share lại được Booklet creator hoặc gửi giúp mình vào [email protected] được không. Cảm ơn bác!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bác, phần mềm kia tuyệt vời quá nhưng mình cần phần mềm mà có thể xếp trang thành quyển sách để in ra đọc. Bác có thể share lại được Booklet creator hoặc gửi giúp mình vào [email protected] được không. Cảm ơn bác!

Ý bạn nói phần mềm này?

PhuongDV2021

Gà con
Ý bạn nói phần mềm này?
Đúng rồi bác ạ