Avast tự động thay đổi license | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Avast tự động thay đổi license

Black hat

Búa Gỗ Đôi
Mình đang dùng key bản premium lấy ở trên này mà ko hiểu sao thi thoảng avast nó lại tự động thay đổi sang bản internet security rồi sau đó lâu lâu lại chuyển sang bản premium làm mình khá bực, mọi người có ai bị như vậy ko, làm cách nào để nó ko tự động thay đổi nữa vậy ? {amazed}

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chịu thôi bạn ơi, AVAST đang siết lại key, mà đa phần key AVAST người dùng đang cài toàn là dạng key share free trên Internet, đâu phải bản quyền chính thức tự mua đâu.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đang dùng Avast Premier dạng key file đến năm 2023 mà cài từ hồi nào đến giờ rồi vẫn không bị làm sao hết. Bạn thử dùng dạng key file đã chia sẻ ở trong diễn đàn thử xem :D Khá tốt.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đang dùng Avast Premier dạng key file đến năm 2023 mà cài từ hồi nào đến giờ rồi vẫn không bị làm sao hết. Bạn thử dùng dạng key file đã chia sẻ ở trong diễn đàn thử xem :D Khá tốt.

Bản Avast Premier thì ít bị chuyển về IS, nhưng bản IS thì đa phần toàn bộ bị chuyển về Pre hết, key Pre sống lâu hơn key IS đó ad :).

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đang dùng key bản premium lấy ở trên này mà ko hiểu sao thi thoảng avast nó lại tự động thay đổi sang bản internet security rồi sau đó lâu lâu lại chuyển sang bản premium làm mình khá bực, mọi người có ai bị như vậy ko, làm cách nào để nó ko tự động thay đổi nữa vậy ? {amazed}

À add key xong, tốt nhất nên thêm mấy dòng này vào file host nữa nhé!

127.0.0.1 www.avast.com
127.0.0.1 75.126.120.203
127.0.0.1 www.ns2.avast.com
127.0.0.1 www.pns.avast.com
127.0.0.1 46.4.58.71
127.0.0.1 46.4.62.150
127.0.0.1 46.4.28.80