Chia sẻ - Avast Cleanup V.5.6.2 (MOD, PRO/Unlocked) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Chia sẻ Avast Cleanup V.5.6.2 (MOD, PRO/Unlocked)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

MOD Info :

• Professional / Paid features unlocked;
  • Disabled / Removed unwanted Permissions + Receivers + Providers + Services;
  • Optimized and zipaligned graphics and cleaned resources for fast load;
  • Ads Permissions / Services / Providers removed from Android.manifest;
  • Ads links removed and invokes methods nullified;
  • Ads layouts visibility disabled;
  • Google Drive Cloud works;
  • Google Play Store install package check disabled;
  • Debug code removed;
  • Remove default .source tags name of the corresponding java files;
  • Analytics / Crashlytics / Firebase disabled;
  • Anonymous analytics and GDPR consent disabled;
  • Facebook ads bundled SDK removed completely;
  • Promo Apps removed from menu;
  • AOSP compatible mode;
  • No startup with promo page;
  • No active trackers or advertisements;
  • Languages: Full Multi Languages;
  • CPUs: armeabi-v7a, arm64-v8a;
  • Screen DPIs: 120dpi, 160dpi, 240dpi, 320dpi, 480dpi, 640dpi;
  • Original package signature changed;
  • Release by Balatan.
Thiết bị di động có thể lưu trữ rất nhiều dữ liệu, bao gồm cả dữ liệu cần thiết và không cần thiết. Đôi khi bộ nhớ của thiết bị bị đầy khiến người dùng phải lọc thông tin, xem dữ liệu nào nên để lại và thiết bị nào nên xóa. Tuy nhiên, nếu chúng ta đợi đến khi đầy bộ nhớ mới tìm dữ liệu để xóa thì rất mất thời gian và không mang lại hiệu quả cao nhất. Vì vậy, các nhà sản xuất đã đưa ra các ứng dụng xử lý tất cả các dữ liệu và tập tin rác. Nhờ đó, các thiết bị không còn bị quá tải, hoạt động trở nên mạnh mẽ hơn rất nhiều. Một trong những ứng dụng tốt nhất không thể không kể đến đó là Avast Cleanup.

Using​

Để xóa dữ liệu, trước tiên ứng dụng sẽ tự động phân tích thiết bị. Nó sẽ hiển thị phần trăm bộ nhớ được sử dụng và số GB trống để cho người dùng biết dung lượng của thiết bị là bao nhiêu, từ đó xem xét dữ liệu có sẵn trong thiết bị. Nếu bạn cảm thấy các ứng dụng trong máy chạy chậm và không mượt thì hãy nhấn tăng bộ nhớ (phần này hiển thị luôn). Điều này giúp cho hoạt động của chúng diễn ra bình thường và trơn tru hơn. Về phần ảnh trên máy, ứng dụng cũng sẽ hiển thị rõ ràng GB ảnh hiện tại, phần ứng dụng cũng vậy, tất cả sẽ hiển thị. Mỗi khi nhấp vào các phần đó, bạn có thể thấy rằng ứng dụng đã chia nhỏ các phần để bạn có thể chọn dữ liệu rác. Hãy nhớ rằng, các phần này đã được lọc cho bạn và không cần phải lọc lại. Bấm để xóa từng phần hoặc tất cả bây giờ là nhiệm vụ của bạn. Nó là đơn giản, phải không?

Pin của máy cũng được quan tâm đặc biệt. Khi chưa được tối ưu, ứng dụng sẽ gửi thông báo để báo hiệu độ bền của pin. Tạo cấu hình để giúp pin khỏe hơn. Nó cũng cho biết thời lượng pin hiện tại sẽ kéo dài trong một lần sạc. Tuổi thọ của pin càng thấp thì chất lượng sử dụng càng giảm. Vì vậy, hãy đặc biệt chú ý đến phần này. Ngoài ra, Avast Cleanup còn giúp loại bỏ tất cả các quảng cáo rác giúp trải nghiệm ứng dụng tốt hơn. Thông thường, các ứng dụng thường sẽ có những quảng cáo gây khó chịu cho người dùng, nhưng Avast Cleanup thì không, đây là một điểm tốt rất lớn.

Features​

Quản lý thiết bị: có thể xem mọi thông tin dễ dàng vì luôn hiển thị trên cùng một màn hình. So với các ứng dụng cùng chủ đề, ứng dụng này vẫn còn nhiều vấn đề về thiết kế nội dung bên trong rườm rà, thiếu logic.

Cố vấn Vệ sinh sẽ hỏi các câu hỏi đề cập đến trải nghiệm ứng dụng cho dù người dùng có muốn xóa hay không. Thật thú vị khi xem liệu dữ liệu có phải là spam hay không, nhưng nó vẫn đặt ra câu hỏi cho bạn. Người đưa ra quyết định cuối cùng về việc xóa hay không xóa dữ liệu là bạn và nó sẽ chỉ thực hiện nhiệm vụ khi đã được chấp nhận.

Đặc biệt, nó còn giúp tăng hiệu suất của pin, mang lại hiệu quả sử dụng thông minh mà không tiêu tốn nhiều điện năng nhất. Chưa có nhà sản xuất nào có thể làm được điều đó cho sản phẩm của họ, nhưng Avast Software đã làm được, một bước nhảy vọt.

Sẽ có thêm dung lượng lưu trữ với Dropbox, Google Drive hoặc OneDrive, đây là một điểm tuyệt vời mà các nhà sản xuất mang lại. Chuyển dữ liệu sang các trình duyệt trên để giải phóng bộ nhớ mà không phải lo lắng về việc bị quá tải. Truy cập bất cứ khi nào bạn muốn. Nó mang lại nhiều trải nghiệm tốt cho người dùng, với những ai đã dùng thử ứng dụng sẽ hài lòng với những tính năng mà nó mang lại. Các thiết bị thông minh trở nên nhanh hơn khi tải xuống ứng dụng này. Đây thực sự là một ứng dụng tốt để cải thiện trí nhớ, tránh tình trạng đầy và tắc nghẽn do thông tin rác gây ra.

Gỡ cài đặt các ứng dụng dùng thử mà người dùng không sử dụng nữa, và cảm giác như có người phục vụ bạn. Các ứng dụng mà bạn không sử dụng đôi khi sẽ trở nên nặng nề, điều này chắc chắn sẽ làm chậm khả năng sử dụng và làm việc của thiết bị. Dừng ứng dụng hàng loạt là một tính năng mới khi được đưa vào cài đặt. Điều này nhằm cải thiện, kéo dài thời lượng pin và tiết kiệm dữ liệu di động.

Tóm lược​

Nhìn chung, đây là một ứng dụng có nhiều tính năng mới và đặc biệt. Nó mang lại nhiều cảm giác thú vị cho người dùng. Đối với cách sử dụng nó cũng vô cùng dễ dàng và không gặp bất kỳ khó khăn nào. Ngoài ra, ứng dụng này còn được thiết kế để giải quyết vấn đề bộ nhớ của máy cho người dùng giúp người dùng thoải mái và an tâm hơn.

Download:
XDNHV

Download Avast Cleanup V.5.6.2 (MOD, PRO/Unlocked)​

Extra Link :

Sửa lần cuối:

Shiny

Rìu Sắt
bạn ơi file này mình cài ko dc , 2 app avast mobile security và touch vpn thì cài dc . Bạn có app ghi video màn hình mod pro unlock ghi cả dc cả micro ko? Mình dùng ghi video có sẵn trên s9 plus mà ko hiểu sao nó ko ghi dc . Vd như bật ghi video trc khi bật app phải dùng mic như zoom hay google meet là nó tắt luôn hoặc mình bật app sau đó mới bật ghi video thì nó ko hoạt động còn nếu ko bật app có mic thì nó ghi màn hình bt . Nếu bạn có app nào thì post lên với , ghi dc video màn 2k 2k+ và ghi màn hình ngang thì càng tốt , trình ghi video có sẵn trên samsung quay ngang hay dọc màn hình nó chỉ ghi hình dọc thôi nên khi xem lại trên máy tính hay đt nó chỉ hiện màn dọc.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn ơi file này mình cài ko dc , 2 app avast mobile security và touch vpn thì cài dc . Bạn có app ghi video màn hình mod pro unlock ghi cả dc cả micro ko? Mình dùng ghi video có sẵn trên s9 plus mà ko hiểu sao nó ko ghi dc . Vd như bật ghi video trc khi bật app phải dùng mic như zoom hay google meet là nó tắt luôn hoặc mình bật app sau đó mới bật ghi video thì nó ko hoạt động còn nếu ko bật app có mic thì nó ghi màn hình bt . Nếu bạn có app nào thì post lên với , ghi dc video màn 2k 2k+ và ghi màn hình ngang thì càng tốt , trình ghi video có sẵn trên samsung quay ngang hay dọc màn hình nó chỉ ghi hình dọc thôi nên khi xem lại trên máy tính hay đt nó chỉ hiện màn dọc.
mình có app như bạn nói đó , còn app này chỉ cho xài dọc thôi nhé bạn không có xoay ngang được nhé bạn, mình tải được có vấn đề gì đâu bạn, bạn thử tải lại extra link xem sao bạn, mình thêm link khác rồi đó

Sửa lần cuối:

Shiny

Rìu Sắt
mình có app như bạn nói đó , còn app này chỉ cho xài dọc thôi nhé bạn không có xoay ngang được nhé bạn, mình tải được có vấn đề gì đâu bạn
bạn cứ post bài ghi video màn hình cho mình down về sử dụng xem ntn với.

ThienPhuc

Gà con
Không biết sao mà mình cài app này chung với Avast Mobile Security không được. Phải xóa app này đi mới cài app kia đc.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Không biết sao mà mình cài app này chung với Avast Mobile Security không được. Phải xóa app này đi mới cài app kia đc.
không biết bạn ơi , chắc có lẻ trùng tên nên nó không cho cài app nữa cũng có thể app này nó có chức năng diệt virus thì sao cho nên nó không cho tải nữa