Desktop & Văn phòng - AutoDWG PDF to DWG Converter Pro 2019 v4.0.1 Full - Chuyển đổi PDF sang DWG | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng AutoDWG PDF to DWG Converter Pro 2019 v4.0.1 Full - Chuyển đổi PDF sang DWG

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AutoDWG PDF to DWG Converter là ứng dụng độc lập, cho phép người dùng chuyển đổi định dạng PDF sang DWG hoặc DXF, định dạng được sử dụng trong các phần mềm thiết kế đồ họa kỹ thuật. Phần mềm PDF to DWG Converter hỗ trợ phiên bản AutoCAD 2017 nhưng được cài đặt giống như phần mềm có khả năng thực thi và tách biệt với AutoCAD, bạn có thể kết hợp với AutoCAD để tạo và chuyển đổi tài liệu của mình. Free PDF to TIFF Converter là một loại phần mềm chuyển đổi file PDF khác có thể cần thiết với bạn; tính năng chính của Free PDF to TIFF Converter là hỗ trợ chuyển đổi tài liệu PDF sang định dạng TIFF, PNG (bao gồm PNG gray) và JPG một cách nhanh chóng.

Tính năng:
  • Ứng dụng độc lập, hỗ trợ phiên bản AutoCAD 2017
  • Chuyển đổi định dạng PDF sang DWG hoăc DXF
  • Tạo ra các file DWG có tính năng chỉnh sửa, hỗ trợ file PDF một hoặc nhiều trang
  • Chuyển đổi các đối tượng vector và đối tượng bit
  • Chuyển đổi text nhờ có hệ thống nhận dạng ký tự quang học OCR
Download AutoDWG PDF to DWG Converter Pro 2019 v4.0.1 Full - Chuyển đổi PDF sang DWG

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

nguythanh

Búa Gỗ Đôi
AutoDWG PDF to DWG Converter là ứng dụng độc lập, cho phép người dùng chuyển đổi định dạng PDF sang DWG hoặc DXF, định dạng được sử dụng trong các phần mềm thiết kế đồ họa kỹ thuật. Phần mềm PDF to DWG Converter hỗ trợ phiên bản AutoCAD 2017 nhưng được cài đặt giống như phần mềm có khả năng thực thi và tách biệt với AutoCAD, bạn có thể kết hợp với AutoCAD để tạo và chuyển đổi tài liệu của mình. Free PDF to TIFF Converter là một loại phần mềm chuyển đổi file PDF khác có thể cần thiết với bạn; tính năng chính của Free PDF to TIFF Converter là hỗ trợ chuyển đổi tài liệu PDF sang định dạng TIFF, PNG (bao gồm PNG gray) và JPG một cách nhanh chóng.

Tính năng:
  • Ứng dụng độc lập, hỗ trợ phiên bản AutoCAD 2017
  • Chuyển đổi định dạng PDF sang DWG hoăc DXF
  • Tạo ra các file DWG có tính năng chỉnh sửa, hỗ trợ file PDF một hoặc nhiều trang
  • Chuyển đổi các đối tượng vector và đối tượng bit
  • Chuyển đổi text nhờ có hệ thống nhận dạng ký tự quang học OCR
Download AutoDWG PDF to DWG Converter Pro 2019 v3.9.1 Full - Chuyển đổi PDF sang DWG

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cám ơn bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã cài đặt nhưng vẫn không dùng được vì không kích hoạt được Bạn có thể giúp mình được không?

Khi bạn kích hoạt nó báo lỗi cụ thể như thế nào bạn?

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Bản 4.0.1 đã làm đủ các bước. Nhưng vẫn bị thế này
Bản 3.9 thì cài xong làm các bước nhưng không chạy. Mở lên dc nhưng không convert được.
Mình đang dùng win10

Attachments

106.2 KB · Lượt xem: 43
  • Capture 1.PNG
    Capture 1.PNG
    134.3 KB · Lượt xem: 39
Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản 4.0.1 đã làm đủ các bước. Nhưng vẫn bị thế này
Bản 3.9 thì cài xong làm các bước nhưng không chạy. Mở lên dc nhưng không convert được.
Mình đang dùng win10
Xem phần đính kèm 16702
Xem phần đính kèm 16701Xem phần đính kèm 16701

1. Bạn thử chặn Firewall tường lửa với phần mềm xem sao.
2. Chạy phần mềm với quyền Admin.
3. Nếu 1 và 2 không được, để mình kiểm tra lại và có lẽ phải thử bản cũ hơn :D

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Reset lại giới hạn mỗi lần 1 bản vẽ cho 1 ngày. Bạn nào thích thì dùng, kiên nhẫn là mẹ thành công (rãnh ngồi mở tập tài liệu làm với N lần xuất bản vẽ
No quote
Đã thử nhưng cũng chưa được bác ah. Không biết lỗi tại đâu.

Hamano Kaito

Moderator
Do chưa xài nên chưa biết trong 2 khóa đó là gì !
Nên mạo muội hỏi sếp @Hamano Kaito: nếu đã khóa 2 khóa đó thì ta tạo nội dung bên trong 2 khóa là tùy ý ?

Khóa 1 là khóa lưu thông tin của file mình đang xử lý như số trang, số lần đã chạy (nói chung là cài đặt và sử dụng ứng dụng điều lưu ở đó)
Khóa 2 là khóa đã bị mã hóa, nó chính là khóa lưu thông tin số lần đã chạy trong 1 ngày (save trong 1 ngày đấy)