Nhờ tư vấn - auto-renewal key EST Internet Security: kích hoạt thành công NHƯNG.... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn auto-renewal key EST Internet Security: kích hoạt thành công NHƯNG....

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
nhưng sau đó báo key quá số lượng thiết bị kích hoạt,
các bác có thể giải thích giúp iem không?

P.s: 2 key auto-renewal (khác nhau), trên 2 máy khác nhau đều chung số phận

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
- Vậy thì chịu rồi.
Chịu là chịu thế nào, kiếm 1 cái key mới thật dài ngày add vào cho 500 anh em thèm chơi chứ.{big_smile}

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Mình đợt này mua bản quyền khá nhiều app.
Đầu tiên là IDM, dù ít dùng nhưng nhớ thời sinh viên dùng chùa nhiều quá :D
Thứ 2 là app sharpdict trên ios
Thứ 3 là Eset key 2 năm + 2 máy có 220k. Nếu bạn mua thì canh sale trên lzd nhé, giá gốc hơn 1tr mà sale còn 220k thôi.
thứ 4 là adguard premium
Chuẩn bị mua cái 4english là hết nhu cầu :(

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Mình đợt này mua bản quyền khá nhiều app.
Đầu tiên là IDM, dù ít dùng nhưng nhớ thời sinh viên dùng chùa nhiều quá :D
Thứ 2 là app sharpdict trên ios
Thứ 3 là Eset key 2 năm + 2 máy có 220k. Nếu bạn mua thì canh sale trên lzd nhé, giá gốc hơn 1tr mà sale còn 220k thôi.
thứ 4 là adguard premium
Chuẩn bị mua cái 4english là hết nhu cầu :(
Xem phần đính kèm 39262
- Chán Eset 16 rồi, quay về xài đồ cổ chơi (Eset 8 cũng đã dùng đc 10 năm, nay kiếm đc key 10 năm nữa xài hỏng mấy đời máy):

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
- Chán Eset 16 rồi, quay về xài đồ cổ chơi (Eset 8 cũng đã dùng đc 10 năm, nay kiếm đc key 10 năm nữa xài hỏng mấy đời máy):

Xem phần đính kèm 39263
có đại ca chia sẻ cách reg trial ESET 8 trên Windows 7, nhưng trên Windows 11 thì không thực hiện được (hoặc do cấu trúc nó "khang khác"?
Mong anh @Tran Quang Ha chia sẻ key hoặc các reg trial trên Windows 11
Cảm ơn anh rất nhiều

ghost_tuyen

Rìu Vàng
có đại ca chia sẻ cách reg trial ESET 8 trên Windows 7, nhưng trên Windows 11 thì không thực hiện được (hoặc do cấu trúc nó "khang khác"?
Mong anh @Tran Quang Ha chia sẻ key hoặc các reg trial trên Windows 11
Cảm ơn anh rất nhiều
Bác dạo này làm đại lý phân phôi key eset rồi nên chắc không có share fix được nữa đâu