Desktop & Văn phòng - Atelier Web Remote Commander 6.2 + Reset - Kết nối, điều khiển máy tính từ xa! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Atelier Web Remote Commander có thể điều khiển máy tính từ xa không cần cài đặt trên máy con. Với tốc độ nhanh và hiệu quả trong việc quản lý tài nguyên máy con Atelier Web Remote Commander là một lựa chọn bạn nên để ý. Phần mềm này chắc chắn sẽ mang lại sự hài lòng cho bạn.

Atelier Web Remote Commander với thiết kế nhằm mục đích quản trị từ xa nên mọi thông tin trên máy con bạn có thể truy cập vào chỉ cần điền địa chỉ IP, Username (phải thuộc nhóm Administrators) và Password máy cần kết nối. Bạn có thể nắm toàn bộ thông tin về phân cứng, dịch vụ đang chạy trên hệ thống của mình mà không cần ngồi trực tiếp tại máy tính.

Atelier Web Remote Commander còn có thể đua ra danh sách các thông tin như các thư mục chia sẻ, chương trình cổng vào, các cổng (Ports Statistics), bảng Routing của máy, IP/Transport Protocols và thông tin về các card mạng trên máy. Với một danh sách như vậy bạn hoàn toàn có thể năm được tình trạng máy tính của mình mà không cần truy cập từng bộ phận cụ thể. Và đây cũng là những thông tin cực kỹ hữu ích cho công tác quản trị mạng.

Atelier Web Remote Commander giúp bạn can thiệp vào toàn bộ thông tin về tệp tin, thư mục trên máy con. Người dùng đồng thời có thể tạo ra các mã hóa trong việc kết nối máy chủ với máy con. Atelier Web Remote Commander được thiết kế Blowfish CBC sử dụng khóa mã dài tới 352-bit nên việc bẻ khóa là rất khó xảy ra.

Các tính năng chính của Atelier Web Remote Commander:

- Cho phép xem các vào ổ đĩa, phân vùng, thư mục và tập tin từ các thiết bị từ xa.
- Hỗ trợ tải lên hoặc tải về các tập tin dù không làm việc trực tiếp với máy.
- Hỗ trợ các thao tác đối với tập tin mới như đổi tên, sao chep, di chuyển,....
- Cho phép người dùng có thể gửi đi hoặc nhận các nội dung clipboard.

Download Atelier Web Remote Commander 6.2 + Reset - Kết nối, điều khiển máy tính từ xa!

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

chimbapbap

Gà con
mình đã tải về Cr@ck xong nhưng khi kết nối app báo là the system can not find the specified. Ad có bản update mới nhất không ạ. Cảm ơn ad nhiều ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình đã tải về Cr@ck xong nhưng khi kết nối app báo là the system can not find the specified. Ad có bản update mới nhất không ạ. Cảm ơn ad nhiều ạ

Mình chưa test bản bên dưới bạn thử xem có được không nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bản này mới tải về đã bị virus quét ad ạ

Bản này mình lấy bên diễn đàn Board4all, các cr@cker chuyên bẻ khóa các phần mềm. File người ta được viết trên các nền code khác nhau nên có thể AV sẽ hiểu lầm. Bạn có thể tắt AV và sử dụng bình thường :)

chimbapbap

Gà con
Bản này mình lấy bên diễn đàn Board4all, các cr@cker chuyên bẻ khóa các phần mềm. File người ta được viết trên các nền code khác nhau nên có thể AV sẽ hiểu lầm. Bạn có thể tắt AV và sử dụng bình thường
thank ad nhé