Game Miễn Phí  ARK: Survival Evolved miễn phí trên EPIC

Administrator
Ark: Survival Evolve là một trò chơi video sinh tồn phiêu lưu hành động năm 2017 được phát triển bởi Studio Wildcard , Trò chơi này đang được bán với giá 300k trên Steam hiện miễn phí trên EPIC .

• Để nhận game các bạn cần có tài khoản EPIC,
  • Đăng ký tài khoản miễn phí tại EPIC
  • Sau đó vào đây để lấy game về tải khoản Epic
  • Nếu đã có tài khoản EPIC bạn khởi chạy EPicGame Laucher và Add vào tài khoản , cài đặt và thưởng thức
  • Giveaway sẽ kết thúc vào 6/18/2020 at 10:00 PM

Trả lời

neonguyenjp

Búa Gỗ
Epic chơi mạnh tay quá hôm trước mới lấy đc GTA V .Khổ nỗi đang có ý mua Ps4 nên chưa có PC để trải nghiệm

strongmax

Búa Đá
mình đang bên Nhật bác ak. đang dịch nên nghỉ làm. tính mua ps4 mà bên đây giá thấy cao hơn bên VN nhiều quá
mua switch chơi đi

strongmax

Búa Đá
mình thích trải nghiệm ps4 xem thế nào. switch chưa chơi nhưng nghĩ nó cũng giống một phần chới trên Iphone
ps4 thì chỉ chơi dc ở nhà.nhưng với switch có thể di dộng đc nếu về nhà thì cài vô dock,nó sẽ xuất lên màn hình lớn mà switch có nhiều trò dành cho gia đình hjhj

Kakashiki

Gà con
Con game này Epic cũng free một lần trước đó rồi, cách đây cả năm rồi thì phải. Mình lấy từ đợt trước nhưng chưa tải về chơi bao giờ 😄.
Ngon nhất là cái lần Epic free luôn 3 game Tomb Raider reboot. Còn là bản full DLC nữa chứ, tính theo giá bán trên Epic cũng gần 3 triệu. Thơm thực sự luôn 😄.