Thiết kế & Đồ họa - Apowersoft Watermark Remover 1.4.13.1 Full - Xóa bỏ watermark khỏi ảnh và video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Apowersoft Watermark Remover 1.4.13.1 Full - Xóa bỏ watermark khỏi ảnh và video

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Apowersoft Watermark Remover là phần mềm xóa đóng dấu Watermark giúp bạn loại bỏ hình mờ, logo, bụi, vết trầy xước và các khiếm khuyết khác khỏi ảnh, video. Phần mềm hữu ích nay sẽ loại bỏ hình mờ và các đối tượng không mong muốn. Tự do chọn bất kỳ khu vực của các hình mờ khó chịu. Hỗ trợ hoàn hảo xử lý hàng loạt các hình mờ.

Các tính năng của Apowersoft Watermark Remover

Xóa hình mờ khỏi ảnh
  • Xóa hình mờ, tem ngày và các yếu tố không mong muốn khác xuất hiện trên ảnh của bạn lô.
Xóa hình mờ khỏi video
  • Loại bỏ chữ ký, logo hoặc phụ đề gây phiền nhiễu trong khi duy trì cùng định dạng và chất lượng cho tệp đầu ra.
Tính năng kéo và thả dễ dàng
  • Cho phép lựa chọn tùy chỉnh bất kỳ khu vực hình mờ nào trên hình ảnh / video bằng cách kéo và thả.
  • Xử lý hình mờ hàng loạt Batch chọn bất kỳ đối tượng không mong muốn nào và nhấp vào "Chuyển đổi" để xóa chúng khỏi ảnh / video của bạn.
Giữ chất lượng và định dạng ban đầu
  • Tệp đầu ra không có sự khác biệt về chất lượng hoặc định dạng của tệp gốc.
Download Apowersoft Watermark Remover 1.4.13.1 Full - Xóa bỏ watermark khỏi ảnh và video

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp,
Bạn ơi , Mình tìm cách Download phần mềm này mà thấy nó dẫn mình đi lung tung quá , đi hoài rồi nó dẫn mình vào nơi ... Hoang Địa , chẳng hiểu gì nữa , Mình muốn MUA phần mềm bản quyền này. Vậy mua bằng cách nào ? hết chừng bao nhiêu tiền ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi , Mình tìm cách Download phần mềm này mà thấy nó dẫn mình đi lung tung quá , đi hoài rồi nó dẫn mình vào nơi ... Hoang Địa , chẳng hiểu gì nữa , Mình muốn MUA phần mềm bản quyền này. Vậy mua bằng cách nào ? hết chừng bao nhiêu tiền ?

Mình nghĩ bạn nên đọc kỹ nội quy của box Phần mềm và của diễn đàn trước khi hỏi một vấn đề gì đó. Mình ghi dòng đó chỉ là 1 cách đánh lừa Google, còn link tải thực sự thì được ẩn dưới mã Hex, còn cách hiện link download qua mã Hex thì mình cũng đã có hẳn 1 topic hướng dẫn đàng hoàng rồi, bạn đọc kỹ lại phần #1 của topic để hiểu, rất đơn giản thôi! Phần mềm này đã bẻ khóa, bạn chỉ việc tải về, cr@ck theo hướng dẫn và dùng thôi, không cần mua, không mất đồng nào!

Mình nghĩ bạn nên đọc kỹ nội quy của box Phần mềm và của diễn đàn trước khi hỏi một vấn đề gì đó. Mình ghi dòng đó chỉ là 1 cách đánh lừa Google, còn link tải thực sự thì được ẩn dưới mã Hex, còn cách hiện link download qua mã Hex thì mình cũng đã có hẳn 1 topic hướng dẫn đàng hoàng rồi, bạn đọc kỹ lại phần #1 của topic để hiểu, rất đơn giản thôi! Phần mềm này đã bẻ khóa, bạn chỉ việc tải về, cr@ck theo hướng dẫn và dùng thôi, không cần mua, không mất đồng nào!
Em đã tải được rồi

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
tải về ok tuy đã block nhưng không Cr@ck được như hướng dẫn

Hướng dẫn bẻ khóa phần mềm:
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm
2 - Thoát sau khi cài xong
3 - Sao chép và thay thế File Cr@ck vào đường dẫn sau:
C:\Users\USERNAME\AppData\Roaming\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover (USERNAME là tên máy tính của bạn. Hoặc sử dụng %Appdata%\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover)
4 - Chặn phần mềm bằng Firewall
5 - Hoàn thành.
Nếu bạn bị lỗi, bạn hãy ghi cụ thể lỗi lên đây cho mình xem sao.

xanh44

Búa Gỗ
Apowersoft Watermark Remover là phần mềm xóa đóng dấu Watermark giúp bạn loại bỏ hình mờ, logo, bụi, vết trầy xước và các khiếm khuyết khác khỏi ảnh, video. Phần mềm hữu ích nay sẽ loại bỏ hình mờ và các đối tượng không mong muốn. Tự do chọn bất kỳ khu vực của các hình mờ khó chịu. Hỗ trợ hoàn hảo xử lý hàng loạt các hình mờ.

Các tính năng của Apowersoft Watermark Remover

Xóa hình mờ khỏi ảnh
  • Xóa hình mờ, tem ngày và các yếu tố không mong muốn khác xuất hiện trên ảnh của bạn lô.
Xóa hình mờ khỏi video
  • Loại bỏ chữ ký, logo hoặc phụ đề gây phiền nhiễu trong khi duy trì cùng định dạng và chất lượng cho tệp đầu ra.
Tính năng kéo và thả dễ dàng
  • Cho phép lựa chọn tùy chỉnh bất kỳ khu vực hình mờ nào trên hình ảnh / video bằng cách kéo và thả.
  • Xử lý hình mờ hàng loạt Batch chọn bất kỳ đối tượng không mong muốn nào và nhấp vào "Chuyển đổi" để xóa chúng khỏi ảnh / video của bạn.
Giữ chất lượng và định dạng ban đầu
  • Tệp đầu ra không có sự khác biệt về chất lượng hoặc định dạng của tệp gốc.
Download Apowersoft Watermark Remover v1.4.0.4 Full - Xóa watermark trên ảnh và video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cảm ơn bạn

asobo

Búa Gỗ
Hướng dẫn bẻ khóa phần mềm:
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm
2 - Thoát sau khi cài xong
3 - Sao chép và thay thế File Cr@ck vào đường dẫn sau:
C:\Users\USERNAME\AppData\Roaming\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover (USERNAME là tên máy tính của bạn. Hoặc sử dụng %Appdata%\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover)
4 - Chặn phần mềm bằng Firewall
5 - Hoàn thành.
Nếu bạn bị lỗi, bạn hãy ghi cụ thể lỗi lên đây cho mình xem sao.
vấn đề ở chổ là máy của mình không thể hiện đúng như
C:\Users\USERNAME\AppData\Roaming\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover
nó lại khác hoàn toàn với đường dẫn như trên
C:\Users\tuitronoday\ kế đến lại không có AppData thì lại càng không có Roaming ....... thế là xong.
tui có thử vào C:program files để paste Cr@ck vì trong đó mới thể hiện mục Apowersoft Watermark Remover nhưng vô hiệu. tui đang còn sử dụng win 7 32bit

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
vấn đề ở chổ là máy của mình không thể hiện đúng như
C:\Users\USERNAME\AppData\Roaming\Apowersoft\Apowersoft Watermark Remover
nó lại khác hoàn toàn với đường dẫn như trên
C:\Users\tuitronoday\ kế đến lại không có AppData thì lại càng không có Roaming ....... thế là xong.
tui có thử vào C:program files để paste Cr@ck vì trong đó mới thể hiện mục Apowersoft Watermark Remover nhưng vô hiệu. tui đang còn sử dụng win 7 32bit

À rồi! Để thấy được những thư mục như Appdata hay những thư mục đằng sau đó thì bạn cần phải hiển thị file ẩn của máy. Bạn xem video hướng dẫn bên dưới để cho dễ hiểu và trực quan nhé ;)

Sau khi hiện file ẩn trên máy xong thì bạn sẽ thấy những thư mục hiện ở trong đường dẫn đó ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới nhất ngày 30/01/2021, 1.4.10.1 :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Apowersoft Watermark Remover 1.4.13.1 ngày 18/8/2021!