Hướng dẫn - APKCombo hướng dẫn sử dụng VPN Warp+ 1.1.1.1 tốc độ cao trên máy tính Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn APKCombo hướng dẫn sử dụng VPN Warp+ 1.1.1.1 tốc độ cao trên máy tính Windows

Business

Rìu Bạc Đôi
APKCombo hướng dẫn sử dụng VPN Warp+ 1.1.1.1 tốc độ cao trên máy tính Windows
7993
Bước 1: Tải về và cài đặt công cụ TunSafe
+ Tải về: https://tunsafe.com/downloads/TunSafe-1.5-rc2.exe
+ Mở TunSafe vừa cài ở trên.
+ Vào menu File > Generate Key Pair.
+ Bấm vào nút "Randomize" để lấy Private Key và Public Key được tạo ra để sử dụng ở bước sau.

Bước 2: Chạy Python script để lấy cấu hình Warp+
+ Vào trang web này để chạy được Python Script https://repl.it/languages/python3
+ Copy nội dung ở link dưới đây vào file main.py: https://raw.githubusercontent.com/161134050/cloudflare-warp-wireguard-client/master/wgcf.py
+ Bấm Run để chạy và hiển thị màn hình dòng lệnh.
+ Màn hình hiện "Do you agree? (y/N)" thì gõ y và enter để đồng ý.
+ Màn hình hiện "Please enter private key" thì nhập Private Key lấy ở trên bằng cách copy Private Key và nhấp chuột phải vào màn hình dòng lệnh chọn Paste.
+ Màn hình hiện "Please enter public key" thì nhập Public Key lấy ở trên bằng cách copy Public Key và nhấp chuột phải vào màn hình dòng lệnh chọn Paste.
+ Sau khi chạy thành công sẽ tạo ra 2 file: wgcf-identity.json (file định danh) và wgcf-profile.conf (file cấu hình).
+ Bấm vào vào menu mở rộng (biểu tưởng 3 chấm gần mục Files) chọn "Download as zip" để tải về và giải nén file zip ra thư mục bất kỳ.

Bước 3: Cài đặt cấu hình để sử dụng Warp+ 1.1.1.1 với TunSafe
+ Mở tool TunSafe vừa cài ở trên.
+ Chọn File > Browse in Explorer để mở thư mục cấu hình.
+ Copy wgcf-profile.conf vào thư mục cấu hình.
+ Quay lại TunSafe và chọn "wgcf-profile" trong list để kết nối tới Warp+.
+ Khi TunSafe hiện Connected có nghĩa là bạn đã kết nối thành công.

Bước 4: Nhận 100GB data tốc độ cao khi sử dụng Warp+ 1.1.1.1 trên máy tính Windows.
+ Mở file "wgcf-identity.json" trong file zip tải ở trên và lấy giá trị của "account_id" là 1 chuỗi số.
+ Comment chuỗi số id với cú pháp: apkcombo [id] vào page

Bài chia sẻ của bạn: facebook. com/phingocchi

chipu0106

Búa Đá
Hơi khó hiểu đối với mình. Mà cái app trên android này nó hạn chế lưu lượng truy cập qua VPN à các bác. Xem ở chỗ nào vậy nhỉ

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Hơi khó hiểu đối với mình. Mà cái app trên android này nó hạn chế lưu lượng truy cập qua VPN à các bác. Xem ở chỗ nào vậy nhỉ
Trên điện thoại thì bạn lên PlayStore/Appstore tải ứng dụng 1.1.1.1 về. Mặc định thì khi mở ứng dụng lên thì nó sẽ tự get cấu hình warp cho bạn ( tương tự bước 2 như bài hướng dẫn). Để dùng đc Warp+ thì bạn phải đăng kí gói 23k/tháng (unlimited data) hoặc referral link để nhận dc 1GB data cho mỗi lượt dk qua link bạn chia sẻ.

Bài hướng dẫn chỉ cách get cấu hình qua api của cloudflare nên mình nghĩ ko có cách nào để coi đc data còn lại bằng ứng dụng trên dt được.

chipu0106

Búa Đá
Trên điện thoại thì bạn lên PlayStore/Appstore tải ứng dụng 1.1.1.1 về. Mặc định thì khi mở ứng dụng lên thì nó sẽ tự get cấu hình warp cho bạn ( tương tự bước 2 như bài hướng dẫn). Để dùng đc Warp+ thì bạn phải đăng kí gói 23k/tháng (unlimited data) hoặc referral link để nhận dc 1GB data cho mỗi lượt dk qua link bạn chia sẻ.

Bài hướng dẫn chỉ cách get cấu hình qua api của cloudflare nên mình nghĩ ko có cách nào để coi đc data còn lại bằng ứng dụng trên dt được.
Thank bạn, mình đã sử dụng được và xin thêm được 200gb rồi, hiện đang xài bản mobile.
Đang cài tiếp để xài trên Laptop Window đây ợ, hiehie

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Thank bạn, mình đã sử dụng được và xin thêm được 200gb rồi, hiện đang xài bản mobile.
Đang cài tiếp để xài trên Laptop Window đây ợ, hiehie
Dùng cho laptop thì tới bước 4 bạn có thể tham khảo bài này :
để lấy data nhiều hơn, đỡ phải đi xin nữa :)).

Ngoài ra, nếu bạn dùng firefox thì chỉ cần fake IP sang US rồi vào trang này https://private-network.firefox.com/
tải về dùng là dc ( unlimited data). Proxy này của firefox cũng dc cung cấp bởi Cloudflare luôn.

chipu0106

Búa Đá
À bạn ơi, link down phần mềm 1.1.1.1 trên Window ở đâu vậy ,cho mình xin với.

giangnam

Búa Gỗ
\Bạn cho mình hỏi, mình ở Nhật Bản, dùng fake ip qua ether vpn rồi, giờ dùng thêm cái này nữa thì tốc độ mạng có tăng không nhỉ, cái 100G kia là cho theo tháng à bạn?

đã chơi lâu trên mobile, nay thử trên pc. móe đếu nào vào mấy trang như vn-zoom thì lâu bỏ xừ.