AOMEI tặng 23 phần mềm miễn phí trị giá $1300 dịp Giáng Sinh

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn Ngày 08 tháng 12 năm 2022, Nhân dịp giáng sinh sắp đến, AOMEI đã hợp tác với 17 đối tác tặng các sản phẩm bán chạy nhất trên hệ thống của họ bao gồm AOMEI Backupper, IObit Driver Booster Pro, Ashampoo Photo Optimizer và nhiều phần mềm rất thiết thực khác.

Trong đợt giveaway lần này, AOMEI sẽ tặng miến phí 23 sản phẩm phần mềm chính hãng có tổng giá trị $1300 . Những sản phẩm này có thể đáp ứng các nhu cầu khác nhau của người dùng trong công việc, giải trí, cuộc sống và các khía cạnh khác.

Danh sách các phần mềm được tặng miễn phí

AOMEI Backupper Pro là phần mềm được dùng để sao lưu và khôi phục dữ liệu Windows dễ dàng đang được bán 39.95 USD.
AOMEI FoneTool Pro là phần mềm quản lý sao chép dữ liệu cho iPhone đang được bán với giá 49.95 USD
AOMEI MyRecover Pro phần mềm cứu dữ liệu Windows đáng tin cậy và thành công nhất.
AOMEI Partition Assistant Pro công cụ quản lý đĩa cứng và quản lý phân vùng dễ dàng.
AnyViewer Pro công cụ quản lý từ xa, máy tính để bàn và hỗ trợ toàn diện.
Sticky Password Premium Trình quản lý mật khẩu và trình điền biểu mẫu hàng đầu để lưu mật khẩu và biểu mẫu tự động điền.
Wise Care 365 Pro All-in-one Windows PC Cleaning and Speed up Tool.
Ashampoo WinOptimizer Award-winning Windows optimizer makes Windows faster, cleaner, and secure.
IObit Driver Booster Pro NO.1 driver updater ensures peak PC performance and online gaming.

Text Edit Plus A simple but powerful plain text editor with helpful features.
SwifDoo PDF Pro A useful and quick solution to all your PDF needs.
DoYourData Uninstaller Pro Simple uninstaller to completely uninstall useless programs and delete leftovers.

Video Editor and Converter​

VideoProc Converter A real GPU-accelerated one-stop video processing software.
WinX HD Video Converter Best GPU-accelerated 4K/HD video converter with fast speed and high quality.
WonderFox Video Watermark Add watermark to protect video copyright with fast speed & 0 quality loss.

Video Recorder and Downloader​

RecMaster Pro A super easy HD/4K screen recorder for gameplays, emeetings, live streams.
iTop Screen Recorder Pro Top screen recorder for PC to capture video clips.
Fast Video Downloader Fastest youtube video downloader to download and convert videos.

The Complete Media Toolkit​

Audials One 2023 Windows Software for recording & saving music and audiobooks.
Ashampoo Photo Optimizer Professional photo editing and enhancing software to adjust image settings.
Franzis Image Editing Suite Simple, fast and creative image processing helper.

Other​

WinfrGUI Windows File Recovery alternative that can recover Windows lost/deleted files without cmd.
CBackup Best cloud backup service to backup all data to cloud & combine cloud space to store files.

Để nhận bản quyền 1 năm miễn phí sử dụng các phần mềm hữu ích trên các bạn truy cập vào link AOMEI giveaway giáng sinh Chọn phần mềm bạn thích chọn Getitnow và thưởng thức.

Chúc các bạn giáng sinh vui vẻ

Trả lời

lymo169

Gà con
anyviewer link die rồi admin ạ,Franzis thì làm theo yêu cầu xong nó ko gửi key,gửi mỗi cái mail mà ko click dc ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
anyviewer link die rồi admin ạ,Franzis thì làm theo yêu cầu xong nó ko gửi key,gửi mỗi cái mail mà ko click dc ạ
Có lẽ hệ thống đang quá tải, mình đang nhờ kiểm tra

Tôi đã làm thành công với AnyViewer rồi đây các bạn, folder load về có file license key trong đó, tôi đăng ký với email và phần điền key thì click vào mũi tên xổ xuống như hình dưới :

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hiện có thêm topic key 3 năm cho AnyViewer, bạn nào đã đăng ký key 1 năm rồi thì chỉ cần vào lại như hình, điền thêm key mới vào thì nó thành 3 năm luôn nhé:

Key 3 năm ở đây:

Jonavrek

Búa Đá
Phần mềm VideoProc Converter ko register được bác ơi.
Nó đòi license email với license code. Nhập code nó cho với email bất kỳ thì quay vòng vòng.
Thử nhập lại thì báo lỗi Forbidden (403)
{confuse}

gyagiu

Gà con
AnyViewer nhận cũng được nhiêu này rồi, không biết tới đó phần mềm này còn hoạt động không nữa {confuse}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác cho mình hỏi chút . video mình .mkv 25g, muốn chuyển sang dạng video .mp4 dung lượng file bé đi thì chỉnh kiểu j vậy ?
Tôi chưa sử dụng soft này nện chưa biết hiệu quả của nó ra sao, nhân có câu hỏi của bạn thì tôi đã load về 1 music video mkv, size là 1.25GB nhưng thời gian phát là 12 tiếng, tôi cũng chỉ để mặc định khi chuyển đổi.

Dùng Soft này chuyển sang MP4 thì tôi thấy thời gian chuyển trên 2 tiếng đồng hồ như hình dưới:

Vậy với video 25GB của bạn thì tôi không biết nó sẽ làm trong bao lâu? Bạn nên nhớ đây chỉ là bản Giveaway, nếu muốn tốt hơn thì mình phải bỏ tiền ra mua bản full thôi bạn.

Update kết quả:

Đây là file mkv origin:

Sau khi convert thì nó có size như hình:

Từ mkv sang mp4 nó to ra gấp 3 lần, lý do lâu là ở đó, vậy 25GB mkv của bạn nó sẽ là bao nhiêu với dạng mp4?

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Chắc tại con firewall ở cơ quan chặn kết nối rồi, chán >.<
Bạn nhờ ai đó đã DK vào thư mục "%userprofile%\AppData\Roaming\Digiarty\VideoProc Converter
Tìm file có tên là signature.bin gởi lên cho bạn
Sao đó chép file đó vào thư mục của bạn là OK
Nhớ block domain check key reg1.datacenter-digiarty.com này là được

Daucua001

Búa Gỗ
Tôi chưa sử dụng soft này nện chưa biết hiệu quả của nó ra sao, nhân có câu hỏi của bạn thì tôi đã load về 1 music video mkv, size là 1.25GB nhưng thời gian phát là 12 tiếng, tôi cũng chỉ để mặc định khi chuyển đổi.

Dùng Soft này chuyển sang MP4 thì tôi thấy thời gian chuyển trên 2 tiếng đồng hồ như hình dưới:

Vậy với video 25GB của bạn thì tôi không biết nó sẽ làm trong bao lâu? Bạn nên nhớ đây chỉ là bản Giveaway, nếu muốn tốt hơn thì mình phải bỏ tiền ra mua bản full thôi bạn.

Update kết quả:

Đây là file mkv origin:

Sau khi convert thì nó có size như hình:

Từ mkv sang mp4 nó to ra gấp 3 lần, lý do lâu là ở đó, vậy 25GB mkv của bạn nó sẽ là bao nhiêu với dạng mp4?
cám ơn bác. cháu thấy chuyển lâu quá nên cũng stop giữa chừng. Mấy cái Giveaway này có lẽ không ổn