Chia sẻ - AOMEI Backupper Technician Plus v.7.3.5 All Editions + Repack + Portable + WinPE - Sao lưu dữ liệu máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ AOMEI Backupper Technician Plus v.7.3.5 All Editions + Repack + Portable + WinPE - Sao lưu dữ liệu máy tính

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

AOMEI Backupper là một phần mềm sao lưu và phục hồi chuyên nghiệp, dễ sử dụng. Nhưng miễn phí cho người dùng gia đình và sử dụng thương mại, bảo vệ hoàn toàn máy tính của bạn khỏi mất dữ liệu. Nó cho phép bạn sao lưu an toàn PC và Server, cung cấp sao lưu một cú nhấp chuột phân vùng hệ thống hoặc đĩa của bạn và thực hiện nó trong vài phút.

Phần mềm này cũng có thể khám phá hình ảnh đã tạo và khôi phục nó vào ổ cứng nếu dữ liệu của bạn bị mất hoặc bị hỏng. Ngoài ra, bạn có thể tạo một đĩa cứu hộ có khả năng khởi động để khôi phục dữ liệu của mình khi hệ thống gặp sự cố và không thể truy cập ứng dụng từ giao diện Windows.

AOMEI Backupper cũng cho phép bạn sao chép phân vùng hoặc đĩa. Phần mềm này đã hỗ trợ Microsoft Volume Shadow Copy Service (VSS) cho phép quá trình sao lưu dữ liệu và không can thiệp vào các ứng dụng đang chạy. Tùy chọn AOMEI Backupper này rất hiệu quả vì dữ liệu sao lưu vẫn có thể được tạo khi bạn đang làm việc.

Sao lưu hệ thống. Một cú nhấp chuột sao lưu tất cả dữ liệu của ổ đĩa hệ thống, bao gồm các tệp hệ thống và các ứng dụng đã cài đặt mà không làm gián đoạn quá trình chạy hệ thống.
Sao lưu đĩa. Sao lưu ổ đĩa cứng của bạn bao gồm đĩa MBR, đĩa GPT, ổ cứng ngoài, đĩa USB và các thiết bị lưu trữ khác có thể được Windows nhận dạng.
Phân vùng và Volume Backup. Nếu bạn chỉ muốn sao lưu một phân vùng hoặc khối lượng, không phải toàn bộ đĩa, tính năng sẽ là lựa chọn tốt nhất của bạn. Với nó, bạn có thể sao lưu một hoặc nhiều phân vùng/khối lượng (bao gồm cả khối lượng động) vào một tập tin hình ảnh.

Khi máy tính của bạn gặp một số sự cố, chẳng hạn như vô tình xóa tệp, hệ thống không thể khởi động, vi-rút bị hỏng, bằng cách sử dụng bản sao lưu đã tạo trước đó, bạn có thể khôi phục hệ thống về trạng thái bình thường trước đó hoặc truy xuất dữ liệu bị mất.

Phục hồi hệ thống. Dễ dàng và nhanh chóng khôi phục phân vùng hệ thống và đảm bảo hệ thống có thể khởi động sau khi hoàn tất quá trình khôi phục.
Phục hồi đĩa và phân vùng. Phục hồi đáng tin cậy toàn bộ ổ đĩa cứng, phân vùng hoặc ổ đĩa động về trạng thái ban đầu.
Khôi phục tập tin có chọn lọc. Khôi phục có chọn lọc các tệp và thư mục riêng lẻ từ tệp hình ảnh sao lưu mà không khôi phục toàn bộ bản sao lưu.

AOMEI Backupper Các tính năng khác:

Sao lưu gia tăng và khác biệt. Dựa trên bản sao lưu đầy đủ, phần mềm hỗ trợ tạo bản sao lưu gia tăng hoặc khác biệt để mất ít thời gian hơn và tiết kiệm không gian lưu tr.
Mã hóa và nén. Bạn có thể đặt mật khẩu cho mỗi bản sao lưu để ngăn chặn truy cập trái phép. Khi quá trình sao lưu, hãy chỉ định thuật toán nén hàng đầu trong ngành để nén tệp hình ảnh nhằm chiếm ít dung lượng ổ đĩa hơn.
Trình kiểm tra và khám phá tệp hình ảnh. Kiểm tra tính toàn vẹn dữ liệu của tệp hình ảnh để đảm bảo các bản sao lưu có thể được khôi phục thành công. Gắn tệp hình ảnh vào phân vùng ảo để bạn có thể duyệt nội dung của các bản sao lưu trong Windows Explorer.
Sao lưu nhận xét và sao lưu phân tách. Thêm nhận xét vào bản sao lưu để các bản sao lưu có thể được xác định và làm rõ thêm. Cho bạn biết bản sao lưu dùng để làm gì hoặc nó chứa gì. Tách bản sao lưu có thể chia bản sao lưu tệp hình ảnh thành các kích thước phù hợp để phù hợp với phương tiện lưu trữ.
Tạo phương tiện cứu hộ có thể khởi động. Bạn có thể tạo một phương tiện có khả năng khởi động (ví dụ. Phương tiện CD hoặc USB) để khôi phục ổ đĩa hệ thống với điều kiện Windows không thể khởi động.

What New:
Apr 15, 2024

Version 7.3.5
Fixed some known bugs.

Supported OS: Windows XP, Vista, Windows 7, Windows 8/8.1, Windows 10, Windows 11 (32-bit, 64-bit).

Storage Devices: Supports all storage devices recognized by Windows, such as IDE, SATA, SCSI, SSD, USB external disks, Hardware RAID and so on. Moreover, supports MBR and GPT style, and fully support capacities greater than 2TB.

Homepage: http://www.backup-utility.com/technician.html

Download:

Professional: https://www2.aomeisoftware.com/download/adb/ABProTrial.exe

Technician: https://www2.aomeisoftware.com/download/adb/ABTechTrial.exe
Technician Plus: https://www2.aomeisoftware.com/download/adb/ABTechPlusTrial.exe
Server : https://www2.aomeisoftware.com/download/adb/ABServerTrial.exe

Retail: https://www2.aomeisoftware.com/download/adb/full/AOMEIBackupperSetup.exe

Cr@ck :

Extra Link Download :

Password : taiwebs.com

Repack + Portable :

WinPE:

Sửa lần cuối:

JacksonMike

Búa Gỗ
Dùng thuốc giải như thế nào, em dùng ko được bác ạ. Bác chủ chỉ em dùng thuốc giải với, làm như hướng dẫn hoài mà tới bước cuối cùng là ko được. Chạy file cuối cùng để đăng ký rồi nhập code nó lại im lặng. Ko chạy được.

JacksonMike

Búa Gỗ

AOMEI Backupper v.6.9.0 All Editions + WinPE - New Update Version

Thuốc giải dùng như thế nào vậy Bác chủ ơi, em ko thể dùng thuốc được.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Thuốc giải dùng như thế nào vậy Bác chủ ơi, em ko thể dùng thuốc được.

trước hết bạn tải phần mềm phiên bản mới cái đã rồi sau đó bạn thoát nó ra khoan dùng, nếu bạn dùng phiên bản repack thì bạn vào file repack copy hai cái link cho vào ổ c: program file (x86) tìm tên phần mềm AOMEI Backupper thì bạn dán nó vào hai cái link copy bạn đã copy đó thế là xong nhé

storereloaded

Rìu Chiến