AnyDesk v8.0.8 Full - Điều khiển máy tính từ xa | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AnyDesk v8.0.8 Full - Điều khiển máy tính từ xa

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Dùng bản này có mượt trên teamviewer không

Nếu nói không ngoa thì có thể nói rằng AnyDesk chính là một sản phẩm đàn em của Team Viewer bởi nó được phát triển nên từ các nhân viên từng tạo nên Team Viewer. AnyDesk có chức năng kết nối và điều khiển máy tính từ xa và hoàn toàn miễn phí với cá nhân sử dụng.

voanhtai

Gà con
Nếu nói không ngoa thì có thể nói rằng AnyDesk chính là một sản phẩm đàn em của Team Viewer bởi nó được phát triển nên từ các nhân viên từng tạo nên Team Viewer. AnyDesk có chức năng kết nối và điều khiển máy tính từ xa và hoàn toàn miễn phí với cá nhân sử dụng.
Cảm ơn đã thông tin. Mình cũng đang dùng teamviewer nhưng nếu kết nối của anydesktop mượt hơn thì cũng đáng thử. Do mình chơi game trên win7 lúc trước dùng đc chrome remote nhưng giờ ko hỗ trợ w7 nữa. Ultra viewer thì antiguard của game nó quét xong ban hết các tài khoản game luôn nên cũng ớn ớn.

Daucua001

Búa Gỗ
hi các bác.
mình có tải bản free sau xóa đi rồi cài bản này vào. nhưng giờ nó vẫn hiện lên chữ đòi mua key
" free license (non -professional use).......buy "
giờ có cách nào khắc phục không các bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mod @phj4nhpr09xx ơi, cập nhật nha, bản này bị lock rồi

Hướng dẫn cài đặt AnyDesk​

• Giải nén phần mềm vừa download
  • Mở phần mềm lên và chọn Install on this Computer
  • Sử dụng Resetter để làm mới thời gian sử dụng
File reset:

Pass: 321

vudaiquang

Gà con
Làm sao sau khi kết nối máy mình với máy khác mà máy kia không hiển thị icon trên thanh Taskbar được không chủ thớt.

liathia

Gà con
Làm sao sau khi kết nối máy mình với máy khác mà máy kia không hiển thị icon trên thanh Taskbar được không chủ thớt.
Để âm thầm theo dõi người khác chứ gì. Tui biết nhưng ko chỉ nhé, kkk

vudaiquang

Gà con
Để âm thầm theo dõi người khác chứ gì. Tui biết nhưng ko chỉ nhé, k
Cần gì bác nói giấu giếm chỉ chỏ, vẫn có phần mềm điều khiển mà đối phương bên kia không biết đó thôi. TightVNC là 1 trong số đó.

AnyDesk là một phần mềm ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập từ xa vào PC của bạn. Nó cho phép bạn làm việc với các tệp và tài liệu khác nhau. Nó có một vẻ ngoài rất thực tế và rất dễ hiểu sẽ giúp mọi người dễ dàng tiếp cận bất kể bạn có kinh nghiệm như thế nào.

AnyDesk

Cửa sổ chính cho phép bạn kết nối với một máy khác đang chạy AnyDesk bằng cách nhập địa chỉ tương ứng vào trường Bàn làm việc từ xa. Ứng dụng này giúp bạn kết nối với PC tại nhà từ cơ quan hoặc đối diện, cho phép bạn dễ dàng truy cập các tài liệu mà bạn yêu cầu bất cứ khi nào bạn muốn. AnyDesk có cấu trúc hoạt động giống với Teamview hoặc Ultraview giúp bạn có thể sử dụng phù hợp hơn với từng phần mềm.

Tiện ích này cho phép bạn chia sẻ nội dung clipboard giữa hai máy giúp việc sao chép và dán thông tin từ máy này sang máy kia rất đơn giản. Nó cho phép bạn chụp ảnh màn hình của PC mà bạn kết nối, lưu chúng trên màn hình của bạn sang định dạng PNG. Vậy nên AnyDesk là một ứng dụng ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập PC của bạn.

Các tính năng của AnyDesk
  • Một ứng dụng ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập từ xa vào PC của bạn.
  • Cho phép bạn làm việc với các tệp và tài liệu khác nhau.
  • Có một ngoại hình rất thực tế và rất dễ hiểu sẽ giúp mọi người dễ dàng tiếp cận bất kể bạn có kinh nghiệm như thế nào.
  • Cửa sổ chính cho phép bạn kết nối với một máy khác đang chạy AnyDesk bằng cách nhập địa chỉ tương ứng vào trường Bàn làm việc từ xa.
  • Giúp bạn kết nối với PC tại nhà từ cơ quan hoặc đối diện, cho phép bạn dễ dàng truy cập các tài liệu mà bạn yêu cầu bất cứ khi nào bạn muốn.
  • Cho phép bạn chia sẻ nội dung clipboard giữa hai máy giúp việc sao chép và dán thông tin từ máy này sang máy kia rất đơn giản.
  • Cho phép bạn chụp ảnh màn hình của PC mà bạn kết nối, lưu chúng trên màn hình của bạn sang định dạng PNG.
Download AnyDesk 7.1.7 - Điều khiển máy tính từ xa

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
link die rồi bác ơi, cho em xin link mới với, e cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình vẫn phải chờ 20s, có xử lý được không b

File reset:
View hidden content is available for registered users!
Pass: 321

Hướng dẫn cài đặt AnyDesk​

• Giải nén phần mềm vừa download
  • Mở phần mềm lên và chọn Install on this Computer
  • Sử dụng Resetter để làm mới thời gian sử dụng