AnyDesk v8.0.8 Full - Điều khiển máy tính từ xa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AnyDesk v8.0.8 Full - Điều khiển máy tính từ xa

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AnyDesk là một phần mềm ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập từ xa vào PC của bạn. Nó cho phép bạn làm việc với các tệp và tài liệu khác nhau. Nó có một vẻ ngoài rất thực tế và rất dễ hiểu sẽ giúp mọi người dễ dàng tiếp cận bất kể bạn có kinh nghiệm như thế nào.

AnyDesk

Cửa sổ chính cho phép bạn kết nối với một máy khác đang chạy AnyDesk bằng cách nhập địa chỉ tương ứng vào trường Bàn làm việc từ xa. Ứng dụng này giúp bạn kết nối với PC tại nhà từ cơ quan hoặc đối diện, cho phép bạn dễ dàng truy cập các tài liệu mà bạn yêu cầu bất cứ khi nào bạn muốn. AnyDesk có cấu trúc hoạt động giống với Teamview hoặc Ultraview giúp bạn có thể sử dụng phù hợp hơn với từng phần mềm.

Tiện ích này cho phép bạn chia sẻ nội dung clipboard giữa hai máy giúp việc sao chép và dán thông tin từ máy này sang máy kia rất đơn giản. Nó cho phép bạn chụp ảnh màn hình của PC mà bạn kết nối, lưu chúng trên màn hình của bạn sang định dạng PNG. Vậy nên AnyDesk là một ứng dụng ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập PC của bạn.

Các tính năng của AnyDesk
  • Một ứng dụng ấn tượng có thể được sử dụng để cung cấp cho bạn một phương tiện khác để truy cập từ xa vào PC của bạn.
  • Cho phép bạn làm việc với các tệp và tài liệu khác nhau.
  • Có một ngoại hình rất thực tế và rất dễ hiểu sẽ giúp mọi người dễ dàng tiếp cận bất kể bạn có kinh nghiệm như thế nào.
  • Cửa sổ chính cho phép bạn kết nối với một máy khác đang chạy AnyDesk bằng cách nhập địa chỉ tương ứng vào trường Bàn làm việc từ xa.
  • Giúp bạn kết nối với PC tại nhà từ cơ quan hoặc đối diện, cho phép bạn dễ dàng truy cập các tài liệu mà bạn yêu cầu bất cứ khi nào bạn muốn.
  • Cho phép bạn chia sẻ nội dung clipboard giữa hai máy giúp việc sao chép và dán thông tin từ máy này sang máy kia rất đơn giản.
  • Cho phép bạn chụp ảnh màn hình của PC mà bạn kết nối, lưu chúng trên màn hình của bạn sang định dạng PNG.
Download AnyDesk v8.0.8 Full - Điều khiển máy tính từ xa

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

nilt02

Búa Đá
có rất nhiều phần mềm điều khiển desktop. Nhưng quan trọng đó là độ mượt thì hiếm phần mềm nào đc như Teamviewer. Mình thấy Ultraview cũng tốt, của nước mình SX, tuy hơi hạn chế khi mình kick chuột kéo thả thì chưa chuẩn cho lắm, nhưng vẫn OK. Remote desktop của google cũng được nhưng hơi chậm so với 2 thằng kia

dsang

Búa Gỗ Đôi
Đã từng sử dụng để kiểm soát màn hình con đang học , đơn giản và gọn nhẹ .

perucho

Búa Gỗ Đôi
Xin chào, khi cố gắng chuyển đổi Hex thành Văn bản, tôi nhận được nhiều ký tự lạ và văn bản chính xác không xuất hiện để xem liên kết là gì

perucho

Búa Gỗ Đôi
Rõ ràng đó là một vấn đề trên web, liên kết chính xác xuất hiện

Cheatmo

Búa Gỗ
Cho em hỏi theo em đọc thì Anydesk free for personal use vậy bản full này là gì ạ?

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
có rất nhiều phần mềm điều khiển desktop. Nhưng quan trọng đó là độ mượt thì hiếm phần mềm nào đc như Teamviewer. Mình thấy Ultraview cũng tốt, của nước mình SX, tuy hơi hạn chế khi mình kick chuột kéo thả thì chưa chuẩn cho lắm, nhưng vẫn OK. Remote desktop của google cũng được nhưng hơi chậm so với 2 thằng kia
Còn Parsec bạn thấy thế nào

levubaominh

Rìu Vàng
Cho em hỏi theo em đọc thì Anydesk free for personal use vậy bản full này là gì ạ?
Thấy giống bản free thôi, đúng theo license của nó , free 1, đăng ký dùng thử pro 14 ngày thì chỉ thấy cho xài cái mục "address book" để tạo group , phân loại người dùng theo bộ phận để dễ quản lý.

Xem trong trang web của nó thì chi tiết hơn

Dùng free vậy cũng được rồi, nhưng khá chậm.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xin chào, khi cố gắng chuyển đổi Hex thành Văn bản, tôi nhận được nhiều ký tự lạ và văn bản chính xác không xuất hiện để xem liên kết là gì

You can download link below:
Văn bản ẩn cho người dùng: perucho
From now on, if you want to convert hex code to link download, please see video below:

God bless you!

mrJaden

Rìu Bạc
Không bạn nhé :) Đã có key sẵn ở bên trong file cài đặt rồi :D
Thấy giống bản free thôi, đúng theo license của nó , free 1, đăng ký dùng thử pro 14 ngày thì chỉ thấy cho xài cái mục "address book" để tạo group , phân loại người dùng theo bộ phận để dễ quản lý.
Xem phần đính kèm 11267

Xem trong trang web của nó thì chi tiết hơn

Dùng free vậy cũng được rồi, nhưng khá chậm.
mình cũng thấy là bản này cài vẫn k dùng đc adressbook bác ạ, còn về tốc độ mới test sơ thấy cũng khá ok, hay cái là có thể cài đặt trên máy con nhỏ và set defaut password access để sau này có thể truy cập luôn mà k cần id vs pw kiểu teamview nữa
có cái thời gian limit gì thì mình cũng chưa đủ time để test xem có bị như bản free teamview k, nếu time unlimited thì rất đáng để sd đây