Giveaway - Ant Download Manager PRO v2.0.1 - Phần mềm hỗ trợ, tăng tốc download | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Ant Download Manager PRO v2.0.1 - Phần mềm hỗ trợ, tăng tốc download

vodat

Rìu Vàng
Ant Download Manager Pro là phần mềm hỗ trợ download có tính năng tương tự như IDM, thậm chí nó còn có nhiều tính năng nổi bật hơn, thân thiện với người dùng hơn và có tốc độ tải dữ liệu đáng kinh ngạc, chương trình này thậm chí còn hỗ trợ thêm nhiều tính năng mới như : tải sub và tải mở rộng định dạng video trên youtube mà IDM không hỗ trợ
Để nhận khuyến mãi, các bạn vào link bên dưới

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tks bác chủ nhiều nha, đã kéo về cài thử rất uki ạ, trang sharewareOnsale này hay có nhiều app họ sale tuyệt lắm nè, bản v2.0.1 này là bản mới nhất, bản quyền trọn đời đã được trang chủ này kích hoạt sẵn rồi, mình check thử chưa biết khi có bản mới nó có updat lên ver mới được không nữa nhưng dù sao vẫn cảm ơn bác chủ đã share ạ {EMO_038}

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
@philongphongvan | Đọc chỗ mô tả phần điều khoảng kìa bạn. Nó ghi là ko chấp nhận để nâng cấp lên phiên bản mới, nếu bạn nâng lên phiên bản mới thì giấy phép sẽ bị vô hiệu trở thành chưa đăng ký
ADM này giveway liên tục để kéo người dùng, soft này cạnh tranh với IDM khá được đấy

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan | Đọc chỗ mô tả phần điều khoảng kìa bạn. Nó ghi là ko chấp nhận để nâng cấp lên phiên bản mới, nếu bạn nâng lên phiên bản mới thì giấy phép sẽ bị vô hiệu trở thành chưa đăng ký
ADM này giveway liên tục để kéo người dùng, soft này cạnh tranh với IDM khá được đấy
À vâng Mod, do mình chưa đọc kỹ trong phần điều khoản hjhj, thôi kệ cứ dùng thử coi nó như nào, nãy mình kéo thử build mới gói KB của 20h2 662 hơn 300MB thấy cũng nhanh lắm Mod, khi có build mới cập nhật mà nó về free thì mình lại gỡ bỏ dùng lại cái gia hạn thời gian của Mod tiếp ạ, mình vẫn đang dùng song song cái này và IDM nữa vì nhiều trang IDM nó ko tự bắt link ví dụ như Fb chẳng hạn thì mình dùng thằng này để tải đó Mod, thí dụ mình không muốn cập nhật lên bản mới thì có cách nào để tắt update của nó đi được không Mod? :)

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan | Trên face có cách để IDM bắt link. Eheheh
Kéo link nhanh hay chậm là do mạng đang xài nữa. Phần này ko đánh giá được, nhưng chia link để tăng speed thì ko ai qua IDM được
Vâng Mod mình vẫn thích dùng IDM hơn, tại nhiều khi cần tải nhiều thứ mà nhiều trang IDM nó ko tự bắt link và ko hiện cái biểu tượng để tải nên mình mới phải cài thêm thằng này để tải song song đó Mod :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan | Trong Topic chia sẽ của mình, mình có thảo luận để cho "IDM Lòi" cái thanh tải trên face đấy bạn.
Đối với chrome thì bạn @baogia2010 đã gợi ý rồi. Còn trên FireFox thì hầu như ko thấy ai làm được
Và mình thấy cái này cũng chỉ là tình cờ thôi...
Vâng để mình vào tìm đọc lại , mình cảm ơn Mod rất nhiều ạ :)

xuan hao

Búa Gỗ
Tải được mp3 và mp4 từ youtube, phimmoi. Khá tốt. Nhưng đây vẫn chỉ là bản promo chưa đầy đủ tính năng

Hamano Kaito

Moderator
Đúng là giao diện quá màu mè , quá tệ . Tính năng thì gọi là dùng được , ko xuất sắc

Theo đánh giá từ mình thì GUI ko được thẩm mỹ lắm nhưng tính năng thì phải xem lại đấy bác.
Tính năng soft này hơn nhiều soft khác lắm đấy bác thậm chí là hơn IDM luôn. Đó là download với file lớn ko sợ lúc nối file
Mình sợ nhất là dùng IDM down file 30GB trở lên, nó nối lại lâu ơi là lâu. Trong khi đó ADM thì thông thả hơn nhiều

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Nếu mà Free thì mình dùng jdownloader sẽ ngon hơn DAM 100% đấy bác. Có 1 điểm mà ADM hơn DAM khi download là nó sẽ down ko bị ngốn tài nguyên như DAM
DAM mình trước có dùng khi tải nó sẽ ngốn disk 1 phần nào đó lẫn CPU. Nhưng với ADM thì disk ko ngốn nhiều như DAM còn CPU thì cũng vậy, phải nói là hiệu suất khi tải rất tuyệt
Nhẹ hơn nhiều mấy trình download khác, phải nói là nó nhẹ tương đương với jdownloader, nó giống như trình download jdownloader bổ sung thêm tính năng add-on tuyệt vời

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Ant Download Manager 2.2.1 Build 77389 - New Update Version​

Changelog

Current version: 2.2.1 Build 77389 (15 Mar 2021 06:59)
  • added support of WebP to JPEG converter
  • added support CCleaner browser
  • updated progress window
  • fixed video converter
  • fixed url redirection parsing
  • fixed management of user categories
  • refactoring and bug fix
Download:
XDNHV

View hidden content is available for registered users!

Ant Download Manager 2.2.1 Build 77389 Portable​

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Ant Download Manager 2.2.1 Build 77389 Portable - New Update Version​

Changelog

Current version: 2.2.1 Build 77389 (15 Mar 2021 06:59)
  • added support of WebP to JPEG converter
  • added support CCleaner browser
  • updated progress window
  • fixed video converter
  • fixed url redirection parsing
  • fixed management of user categories
  • refactoring and bug fix
Download:
XDNHV

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình mới cập nhật tối qua xong 😁