Anh em vnz năm xưa bây giờ thế nào ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Anh em vnz năm xưa bây giờ thế nào ?

Mình tham gia vn-z từ 2008 , acc lên được rìu vàng nhưg diễn đàn thay đổi nên mất acc phải lập mới. Trc rất đam mê công nghệ, vọc vạch đủ loại os, soft.. tâm sự, đời tư cũng tất cả ở vn-z này. Mở máy tính lên là vào vn-z vậy
thời gian mình bỏ quên công nghệ tập chug đi làm từ đó đến bâyh IT đã quá nhiều thay đổi. có 2 trend là youtube và bán hàng onl đã đưa rất nhiều người ko hiểu biết gì Về IT thành đại gia. Chỉ vài mánh khoé nhỏ reup đã kiếm vài tỷ / tháng, chưa kể app mobile, up lậu film.....
nhiều kỷ niệm với vn-z quá qua bài viết muốn hỏi thăm nhữg ae mê it từ nhữg năm 2010 , các mod, adm vnz bâyh thành triệu phú $ hết chưa. Mình hơi buồn xíu bỏ qua it, xu hướng mới nên bâyh nhìn lại thấy có chút tiếc nuối.
rất mong đc hồi đáp của ae vnz năm xưa

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
các mod, adm vnz bâyh thành triệu phú $ hết chưa. Mình hơi buồn xíu bỏ qua it, xu hướng mới nên bâyh nhìn lại thấy có chút tiếc nuối.
Ko riêng BQT VNZ mà hầu như người dân VIỆT NAM tất cả đang và sẽ trở thành TRIỆU phú hết đó là sự thật trước mắt

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Đam mê thì vẫn còn sinh hoạt, ko 4rum này thì 4rum khác thôi bạn.
Sau này cơm áo gạo tiền... nhưng thỉnh thoảng vẫn vô. Mình trước hay tìm driver và build pc. Sau này win 10 thì nó auto nhận gần như hết, còn build cấu hình thì giờ ít theo dõi nên lâu lâu chỉ đọc cho biết thôi.
Mình ngoài nick này còn có 2 cái nữa là dinhtrung1607 và drivervn-zoom. Ko biết anh em nào còn nhớ ko :D

quansumk

Búa Gỗ Đôi
Vào từ 2007, ngày xưa 1 thời mê M.U.G.E.N Naruto, có bản mới là lên Vnzoom tải, sau thì vào topic để học hỏi tự tạo map, tự tải nhân vật các kiểu,... nick lên rìu vàng bị mất xong lập lại nick mới,....

leduongluan

Búa Gỗ
Mình tham gia vn-z từ 2008 , acc lên được rìu vàng nhưg diễn đàn thay đổi nên mất acc phải lập mới. Trc rất đam mê công nghệ, vọc vạch đủ loại os, soft.. tâm sự, đời tư cũng tất cả ở vn-z này. Mở máy tính lên là vào vn-z vậy
thời gian mình bỏ quên công nghệ tập chug đi làm từ đó đến bâyh IT đã quá nhiều thay đổi. có 2 trend là youtube và bán hàng onl đã đưa rất nhiều người ko hiểu biết gì Về IT thành đại gia. Chỉ vài mánh khoé nhỏ reup đã kiếm vài tỷ / tháng, chưa kể app mobile, up lậu film.....
nhiều kỷ niệm với vn-z quá qua bài viết muốn hỏi thăm nhữg ae mê it từ nhữg năm 2010 , các mod, adm vnz bâyh thành triệu phú $ hết chưa. Mình hơi buồn xíu bỏ qua it, xu hướng mới nên bâyh nhìn lại thấy có chút tiếc nuối.
Mình hiện giờ cũng là gà con như bạn. Hơi buồn nhưng không sao. Phải cố gắng kiếm like thôi.

Fantozo

ᑎᗝ Ǥᗩᗰᗴ ᑎᗝ ᒪᎥᖴᗴ
em tham gia từ năm 2016, cũng ham hố kích hoạt Windows_Office, chỉ vài tháng mà lên được rìu chiến chấm, nhưng giờ từ lúc Diễn đàn mình sang nền tảng mới, mất nick đó cũng tiếc lắm chứ, kiểu mình đi support cho người ta bảo không uy tín này nọ như ngày xưa nữa. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mà thôi kệ bữa nay thời đại nó khác hồi trước nhiều rồi, với lại cũng sắp tốt nghiệp đh phải đi làm nên ko còn nhiều time cho lắm, vẫn có dành mỗi ngày từ 5-7p xem có gì hay trên 4r đây{big_smile}{big_smile}{big_smile}{big_smile}

Đam mê thì vẫn còn sinh hoạt, ko 4rum này thì 4rum khác thôi bạn.
Sau này cơm áo gạo tiền... nhưng thỉnh thoảng vẫn vô. Mình trước hay tìm driver và build pc. Sau này win 10 thì nó auto nhận gần như hết, còn build cấu hình thì giờ ít theo dõi nên lâu lâu chỉ đọc cho biết thôi.
Mình ngoài nick này còn có 2 cái nữa là dinhtrung1607 và drivervn-zoom. Ko biết anh em nào còn nhớ ko :D
Ở vnz cũ quá nhiều tài năng It, nếu bắt trend hết trong 5-10 năm qua chả thành đại gia hết. Nhớ chỉ nhớ ai hay chửi nhau trực tiếp với m thôi b. Còn thời gian quá lâu rồi :D

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
mình tưởng acc cũ vẫn đăng nhập được trên diễn đàn mới chứ nhỉ
Bây giờ hoàn toàn là khác nhau bạn à, vn-zoom.com bán lại cho cty khác và giờ cũng ko còn nữa.
vn-z mới này là admin cũ bên kia lập