Phần mềm khác - AmiBroker Pro 6.30.0.6300/AmiQuote 3.31 Full - Phân tích số liệu, thông tin chứng khoán! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AmiBroker là một trong số những phần mềm chứng khoán được đánh giá có tính năng cũng như hiệu quả sử dụng rất cao. AmiBroker có thể chiếm lĩnh thị trường về cơ hội, hỗ trợ canh tranh nhanh chóng nhất. Phần mềm AmiBroker sẽ hỗ trợ tối đa nhu cầu sử dụng của người dùng, cùng với đó có thể đáp ứng được toàn bộ những nội dung hỗ trợ tăng lợi nhuận hiệu quả cho người sử dụng.

Phần mềm chứng khoán AmiBroker với biểu đồ mạnh mẽ, dễ sử dụng và rất đẹp. Tất cả các danh sách đầu tư nhanh nhất tối ưu hóa, tất cả những tính năng như vị trí, xếp hạng, số liệu hay các hỗ trợ khác đều được tìm kiếm nhanh chóng. AmiBroker còn có khả năng tự động hóa và xử lý hàng loạt các hoạt động khác nhau và làm việc bất cứ lúc nào.

Khi sử dụng AmiBroker bạn có thể thấy được giao diện linh hoạt và có sắp xếp hợp lý nhất cùng với toàn bộ những công cụ mạnh mẽ cho người sử dụng, hỗ trợ tối đa việc phát triển hệ thống. Phần mềm chúng khoán này có cửa sổ phân tích, lưu trữ toàn bộ những công cụ cũng như các kiểm tra đầu tư và tiến hành kiểm tra chính xác. Kiểm tra hệ thống của bạn, tìm giá trị tham gia tối ưu cùng với những thử nghiệm chuyển tiếp, tất cả là những đặc tính cụ thể của phần mềm.

Ngoài ra AmiBroker còn có các công thức nhanh và gọn để thể hiện được ý tưởng rõ ràng nhất trong kinh doanh. Giúp xử lý ma trận nhanh, ngôn ngữ ngắn gọn, trình gỡ lỗi tích hợp, nhập ít hơn, nhanh hơn, đem lại kết quả cao hơn.

Download AmiBroker Pro 6.30.0.6300/AmiQuote 3.31 Full - Phân tích số liệu, thông tin chứng khoán!

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn Ad nhiều nha, phần mềm hữu ích khi chơi chứng khoán. Ad có phần mềm Dự toán G8 2016 full Cr@ck không ạ, có thì cho mình xin với ạ.

Mình đã gửi đường dẫn tải cho bạn ở trong hộp thư tin nhắn rồi nhé. Bạn mở hộp thư tin nhắn lên để tải về.
Từ sau nếu bạn muốn yêu cầu tìm kiếm thuốc phần mềm nào thì bạn vào topic bên dưới để yêu cầu nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

briannguyen253

Búa Gỗ
Không spam "thanks" ở nhiều topic khác nhau. Hãy viết 1 điều gì đó hay hơn, dài hơn và thiết thực hơn thay vì chỉ copy và paste.
tks

briannguyen253

Búa Gỗ
Có bản 64bit hông bác? Mình thử down bản 64bit từ trang chủ và dùng thuốc nhưng không được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bản 64bit hông bác? Mình thử down bản 64bit từ trang chủ và dùng thuốc nhưng không được.

Cái này bạn cài trên máy 64 bit vẫn được đấy bạn ạ, dùng hoàn toàn bình thường dù nó hiển thị 32 bit. Mình sẽ kiếm 1 bản khác test trên máy cá nhân 64 bit rồi post lên topic này sau :) Giờ dùng tạm bạn ạ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác ơi cho em link down "Amibroker" với. Tks

Nếu không nhìn thấy link tải bạn ấn F5 một vài lần là sẽ được, nếu không được thì bạn tải ở bên dưới:
View hidden content is available for registered users!

zzronn

Gà con
cám ơn ạ

darkdragon

Gà con
bạn cho mình hỏi mình tải bản 6.3 rồi nhưng file patch để làm gì ạ mình mới biết mong bạn chỉ mình ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ami thì rất quan trọng các bộ lọc, nếu ai có share cho được thì ngon. tks

Bộ lọc chắc phải nhờ ai đó có thì mới share được thôi bạn, còn mình thì không có nên mình không share được ;)

camon

Búa Đá
AmiBroker là một trong số những phần mềm chứng khoán được đánh giá có tính năng cũng như hiệu quả sử dụng rất cao. AmiBroker có thể chiếm lĩnh thị trường về cơ hội, hỗ trợ canh tranh nhanh chóng nhất. Phần mềm AmiBroker sẽ hỗ trợ tối đa nhu cầu sử dụng của người dùng, cùng với đó có thể đáp ứng được toàn bộ những nội dung hỗ trợ tăng lợi nhuận hiệu quả cho người sử dụng.

Phần mềm chứng khoán AmiBroker với biểu đồ mạnh mẽ, dễ sử dụng và rất đẹp. Tất cả các danh sách đầu tư nhanh nhất tối ưu hóa, tất cả những tính năng như vị trí, xếp hạng, số liệu hay các hỗ trợ khác đều được tìm kiếm nhanh chóng. AmiBroker còn có khả năng tự động hóa và xử lý hàng loạt các hoạt động khác nhau và làm việc bất cứ lúc nào.

Khi sử dụng AmiBroker bạn có thể thấy được giao diện linh hoạt và có sắp xếp hợp lý nhất cùng với toàn bộ những công cụ mạnh mẽ cho người sử dụng, hỗ trợ tối đa việc phát triển hệ thống. Phần mềm chúng khoán này có cửa sổ phân tích, lưu trữ toàn bộ những công cụ cũng như các kiểm tra đầu tư và tiến hành kiểm tra chính xác. Kiểm tra hệ thống của bạn, tìm giá trị tham gia tối ưu cùng với những thử nghiệm chuyển tiếp, tất cả là những đặc tính cụ thể của phần mềm.

Ngoài ra AmiBroker còn có các công thức nhanh và gọn để thể hiện được ý tưởng rõ ràng nhất trong kinh doanh. Giúp xử lý ma trận nhanh, ngôn ngữ ngắn gọn, trình gỡ lỗi tích hợp, nhập ít hơn, nhanh hơn, đem lại kết quả cao hơn.

Download AmiBroker Pro 6.30.0.6300/AmiQuote 3.31 Full - Phân tích số liệu, thông tin chứng khoán!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!
thank you