Công cụ Internet - AllMapSoft Easy OpenstreetMap Downloader v6.586 Full - Tải hình ảnh OpenstreetMap | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet AllMapSoft Easy OpenstreetMap Downloader v6.586 Full - Tải hình ảnh OpenstreetMap

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AllMapSoft OpenstreetMap Downloader là một công cụ có thể tự động tải hình ảnh OpenstreetMap về PC của bạn. Nó có thể tải xuống các ô nhỏ và lưu chúng vào đĩa cứng của bạn, bao gồm các lớp thông thường, transpot và chu kỳ, opensea, v.v. Sau khi tải xuống, bạn có thể xem bản đồ ngoại tuyến bằng công cụ Maps Viewer hoặc bạn có thể kết hợp các hình ảnh nhỏ vào một hình ảnh bản đồ lớn. Nếu bạn muốn tự làm một bản đồ thành phố của mình, nó rất hữu ích cho bạn.

Các tính năng của AllMapSoft OpenstreetMap Downloader
  • Xuất ra tệp JPG / PNG / TIF / ECW / SGI / HFA / IMG / KMZ
  • Xuất sang sqlitedb (Oruxmaps / RMaps / LocusMap)
  • Bản đồ vệ tinh Google
  • Cung cấp hình ảnh chất lượng cao
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn