PM Hệ thống - Alcohol 120% v2.1.1.1019 Full - Tạo ổ đĩa ảo, ghi đĩa CD/DVD mạnh mẽ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Alcohol 120% v2.1.1.1019 Full - Tạo ổ đĩa ảo, ghi đĩa CD/DVD mạnh mẽ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Alcohol 120% được nhiều người dùng đánh giá là công cụ tạo đĩa ảo tân tiến nhất hiện nay bởi tốc độ tạo ổ CD ảo vừa nhanh, vừa hiệu quả. Bên cạnh đó, tính năng quản lý ổ đĩa giúp bạn dễ dàng thay đổi tên, dung lượng, xóa… vẫn ổ đia mà mình quản lý. Nếu muốn ghi đĩa CD/ DVD, thì Alcohol 120% cũng sẽ là phần mềm hỗ trợ đắc lực dành cho bạn

Tính năng chính của Alcohol 120%:
  • Tạo ổ đĩa ảo CD/ DVD hiệu quả.
  • Hỗ trợ nhiều định dạng đĩa ảo.
  • Chức năng ghi đĩa và tạo bản backup.
  • Công cụ nhỏ gọn và không làm ảnh hưởng đến hoạt động hệ thống.
  • Dễ dàng cài đặt và sử dụng với mọi người dùng.
Download Alcohol 120% v2.1.1.1019 Full - Tạo ổ đĩa ảo, ghi đĩa CD/DVD mạnh mẽ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

vtnhan98

Búa Đá
Alcohol 120% được nhiều người dùng đánh giá là công cụ tạo đĩa ảo tân tiến nhất hiện nay bởi tốc độ tạo ổ CD ảo vừa nhanh, vừa hiệu quả. Bên cạnh đó, tính năng quản lý ổ đĩa giúp bạn dễ dàng thay đổi tên, dung lượng, xóa… vẫn ổ đia mà mình quản lý. Nếu muốn ghi đĩa CD/ DVD, thì Alcohol 120% cũng sẽ là phần mềm hỗ trợ đắc lực dành cho bạn

Download Alcohol 120% v2.1.0.30316 Full - Tạo ổ đĩa ảo, ghi đĩa CD/DVD mạnh mẽ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Cảm ơn ad đã chia sẻ

Sadaguchi

Gà con

Download Alcohol 120% v2.1.0.30316 Full - Tạo ổ đĩa ảo, ghi đĩa CD/DVD mạnh mẽ

Link trang chủ:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

thanks, lúc trước có dùng cả Daemon Tool nhưng giờ chuyển hẳn qua Alcohol120%

duccuongtv

Gà con
cảm ơn bạn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Khi mình extract MSIMG32 thì Window Defender báo virus không cho extract nữa :(

Tắt Windows Defender đi rồi cài đặt như bình thường bạn nhé, file hoàn toàn sạch, dương tính giả thôi :D

dexem

Búa Gỗ
VIP User
Lâu lắm mới thấy lại tên phần mềm từng sử dụng 01 thời xa xưa. Mình bắt đầu sử dụng phần mềm này từ năm 2007, phiên bản 1.9.7.6022.
Cám ơn @phj4nhpr09xx đã chia sẻ.