Phần mềm khác - Aiseesoft FoneLab Data Recovery v10.5.12 Full - Khôi phục dữ liệu bị mất trên các thiết bị iOS | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Aiseesoft FoneLab Data Recovery v10.5.12 Full - Khôi phục dữ liệu bị mất trên các thiết bị iOS

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Aiseesoft FoneLab có khả năng lấy lại các dữ liệu bị mất từ các thiết bị iOS mà không cần đến các tập tin sao lưu trong iTunes, hỗ trợ trong trường hợp thiết bị của ban bị hỏng hay mất, hoặc mất dữ liệu do nâng cấp hệ điều hành bị thất bại. Phần mềm này sẽ giúp bạn lấy lại nhiều định dạng tập tin bị mất và cho phép xem trước dữ liệu bị mất trước khi phục hồi.

Aiseesoft FoneLab cho phép bạn khôi phục các dữ liệu ở nhiều định dạng khác nhau như địa chỉ liên lạc, tin nhắn, nhật ký cuộc gọi, lịch, ghi chú, nhắc nhở và bookmark trên Safari; các tập tin đa phương tiện thư viện ảnh, file đính kèm tin nhắn, bản ghi nhớ giọng nói.

Aiseesoft FoneLab có khả năng khôi phục 7 loại dữ liệu từ iPhone 5s/5c/5/4s, iPad mini, iPad với màn hình Retina, iPad 2 và iPod touch 5, kể cả trong trường hợp thiết bị của bạn đánh mất dữ liệu do vô tình bị xóa hoặc bị khóa bởi mật khẩu. Phần mềm này còn giúp khôi phục dữ liệu từ tập tin sao lưu trong iTunes dành cho các phiên bản thiết bị iOS.

Aiseesoft FoneLab sẽ giúp bạn xem trước dữ liệu bị mất trước khi phục hồi, ví như có thể đọc nội dung tin nhắn SMS, xem video hình ảnh và sau đó khôi phục chúng dưới dạng file HTML. Ngoài ra, người dùng có thể tham khảo EaseUS MobiSaver cũng là công cụ khôi phục được đánh giá cao và có các tính năng tương tự với phần mềm nói trên.

Các tính năng chính của Aiseesoft FoneLab:

• Khôi phục dữ liệu bị mất hoặc bị xóa từ các thiết bị iOS
  • Khôi phục nhiều định dạng tập tin khác nhau
  • Phục hồi dữ liệu từ tập tin sao lưu trong iTunes
  • Xem trước dữ liệu bị mất trước khi phục hồi
Download Aiseesoft FoneLab Data Recovery v10.5.12 Full - Khôi phục dữ liệu bị mất trên các thiết bị iOS

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

dishack

Búa Đá
Bạn ơi cho mình xin link download full đi. Mình đã like và reply bài viết nhưng k thấy link full hiện ra.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình xin link download full đi. Mình đã like và reply bài viết nhưng k thấy link full hiện ra.

Nếu như bạn nhìn thấy link Facebook rồi, nhưng bấm vào link Facebook không thấy link tải là do bạn chưa join vào nhóm Facebook của diễn đàn. Vì đây là nhóm kín cho nên bạn cần join vào nhóm (chờ các admin duyệt xong) thì mới có thể thấy được mọi thứ ở bên trong. Và cứ thế từ sau bạn chỉ việc mở link Facebook mà mình chia sẻ là sẽ thấy link download trực tiếp.
Còn nếu như bạn không nhìn thấy link nào, thì do tính năng like để hiện bài viết đang bị lỗi trong 1 số thời điểm của diễn đàn, cho nên bạn cần F5 lại web 1 vài lần.
Tuy nhiên, mình cũng đã gửi link tải trực tiếp qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đó, chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

michaelno2

Gà con
admin ơi, link die rồi nhé