PM Hệ thống - Aiseesoft Data Recovery v1.2.26 Full - Phục hồi dữ liệu máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Aiseesoft Data Recovery được coi là công cụ phục hồi tốt nhất. Với sự trợ giúp của Aiseesoft, bạn có thể phục hồi các tập tin trong tất cả các tình huống. Nó có khả năng phục hồi các tập tin từ thùng rác trống. Hơn nữa, tại thời điểm phân vùng đĩa, dữ liệu có thể bị mất do phân vùng không đúng cách hay do virus xóa hoặc do fomat nhầm.

Tính năng
  • Aiseesoft Data Recovery chủ yếu được sử dụng để khôi phục tài liệu, video, tệp âm thanh, email và tất cả các định dạng tệp khác.
  • Bạn có thể khôi phục các tập tin đã xóa từ các thiết bị khác nhau như PC, laptop, điện thoại di động, máy ảnh kỹ thuật số… Hơn nữa, nó cho phép bạn khôi phục từ các thiết bị lưu trữ ngoài như USB, ổ Flash, thẻ nhớ, ổ đĩa boot, vv
  • Phần mềm này hỗ trợ tất cả các định dạng trong các tệp được tài liệu, ví dụ: DOC, DOCX, XLS, PPT, INDD, v.v.
  • Cũng như, công cụ có thể dễ dàng phục hồi các định dạng video như MOV, VOB, MPEG, 3GP, ASF, FLV, vv. Nó cũng phục hồi tất cả các định dạng của tập tin hình ảnh
  • Aiseesoft Data Recovery hỗ trợ một số lượng lớn các định dạng âm thanh như MP3, WMA, FLAC, WAV, OGG, AAC, v.v.
  • Giống như phần mềm khác, nó cũng phục hồi các email vô tình bị xóa các định dạng khác nhau như PST, DBX, vv Ngoài ra, công cụ khôi phục dữ liệu cũng phục hồi các định dạng nén như ZIP, RAR, SIT, v.v.
  • Phần mềm Aiseesoft Data Recovery cung cấp tùy chọn bộ lọc để xác định các tệp đã xóa cần thiết trên máy tính của bạn.
Download Aiseesoft Data Recovery v1.2.26 Full - Phục hồi dữ liệu máy tính

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
sao không để link chuyển mã hex thành link download trong bài luôn, đâu phải ai cũng biết cách chuyển và chỗ chuyển đâu bác

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
em mù IT lắm, bác cho hỏi, máy tính đã cài win nhiều lần rồi chứ không phải 1 - 2 lần, và nhiều hệ điều hành khác nhau rồi ví dụ: xp, vista, 7, 8, 10 chẳng hạn
có khôi phục được file đã xóa trước đây khi cài win xp hay 7 gì không

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã biết mã HEX huhuhu

Để chuyển từ mã Hex sang link download bạn có thể vào topic bên dưới để đọc hướng dẫn, từ giờ trở đi mình không trích dẫn hướng dẫn trực tiếp vào các bài viết phần mềm, để tránh bị lộ. Vậy nên đòi hỏi bạn phải đọc nội quy và hướng dẫn của box phần mềm trước khi tải.
=====
sao không để link chuyển mã hex thành link download trong bài luôn, đâu phải ai cũng biết cách chuyển và chỗ chuyển đâu bác

Điều này đòi hỏi bạn phải đọc nội quy diễn đàn trước, đọc các bài viết hướng dẫn ở trong box Phần mềm. Còn mình không ghi hướng dẫn cụ thể trực tiếp nữa, tự hiểu ngầm với nhau để qua mặt ông Google :D
=====
em mù IT lắm, bác cho hỏi, máy tính đã cài win nhiều lần rồi chứ không phải 1 - 2 lần, và nhiều hệ điều hành khác nhau rồi ví dụ: xp, vista, 7, 8, 10 chẳng hạn
có khôi phục được file đã xóa trước đây khi cài win xp hay 7 gì không

Khôi phục được hay không nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố, kiểu file, thời gian xóa file, số lần bị ghi đè. Ghi đè càng ít thì tỷ lệ khôi phục càng cao, tuy nhiên như kiểu của bạn thì rất khó! Có chăng giờ hên xui, sử dụng kết hợp nhiều phần mềm khôi phục lại với nhau, được đến đâu thì hay đến đó thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi,

Mình vào link bạn post về soft data recovery mà không thấy link nào để bấm vào , mặc dù đã ấn like .
Mình đang rất cần soft recover lại những hìnhảnh trong sd card .
Ca1mo7n bạn.

Topic bên dưới hướng dẫn cách chuyển đổi mã Hex sang link download (chỉ 2 bước rất đơn giản):
Mình post mã Hex chứ không post link trực tiếp, để tránh bị bản quyền, DMCA từ Google (như VN-Zoom.com đã từng bị sụp đổ vì vấn đề này). Convert link có 2 bước, từ sau bạn cứ nhìn thấy mã Hex là biết đường convert sang link tải rồi :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản 1.2.26 ngày 20/10/2020!

rusi_coi

Gà con
Aiseesoft Data Recovery được coi là công cụ phục hồi tốt nhất. Với sự trợ giúp của Aiseesoft, bạn có thể phục hồi các tập tin trong tất cả các tình huống. Nó có khả năng phục hồi các tập tin từ thùng rác trống. Hơn nữa, tại thời điểm phân vùng đĩa, dữ liệu có thể bị mất do phân vùng không đúng cách hay do virus xóa hoặc do fomat nhầm.

Tính năng
  • Aiseesoft Data Recovery chủ yếu được sử dụng để khôi phục tài liệu, video, tệp âm thanh, email và tất cả các định dạng tệp khác.
  • Bạn có thể khôi phục các tập tin đã xóa từ các thiết bị khác nhau như PC, laptop, điện thoại di động, máy ảnh kỹ thuật số… Hơn nữa, nó cho phép bạn khôi phục từ các thiết bị lưu trữ ngoài như USB, ổ Flash, thẻ nhớ, ổ đĩa boot, vv
  • Phần mềm này hỗ trợ tất cả các định dạng trong các tệp được tài liệu, ví dụ: DOC, DOCX, XLS, PPT, INDD, v.v.
  • Cũng như, công cụ có thể dễ dàng phục hồi các định dạng video như MOV, VOB, MPEG, 3GP, ASF, FLV, vv. Nó cũng phục hồi tất cả các định dạng của tập tin hình ảnh
  • Aiseesoft Data Recovery hỗ trợ một số lượng lớn các định dạng âm thanh như MP3, WMA, FLAC, WAV, OGG, AAC, v.v.
  • Giống như phần mềm khác, nó cũng phục hồi các email vô tình bị xóa các định dạng khác nhau như PST, DBX, vv Ngoài ra, công cụ khôi phục dữ liệu cũng phục hồi các định dạng nén như ZIP, RAR, SIT, v.v.
  • Phần mềm Aiseesoft Data Recovery cung cấp tùy chọn bộ lọc để xác định các tệp đã xóa cần thiết trên máy tính của bạn.
Download Aiseesoft Data Recovery v1.2.26 Full - Phục hồi dữ liệu máy tính

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org