AirLiveDrive Pro 1.8 Full - Quản lý và truy cập dữ liệu đám mây trên ổ đĩa PC! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AirLiveDrive Pro 1.8 Full - Quản lý và truy cập dữ liệu đám mây trên ổ đĩa PC!

Cám ơn bác.
E thành viên mới, các bác cho e hỏi chút ạ. Khi sử dụng những phần mềm như này thì có sợ bị lộ các dữ liệu cá nhân của mình trên đám mấy không ạ. Em cám ơn các bác.

cuopdeptrai

Gà con
AirLiveDrive Pro là phần mềm gắn kết các ổ đĩa đám mây dưới dạng các ổ đĩa cục bộ trong máy tính của bạn để bạn có thể mở các tệp từ xa bằng bất kỳ ứng dụng nào mà không phải đồng bộ hóa hoặc sử dụng không gian đĩa cục bộ. Kết nối đám mây của bạn dưới dạng ổ đĩa trên máy tính của bạn và làm việc với những đám mây dưới dạng ổ đĩa cục bộ.

Các tính năng chính AirLiveDrive Pro
  • Sử dụng các công cụ hoặc chương trình thông thường của bạn trực tiếp trên các tệp trong đám mây.
  • Air Live Drive hoạt động với những đám mây quan trọng nhất và có thể thêm nhiều tài khoản từ cùng một đám mây. Mỗi tài khoản sẽ trở thành một ổ đĩa trên máy tính của bạn.
  • Làm việc trực tuyến mà không cần sao chép các đám mây trên máy tính của bạn và tiết kiệm dung lượng trên ổ cứng của bạn.
  • Làm việc trực tiếp với các tệp trong đám mây để tránh quá trình đồng bộ hóa.
Có gì mới trong bản AirLiveDrive Pro 1.4.1?

• Thêm hỗ trợ pCloud.
  • Fixed SFTP hỗ trợ.
  • Cố, một số tài khoản Mega không thể đăng nhập.
  • Cố Kết hợp, một số tài khoản Naver không thể đăng nhập.
  • Tăng tốc độ tải lên cho Box, Dropbox, Google Drive, OneDrive.
  • Cố tập tin tải về từ một thư mục trong mail.ru với một dấu chấm ở cuối tên.

Download AirLiveDrive Pro 1.2.2 Repack/1.4.1 Full - Quản lý và truy cập dữ liệu đám mây trên ổ đĩa PC!

1.2.2 Repack:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

1.4.1 Full:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cách chuyển đổi từ mã Hex sang link download các bạn xem ở topic hướng dẫn bên dưới:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu có link nào die phiền các bạn thông báo để mình fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
hay quá ! thanks

khac thang

Gà con
Có bản 1.8 rồi đó b :D

vietnhon

Gà con
Có ai chỉ mình download với, link bị kaspersky chặn vì hình như có .....

Có ai không tải được giống mình không? Đã đến bước cuối tuy nhiên web báo lỗi không phản hồi.