Công cụ Internet  Air Cluster Pro v1.1.0 Full - Ứng dụng quản lý lưu trữ đám mây

phj4nhpr09xx
Air Cluster Pro là một ứng dụng đơn giản và tiện dụng, được sử dụng để tải lên và tải xuống cũng như quản lý không gian đám mây của bạn một cách dễ dàng. Bạn có thể thêm và xóa các tệp vì bạn sẽ thấy phù hợp từ không gian ảo thống nhất của mình. Ứng dụng này hỗ trợ vô số dịch vụ đám mây khác nhau và nó giúp việc thêm tất cả các tài khoản của bạn trở nên dễ dàng.

Sử dụng chương trình mạnh mẽ này để tham gia và quản lý không gian đám mây của bạn trong một trường hợp duy nhất, thêm và xóa các tệp khi bạn thấy phù hợp với không gian ảo hợp nhất của bạn

Với Air Cluster Pro bạn có thể kết nối các tài khoản đám mây của bạn trong một không gian lưu trữ lớn có vẻ như là một ý tưởng tương lai từ lâu, nhưng với Air Cluster, điều đó dường như rất thực tế. Nếu bạn mệt mỏi vì phải quản lý riêng các tài khoản đám mây của mình hoặc thậm chí không có nhiều tài khoản vì lý do này, Air Cluster Pro có thể thay đổi suy nghĩ của bạn

Khi bạn đã thêm tất cả các tài khoản, bạn có thể thấy chúng riêng biệt với từng tài khoản riêng của nó. Bạn cũng có thể xem sơ đồ thống nhất tất cả không gian có sẵn từ các tài khoản đã thêm của mình. Bạn có thể điền vào mỗi tài khoản đám mây với một lượng dữ liệu bằng nhau hoặc sử dụng từng cái một cho đến khi chúng thiếu dung lượng. Ứng dụng này nhân đôi công cụ nối không gian đám mây và bảng điều khiển cho nhiều dịch vụ khác nhau cung cấp không gian đó.

Kết nối nhiều tài khoản cùng lúc

Hỗ trợ một số lượng đáng kể các dịch vụ đám mây, ứng dụng giúp việc thêm tài khoản của bạn trở nên dễ dàng. Sau khi thêm, tất cả chúng được hiển thị riêng biệt, mỗi cái có đặc điểm riêng, nhưng đồng thời, bạn có thể xem sơ đồ thống nhất tất cả không gian có sẵn từ các tài khoản đã thêm của bạn. Ứng dụng này quản lý mọi thứ cho bạn. Bạn có thể quyết định cách chương trình sẽ xử lý tài khoản của bạn.

Điền vào mỗi trong số chúng một lượng dữ liệu bằng nhau hoặc sử dụng từng cái một cho đến khi chúng đầy. United, các tài khoản đám mây miễn phí từ các dịch vụ khác nhau có thể lên tới hơn 100 GB dung lượng trống để bạn lưu trữ các tệp của mình. Bạn sẽ không phải đối phó với màn hình đăng nhập và thông tin đăng nhập cho từng dịch vụ cụ thể.

Các tính năng của Air Cluster Pro cho Windows
  • Air Cluster Pro Một ứng dụng đơn giản và hoành tráng được sử dụng để tham gia cũng như quản lý không gian đám mây của bạn một cách dễ dàng.
  • Có thể thêm và xóa các tệp vì bạn sẽ thấy phù hợp với không gian ảo thống nhất của mình.
  • Hỗ trợ vô số dịch vụ đám mây khác nhau và nó giúp việc thêm tất cả tài khoản của bạn trở nên dễ dàng.
  • Cũng có thể xem sơ đồ thống nhất tất cả không gian có sẵn từ các tài khoản đã thêm của bạn.
  • Có thể lấp đầy mọi tài khoản đám mây với một lượng dữ liệu bằng nhau hoặc sử dụng từng cái một cho đến khi chúng thiếu dung lượng.
  • Nhân đôi công cụ nối không gian đám mây và bảng điều khiển cho các dịch vụ khác nhau cung cấp không gian đó.
  • Có sức mạnh để hợp nhất và kiểm soát tất cả không gian ảo của bạn, đó là yếu tố chính trong tăng trưởng năng suất.
Download Air Cluster Pro v1.1.0 Full - Ứng dụng quản lý lưu trữ đám mây

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Trả lời

Hamano Kaito

Moderator
Hình như cùng một mẹ đẻ ra với phần mềm Air Explorer Pro

Cứ có chữ Air ở đầu là cùng 1 Dev ra đấy. <=== Giỡn thôi, danh sách soft từ Dev này là Air Explorer, Air Live Drive, Air Cluster

Mỗi 1 soft sẽ có chức năng khác nhau nhưng chung quy điều quản lý tệp trên mây hết!
------------
Có 1 điểm đáng cần thêm đó là mật khẩu để truy cập mây. Thì thấy những soft như vậy đa số điều ko có. Mình chí thấy riêng 1 soft từ Nga làm được việc này là o-disk

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Cứ có chữ Air ở đầu là cùng 1 Dev ra đấy. <=== Giỡn thôi, danh sách soft từ Dev này là Air Explorer, Air Live Drive, Air Cluster

Mỗi 1 soft sẽ có chức năng khác nhau nhưng chung quy điều quản lý tệp trên mây hết!
------------
Có 1 điểm đáng cần thêm đó là mật khẩu để truy cập mây. Thì thấy những soft như vậy đa số điều ko có. Mình chí thấy riêng 1 soft từ Nga làm được việc này là o-disk
Chào bạn. Bạn có thuốc cho o-disk có thể chia sẻ mình với

nguyenvolam

Rìu Sắt
Thanks chủ thớt. Mình mới cài thử, so với Total Commander thì nó nhìn trông hiện đại hơn, song vẫn quen với Total Commander, nó song song 2 cửa sổ làm việc, và cũng kết nối cloud được, có điều tính năng hiển thị nhiều tài khoản trên 1 màn hình thì không có, tính năng này hay nhưng bất tiện nhất là với các tài khoản dùng để backup, có 2-3 tài khoản backup thì nó dồn lại chung luôn trong 1 cách hiển thị luôn, góc phải để ký hiệu cloud có 2-3 cái chung, phải tạo nhiều cửa sổ làm việc (của từng tài khoản) mới copy được dữ liệu từ cloud này qua cloud kia.

vantrieu

Búa Gỗ Đôi
cái này có hộ trợ xem video, với nghe nhạc online của google drive mà không cần downlod về không

chetuyet.hp

Rìu Sắt
sao mình cài trên win 10 lại k chạy nhỉ?

ntnguyen

Rìu Vàng

------------
Hỏi soft khác ở đây thì hơi loãng, nhưng thấy bạn chủ thớt @phj4nhpr09xx có đăng 1 bài về Air Explorer, nên tiện thể hỏi 2 bạn luôn có bản mới nhất cho Air Explorer chưa ạ, hihi. Hình như có bản 2.8 với 2.9 rồi thì phải.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hỏi soft khác ở đây thì hơi loãng, nhưng thấy bạn chủ thớt @phj4nhpr09xx có đăng 1 bài về Air Explorer, nên tiện thể hỏi 2 bạn luôn có bản mới nhất cho Air Explorer chưa ạ, hihi. Hình như có bản 2.8 với 2.9 rồi thì phải.

Link bản 2.9 dành cho bạn: