Phần mềm khác - AIO Software Silent Repack 2023 – Bộ cài đặt phần mềm AIO VST – S2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác AIO Software Silent Repack 2023 – Bộ cài đặt phần mềm AIO VST – S2

visaothe

Rìu Chiến

Sau khi phát hành Bộ AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) phiên bản đầu tay của mình , được sự ủng hộ từ các bạn . nên hôm nay mình sẻ phát hành phiên bản S2 với giao diện
mới hơn và có nhiều công cụ hơn bản S1 . phiên bản update mới – giao diện mới và nhiều phần mềm mới

xin giới thiệu các bạn bộ sưu tập các phần mềm cần thiết cho máy tính dưới dạng cài đặt nhanh ( Silient – Repack ) được đóng gói với 1 bộ cài duy nhất gọi là AIO Install Repack 2023 VST – S2
bao gồm các phần mềm cơ bản cho máy tính thường dùng và các phần mềm đồ họa, thiết kế cơ bản. Tất cả được đóng gói và chỉ cần chạy là sử dụng, không yêu cầu Active hay cr@ck…( One click )

Cập nhật các phần mềm lên phiên bản mới nhất
Cập nhật bộ Adobe 2023 bản mới nhất
Cập nhật NetFram mới nhất
Thêm rất nhiều phần mềm tiện ích khác .
đặc biệt lần này mình có chú thích đầy đủ những công dụng của phần mềm để các bạn có thể biết và sử dụng 1 cách hợp lý

Bộ phần mềm AIO Install Repack 2023 VST – S2 sẽ gồm có 198 phần mềm . nếu các bạn cần 1 phần mềm tổng hợp tiết kiệm được thời gian của mình thì đây là phần mềm thích hợp đối với bạn

Hình Ảnh AIO Install Repack 2023 VST – S2

Download AIO Install Repack 2023 VST – S2

Sửa lần cuối:

Long Sao

Rìu Bạc Đôi

Sau khi phát hành Bộ AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) phiên bản đầu tay của mình , được sự ủng hộ từ các bạn . nên hôm nay mình sẻ phát hành phiên bản S2 với giao diện
mới hơn và có nhiều công cụ hơn bản S1 . phiên bản update mới – giao diện mới và nhiều phần mềm mới

xin giới thiệu các bạn bộ sưu tập các phần mềm cần thiết cho máy tính dưới dạng cài đặt nhanh ( Silient – Repack ) được đóng gói với 1 bộ cài duy nhất gọi là AIO Install Repack 2023 VST – S2
bao gồm các phần mềm cơ bản cho máy tính thường dùng và các phần mềm đồ họa, thiết kế cơ bản. Tất cả được đóng gói và chỉ cần chạy là sử dụng, không yêu cầu Active hay cr@ck…( One click )

Cập nhật các phần mềm lên phiên bản mới nhất
Cập nhật bộ Adobe 2023 bản mới nhất
Cập nhật NetFram mới nhất
Thêm rất nhiều phần mềm tiện ích khác .
đặc biệt lần này mình có chú thích đầy đủ những công dụng của phần mềm để các bạn có thể biết và sử dụng 1 cách hợp lý

Bộ phần mềm AIO Install Repack 2023 VST – S2 sẽ gồm có 198 phần mềm . nếu các bạn cần 1 phần mềm tổng hợp tiết kiệm được thời gian của mình thì đây là phần mềm thích hợp đối với bạn

Hình Ảnh AIO Install Repack 2023 VST – S2

Download AIO Install Repack 2023 VST – S2

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bộ công cụ thú vị đấy. Nhưng mà có nhiều cái mình không có xài. Có bản nào cho Linux không bạn?

Fusin

Búa Đá Đôi
Thanks Bro nhiều nhe! Bản trước acdsee bị rỗng thư mục, bản này hình như không có. Bạn thêm phần xóa key KIS nữa nhé! Còn các trình duyệt Chrome, firefox, coccoc ...etc , thiết nghĩ có thể bỏ ra vì họ update liên tục.

visaothe

Rìu Chiến
Thanks Bro nhiều nhe! Bản trước acdsee bị rỗng thư mục, bản này hình như không có. Bạn thêm phần xóa key KIS nữa nhé! Còn các trình duyệt Chrome, firefox, coccoc ...etc , thiết nghĩ có thể bỏ ra vì họ update liên tục.

ACDsee mình cho qua bản độ hoạ để đỡ nặng cho phần mềm tổng hợp nha bạn .

cảm ơn bạn đóng góp . mình sẽ cải thiện cho các bản sau !

shinkiller

Búa Gỗ
ACDsee mình cho qua bản độ hoạ để đỡ nặng cho phần mềm tổng hợp nha bạn .

cảm ơn bạn đóng góp . mình sẽ cải thiện cho các bản sau !
cảm ơn bác, nguồn này chính chủ hết chứ bác nhỉ

thanhdajka

Búa Đá
cái này có bản cài online thì tuyệt vời luôn, chứ có nhiều pm ít dùng mà tải thì nặng phết :D

mrJaden

Rìu Bạc
cài online thì chưa Cr@ck . cài này cài đã repack hết chứ cài online thì tải luôn trên mạng chứ cần gì phần mềm bạn ! . còn nhẹ thì sài bản portable . chỉ cần nhấn vô là sài khỏi cài bản đó mình đang làm !
Mình nghĩ như đoạn bôi đậm, vì thấy bạn có trả lời bạn ở trên là thế này nên mìn mới thắc mắc
mấy cái này là cài online mà bạn .

thanhdajka

Búa Đá
cài online thì chưa Cr@ck . cài này cài đã repack hết chứ cài online thì tải luôn trên mạng chứ cần gì phần mềm bạn ! . còn nhẹ thì sài bản portable . chỉ cần nhấn vô là sài khỏi cài bản đó mình đang làm !
ý mình là nếu bạn có server up lên đó rồi cần cái nào thích tick vào rồi nó tải về cài ấy