Phần mềm khác - AIO Software Silent Repack 2023 – Bộ cài đặt phần mềm AIO VST – S1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác AIO Software Silent Repack 2023 – Bộ cài đặt phần mềm AIO VST – S1

visaothe

Rìu Chiến

Bộ AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 )​

Update S2 - link update S2 - cập nhật nhiều phần mềm mới hơn

xin giới thiệu các bạn bộ sưu tập các phần mềm cần thiết cho máy tính dưới dạng cài đặt nhanh ( Silient – Repack ) được đóng gói với 1 bộ cài duy nhất gọi là AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ).

AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) bao gồm các phần mềm cơ bản cho máy tính thường dùng và các phần mềm đồ họa, thiết kế cơ bản. Tất cả được đóng gói và chỉ cần chạy là sử dụng, không yêu cầu Active hay cr@ck…( One click )

AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) (Update 07/02/2023)

Trong phiên bản lần này mình đã thêm những phần mềm mới nhất update năm 2023 .
và loại bỏ 1 số phần mềm không cần thiết để giảm dung lượng 1 cách tốt nhất .
đây là sản phẩm đầu tay của mình . nếu có gì thắc mắc thì các bạn đóng góp giúp mình .

Hình Ảnh AIO Install Office Silent & Repack 2023

Bộ cài tổng hợp khoảng 152 phần mềm thường được sử dụng nhiều nhất trên Windows, giúp cho KTV và người sử dụng cài đặt các phần mềm cơ bản một cách nhanh chóng và gọn gàng nhất.

Download AIO Install Office Silent & Repack 2023

Sửa lần cuối:

Bộ AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 )​

xin giới thiệu các bạn bộ sưu tập các phần mềm cần thiết cho máy tính dưới dạng cài đặt nhanh ( Silient – Repack ) được đóng gói với 1 bộ cài duy nhất gọi là AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ).

AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) bao gồm các phần mềm cơ bản cho máy tính thường dùng và các phần mềm đồ họa, thiết kế cơ bản. Tất cả được đóng gói và chỉ cần chạy là sử dụng, không yêu cầu Active hay cr@ck…( One click )

AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) (Update 07/02/2023)

Trong phiên bản lần này mình đã thêm những phần mềm mới nhất update năm 2023 .
và loại bỏ 1 số phần mềm không cần thiết để giảm dung lượng 1 cách tốt nhất .
đây là sản phẩm đầu tay của mình . nếu có gì thắc mắc thì các bạn đóng góp giúp mình .

Hình Ảnh AIO Install Office Silent & Repack 2023

Bộ cài tổng hợp khoảng 152 phần mềm thường được sử dụng nhiều nhất trên Windows, giúp cho KTV và người sử dụng cài đặt các phần mềm cơ bản một cách nhanh chóng và gọn gàng nhất.

Download AIO Install Office Silent & Repack 2023

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
cảm ơn chủ bài viết.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Có chức năng xoá bớt ứng dụng theo nhu cầu của từng cá nhân được không bác nhỉ, tại full soft thấy nặng quá, trong khi rất nhiều ứng dụng không dùng bao giờ luôn

visaothe

Rìu Chiến
Có chức năng xoá bớt ứng dụng theo nhu cầu của từng cá nhân được không bác nhỉ, tại full soft thấy nặng quá, trong khi rất nhiều ứng dụng không dùng bao giờ luôn
có nha bạn . bạn mở phần mềm lên nhìn bên góc phải có hình 2 cây búa . nhấn vào đó rồi chỉnh sửa thêm bớt gì tuỳ thích nha !

visaothe

Rìu Chiến
cảm ơn bác nhiều nha, 13gb cũng hơi nặng thật
nặng là do có bộ offline với photoshop nên nó nặng tí . nhưng khi cần thì khỏi download tùm lum 1 file là được rồi !

Fusin

Búa Đá Đôi
Thanks Bác nhé! Nếu có update bổ sung thêm PDFPasswordRemover, HitPaw Watermark Remover. Cũng rất cần cho các máy Văn phòng và máy HSSV. Và cả soft VPN. 😜👍

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
có nha bạn . bạn mở phần mềm lên nhìn bên góc phải có hình 2 cây búa . nhấn vào đó rồi chỉnh sửa thêm bớt gì tuỳ thích nha !
bác hướng dẫn thêm cách xoá app để nhẹ bớt được không, mình chọn xoá ứng dụng, save cài đặt rồi, mà mở lại vẫn như cũ, dung lượng không thay đổi