Desktop & Văn phòng - AIO Software Silent Repack 2022 – Bộ cài đặt phần mềm AIO V22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng AIO Software Silent Repack 2022 – Bộ cài đặt phần mềm AIO V22

visaothe

Rìu Chiến

AIO Software Silent Repack 2022 – Bộ cài đặt phần mềm AIO cho Windows được tích hợp các phần mềm dạng Slient & Repack cài đặt là sử dụng ngay không cần phải kích hoạt.

Bộ cài tổng hợp khoảng 133 phần mềm thường được sử dụng nhiều nhất trên Windows, giúp cho KTV và người sử dụng cài đặt các phần mềm cơ bản một cách nhanh chóng và gọn gàng nhất.

Lưu ý trước khi sử dụng​

• Tạm thời tắt Windows Defender hoặc một số trình diệt virus. Bởi vì, rất có thể một số trình diệt virus nhận diện nhầm một số soft silent và xoá file phần mềm.
  • Tạm thời thoát hết các chương trình phần mềm khác đang mở
  • Trong quá trình cài đặt vui lòng không tác động gì lên máy tính
  • Sau khi cài đặt xong thì mở phần mềm lên để thiết lập cấu hình

Link download : Like để lấy link download

Nguồn: Lấy từ Bảo Minh

Sửa lần cuối:

mrJaden

Rìu Bạc
Bản nặng ntn mà k có shasum check thì cũng hơi căng{bad_smelly}

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Bác leech của Bảo Minh về rồi thay tên à? Trùng cả version, trùng luôn cả danh sách Soft thế kia?

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác leech của Bảo Minh về rồi thay tên à? Trùng cả version, trùng luôn cả danh sách Soft thế kia?
Bản gốc đây bác: MInstAll by Andreyonohov & Leha342

Bác ấy chỉ tải về mod lại cho đủ thôi mà, cũng ủng hộ đi bác

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Chào các bạn. Theo Nội qui mới được áp dụng từ tháng 9 /2022 Nội dung này bị cấm…. Vì vậy mình để nghỉ các bạn coi lại nội dung bài viết.Sau đó mình sẽ sửa lại bài viết cho phù hợp.Chào các bạn.

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi

bản gốc thì mình biết rồi nhưng rõ ràng này là leech thẳng từ một người khác chứ không phải mod lại từ bản gốc, bác cứ so mã hax của Bảo Minh cung cấp là rõ

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Chào các bạn. Theo Nội qui mới được áp dụng từ tháng 9 /2022 Nội dung này bị cấm…. Vì vậy mình để nghỉ các bạn coi lại nội dung bài viết.Sau đó mình sẽ sửa lại bài viết cho phù hợp.Chào các bạn.
bác cứ sửa lại cho phù hợp, em chỉ đơn thuần thấy hành vi ăn cắp như vậy là không hợp lý thì em report thôi

ntshinss

Búa Gỗ Đôi

AIO Software Silent Repack 2022 – Bộ cài đặt phần mềm AIO cho Windows được tích hợp các phần mềm dạng Slient & Repack cài đặt là sử dụng ngay không cần phải kích hoạt.

Bộ cài tổng hợp khoảng 133 phần mềm thường được sử dụng nhiều nhất trên Windows, giúp cho KTV và người sử dụng cài đặt các phần mềm cơ bản một cách nhanh chóng và gọn gàng nhất.

Lưu ý trước khi sử dụng​

• Tạm thời tắt Windows Defender hoặc một số trình diệt virus. Bởi vì, rất có thể một số trình diệt virus nhận diện nhầm một số soft silent và xoá file phần mềm.
  • Tạm thời thoát hết các chương trình phần mềm khác đang mở
  • Trong quá trình cài đặt vui lòng không tác động gì lên máy tính
  • Sau khi cài đặt xong thì mở phần mềm lên để thiết lập cấu hình

Link download : Like để lấy link download

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nguồn: Lấy từ Bảo Minh
Cảm ơn bro đã chia sẻ