Nhờ tư vấn - :(( ai đó lập cho em edu với ạ, em cảm ơn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn :(( ai đó lập cho em edu với ạ, em cảm ơn

Ai đó có thể lập cho em 1 cái email edu được không ạ
Trường em mỗi lớp phải có 1 phòng học cố định nhưng mà toàn bị giới hạn thời gian :(( ai đó giúp em với

Jonavrek

Búa Đá
Ai đó có thể lập cho em 1 cái email edu được không ạ
Trường em mỗi lớp phải có 1 phòng học cố định nhưng mà toàn bị giới hạn thời gian :(( ai đó giúp em với

Thiết nghĩ cái này trường học hoặc sở, bộ giáo dục phải hỗ trợ chứ?!
Mail edu là cái định danh cho giáo viên, học sinh, sinh viên mà cũng ko cung cấp nổi à :confused:
Bên cbvc có hệ thống mail kiểu @tphcm.gov.vn mà :rolleyes:

vienga

Búa Đá
Thiết nghĩ cái này trường học hoặc sở, bộ giáo dục phải hỗ trợ chứ?!
Mail edu là cái định danh cho giáo viên, học sinh, sinh viên mà cũng ko cung cấp nổi à :confused:
Bên cbvc có hệ thống mail kiểu @tphcm.gov.vn mà :rolleyes:
Tùy đơn vị à anh ơi, ví dụ mấy trường ở vùng sâu vùng xa thì theo thói quen dùng gmail thôi, cũng không biết là mình sẽ được cấp mail có đuôi edu nữa. Nếu anh có khả năng thì giúp cho người ta thôi chứ email lên sở rồi xin thì việc đó có vẻ hơi khó rồi :)