Advanced Tokens Manager 3.5 RC4 - Công cụ back up active window, office dễ dùng nhất! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Advanced Tokens Manager 3.5 RC4 - Công cụ back up active window, office dễ dùng nhất!

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Mình đang dùng tool này thấy hiệu quả, gọn nhé.
Mọi người dùng thử xe tn nhé.
Advanced Tokens Manager là phần mềm có khả năng sao lưu và khôi phục thông tin bản quyền của Windows và Office, sau khi sử dụng phần mềm bạn có thể kích hoạt bản quyền của windows và office theo thời gian mình muốn mà không cần lo lắng hết hạn bản quyền hay bị khóa ứng dụng

Việc mua bản quyền sử dụng phần mềm thường có giới hạn về thời gian sử dụng, chính vì vậy sau khi hết hạn bản quyền bạn cần phải kích hoạt lại phần mềm bằng cách mua tiếp thời gian bản quyền khác để sử dụng, tuy nhiên với Advanced Tokens Manager bạn chỉ cần mua bản quyền 1 lần và có thể sử dụng mãi mãi.

Advanced Tokens Manager có thể tạo ra một bản quyền ảo bằng việc sao lưu tất cả các thông tin về bản quyền của Office và Windows, sau khi sao lưu bạn chỉ cần kích hoạt là có thể sử dụng lại bản quyền của phần mềm
Advanced Tokens Manager với giao diện linh hoạt và nhẹ nhàng, phần mềm có thể sử dụng cho các phiên bản windows 64 bit và 32 bit, ngoài ra phần mềm có tính năng bảo mật giúp bảo vệ an toàn cho dữ liệu và bản quyền mà bạn đang sử dụng.

Những tính năng chính của Advanced Tokens Manager:
- Sao lưu và khôi phục bản quyền windows và office
- Không cần cài đặt vào máy tính
- Kích hoạt bản quyền chỉ trong giây lát
- Giao diện thân thiện, nhẹ nhàng
- Bảo mật chương trình

Link: https://drive.google.com/file/d/1eSM6nzxy4OxmvCAgTKVXReeDDcJe2JLF/view?usp=sharing

nếu thích, cho 1 like vs chút góp ý nha mn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Tên tuổi của nó là thứ gì , và cách dùng ra làm sao ???
Để chạy được tool này máy tính phải cài net framework 4.5 anh nhé.
Chạy tool Advanced Tokens Manager v3.5 RC 4 sau khi anh cài lại win và office sẽ giúp lấy lại key bản quyền hợp pháp mà không cần phải Cr@ck ứng dụng (dễ nhiễm virus). Tool này dễ dùng và dung lượng gòn nhẹ. Trong tập tin nén em đã atice lại win7 pro của mình. log file nằm trong các thư mục WINDOW ACTIVATION BACKUP. Nếu anh muốn backup máy của anh, phải xóa các thư mục này đi nhé.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đề nghị từ lần sau các bài viết của bạn thứ nhất phải có tiêu đề rõ ràng, tên tuổi của phần mềm cũng như sơ lược tính năng của nó. Thứ 2 cũng phải viết một vài dòng giới thiệu về nó chứ không phải đưa mỗi cái link để mọi người tải bạn nhé.
Mong bạn sửa lại theo 2 điều mình ghi bên trên.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Để chạy được tool này máy tính phải cài net framework 4.5 anh nhé.
Chạy tool Advanced Tokens Manager v3.5 RC 4 sau khi anh cài lại win và office sẽ giúp lấy lại key bản quyền hợp pháp mà không cần phải Cr@ck ứng dụng (dễ nhiễm virus). Tool này dễ dùng và dung lượng gòn nhẹ. Trong tập tin nén em đã atice lại win7 pro của mình. log file nằm trong các thư mục WINDOW ACTIVATION BACKUP. Nếu anh muốn backup máy của anh, phải xóa các thư mục này đi nhé.
Tôi khuyên bạn bỏ cái tool đó đi nó xưa cổ và ko update mới , nên dùng cái này https://vn-z.vn/threads/backup-restore-activated-wwin-va-office-dism.9392/

skamylove

Gà con
Tool này đã lâu không cập nhật gì, chỉ đến bản 3.5 RC4 là dừng. Vì vậy chỉ hỗ trợ đến Windows 7 và Office 2010. Windows8/8.1/10 và Office2013/2016/2019 thì tool này không hỗ trợ.
mới xài thử thấy không hỗ trợ :D