Desktop & Văn phòng - Advanced Diary v6.0 Full - Tiện ích tạo nhật kí đa năng và chuyên nghiệp! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Advanced Diary v6.0 Full - Tiện ích tạo nhật kí đa năng và chuyên nghiệp!

DavidSD

Gà con
Cảm ơn DavidSD.
Mình làm theo các bước, đến bước chạy phần mềm, điền thông tin bất kỳ để đăng ký thì khi khởi động lại nó vẫn báo bản Evaluation version days left 10. Ko biết là tại sao nhỉ?
Nếu bạn dùng đúng file exe đã được Cr@ck chép đè lên file trong thư mục cài đặt thì chắc sẽ được.
Bên mình thì nó báo là đã đăng ký (this product is licensed to: .. tên đăng ký)

Tuy nhiên thỉnh thoảng 2 tuần hay 1 tháng gì đó nó cũng báo lỗi license, có khi thì dùng được lâu hơn, mình dùng GeekUninstaller để gỡ hoàn toàn và cài lại. Lại dùng được như cũ.

*Dùng GeekUninstaller thì bạn ko cần mất công tìm registry và xóa bằng tay.

DavidSD

Gà con
Cho tôi hỏi, đã cài đặt xong và sử dụng tốt nhưng nếu sau này lỡ phải cài đặt lại win cho máy thì phần data của nó ở đâu để mình lưu lại, khi cài đặt lại mình edd nó vào để sử dụng. Cảm ơn chủ thớt nhiều.

data là file: diary.dndb trong thư mục cài đặt
bạn vào menu File -> Database Manager sẽ thấy.

Tip: bạn nên dùng chức năng Backup (trong menu File)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
data là file: diary.dndb trong thư mục cài đặt
bạn vào menu File -> Database Manager sẽ thấy.

Tip: bạn nên dùng chức năng Backup (trong menu File)

Nếu rảnh hy vọng bạn có thể tạo ra topic hướng dẫn sử dụng phần mềm này cho mọi người! Cảm ơn bạn! :)

MrBond

Gà con
Nếu bạn dùng đúng file exe đã được Cr@ck chép đè lên file trong thư mục cài đặt thì chắc sẽ được.
Bên mình thì nó báo là đã đăng ký (this product is licensed to: .. tên đăng ký)

Tuy nhiên thỉnh thoảng 2 tuần hay 1 tháng gì đó nó cũng báo lỗi license, có khi thì dùng được lâu hơn, mình dùng GeekUninstaller để gỡ hoàn toàn và cài lại. Lại dùng được như cũ.

*Dùng GeekUninstaller thì bạn ko cần mất công tìm registry và xóa bằng tay.
Mình cũng đã dùng đủ các cách: GeekUninstaller, Your Unin-staller... rồi vào registry editor tìm với từ khóa diary, csoftlab đã xóa hết các file mà sau khi cài đặt lại nó vẫn báo là chưa đc. Cảm giác như còn chỗ nào đó xóa chưa hết, tại vì xóa đi cài lại đáng lẽ ngày bắt đầu đếm ngược là 10 như lúc mới cài nhưng hôm nay vẫn còn 7 như lúc chưa xóa. Sao vậy nhỉ?