Adobe Photoshop CS6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Photoshop CS6

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
1. Trong diễn đàn mình đã có topic về phần mềm này, bạn vào link bên dưới để download về máy:
2. Nếu từ sau có phần mềm nào bạn muốn nhờ tìm, thì bạn vào topic bên dưới nhé: :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Bác có key lightroom cs6 ko ạ? giúp e với?
Bạn dùng cái này nhé có file hướng dẫn bên trong, hàng chính hãng .
Product: Adobe Photoshop Lightroom 6
Key Type: Volume Serialization File
Key License: Perpetual
Language: International English
Operating System: Windows

Moneytalks

Búa Đá
Có bác nào có key-gen cho CS6 không ạ? Em dùng offline để đăng kí bằng mấy cái key cho CS6 được share thì đều bị revoke. Adobe bắt phải dùng thao tác gửi Request Code, rồi có Response Code mới dùng được.

Ai có file key-gen cho CS6 thì vui lòng cho em xin với ạ. Thanks.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có bác nào có key-gen cho CS6 không ạ? Em dùng offline để đăng kí bằng mấy cái key cho CS6 được share thì đều bị revoke. Adobe bắt phải dùng thao tác gửi Request Code, rồi có Response Code mới dùng được.

Ai có file key-gen cho CS6 thì vui lòng cho em xin với ạ. Thanks.

Bạn có thể ghé vào topic bên dưới của mình, tổng hợp tất cả các phiên bản Adobe.