Adobe Photoshop 2023 v25.3.1.241 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời! | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Photoshop 2023 v25.3.1.241 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời!

daiza911

Gà con
Sao ko thay link a
Photoshop 2022 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2022 v23.3.2.458 + Neural filters (cài adblock/adguard để tải nhanh hơn)
Ko thay link b oi

Bray Wyatt

Gà con
Em hay bị dính cái lỗi "AdobeIPCBroker.exe", cứ khởi động máy lên là có mà xóa thông báo mãi k hết, đã xóa và đổi tên thư mục IPC, rồi cài lại cái Adobe Creative Cloud nhưng vẫn dính :(. Em sử dụng cả 2 file neural filters lẫn without neural đều không được, pts thì vẫn dùng đc nhưng cứ mở máy lên là có cái thông báo đó nên rất khó chịu . Ai biết cách fix giúp em vs ạ, em cảm ơn.

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em hay bị dính cái lỗi "AdobeIPCBroker.exe", cứ khởi động máy lên là có mà xóa thông báo mãi k hết, đã xóa và đổi tên thư mục IPC, rồi cài lại cái Adobe Creative Cloud nhưng vẫn dính :(. Em sử dụng cả 2 file neural filters lẫn without neural đều không được, pts thì vẫn dùng đc nhưng cứ mở máy lên là có cái thông báo đó nên rất khó chịu . Ai biết cách fix giúp em vs ạ, em cảm ơn.
bạn dùng bản cài này à

Bray Wyatt

Gà con
bạn dùng bản cài này à
Dạ vâng bác, vào pts thì vẫn ok nhưng nó vẫn hiện lên thông báo lỗi AdobeIPCBroker, xong nó bắt repair lại thằng adobe creative cloud mặc dù trước e đã cài ngon lành. Xóa với đổi tên thư mục chứa file AdobeIPC nhưng đều k đc, k biết đã có bản portable này chưa nếu k em đành phải xuống bản 2020 xài tạm vậy.

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dạ vâng bác, vào pts thì vẫn ok nhưng nó vẫn hiện lên thông báo lỗi AdobeIPCBroker, xong nó bắt repair lại thằng adobe creative cloud mặc dù trước e đã cài ngon lành. Xóa với đổi tên thư mục chứa file AdobeIPC nhưng đều k đc, k biết đã có bản portable này chưa nếu k em đành phải xuống bản 2020 xài tạm vậy.
có bản 2022 khác mà k có neural filter, bản này cài k đúng là k chạy được, bạn cài thế nào?

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ý em là cài vẫn ok và vẫn vào đc pts bác ak, chỉ bực mình ở chỗ là có cái thông báo lỗi "AdobelIPCBroker.exe" kia thôi.
lỗi này mình chưa bị

leaderhero

Búa Đá Đôi
Ủa mà mình khi hết hạn rồi thì login tài khoản khác ko được nhỉ, nó cứ hiện acc cũ, thoát ra login acc mới xong vào lại ra cái bảng resend code của acc cũ

mò 1 lúc phải lên website để deactive thiết bị, nhưng mà đăng kí mới và login tài khoản khác vào thì ko được, bị báo trial has ended

Sửa lần cuối:

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ủa mà mình khi hết hạn rồi thì login tài khoản khác ko được nhỉ, nó cứ hiện acc cũ, thoát ra login acc mới xong vào lại ra cái bảng resend code của acc cũ

mò 1 lúc phải lên website để deactive thiết bị, nhưng mà đăng kí mới và login tài khoản khác vào thì ko được, bị báo trial has ended

Vào thư mục /Library/Application Support/Adobe/Product Name/AMT
Mở Application.xml và sửa lại <Data key="TrialSerialNumber">xxxxxxxxxxxxxxy</Data>
Lấy y thêm 1 đơn vị và save lại, ví dụ: y=7 thì điền 8, y=9 thì điền 10 và xóa 1 ký tự trước đó

leaderhero

Búa Đá Đôi
Vào thư mục /Library/Application Support/Adobe/Product Name/AMT
Mở Application.xml và sửa lại <Data key="TrialSerialNumber">xxxxxxxxxxxxxxy</Data>
Lấy y thêm 1 đơn vị và save lại, ví dụ: y=7 thì điền 8, y=9 thì điền 10 và xóa 1 ký tự trước đó
Windows mà bạn, có phải MacOS đâu mà Library

Mình vào theo đường dẫn C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop 2022\AMT mở file application.xml thì ko thấy dòng TrialSerialnumber

Mã:
<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<Configuration>
	<Payload adobeCode="{PHSP-23.1.1-64-ADBEADBEADBEADBEADBEA}">
		<Data key="AMTConfigPath">C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop 2022\AMT\application.xml</Data><Data key="APPLICATION_CUSTOMIZATION_DATA">SuppressSerialWF</Data><Data key="BridgeTalkCode">/adobe/bridgetalk/photoshop-160.064</Data><Data key="DefaultDriverPayload">{PHSP-23.1.1-64-ADBEADBEADBEADBEADBEA}</Data><Data key="InstallDate">1656171751</Data><Data key="ProductVersion">23.1.1</Data><Data key="SAPCode">PHSP</Data><Data key="defaultAdobeCode">{PHSP-23.1.1-64-ADBEADBEADBEADBEADBEA}</Data><Data key="driverAMTConfigPath">C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop 2022\AMT\application.xml</Data><Data key="driverLEID">V7{}Photoshop-22-Win-GM</Data><Data key="installedLanguages">en_US</Data></Payload>
	<Other adobeCode="/adobe/bridgetalk/photoshop-160.064">
		<Data key="Specifier">photoshop-160.064</Data>
		<Data key="ExecutableBasename">Photoshop</Data>
		<Data key="BundleIdentifier">com.adobe.Photoshop</Data>
		<Data key="DisplayName">Adobe Photoshop 2022</Data>
		<Data key="BridgeTalkVersion">2</Data>
		<Data key="SupportsESTK">true</Data>
	</Other>
	<Other adobeCode="/adobe/bridgetalk/groups">
		<Data key="Group190">/adobe/bridgetalk/groups/cs/160/bridge-12.*</Data>
		<Data key="Group191">/adobe/bridgetalk/groups/cs/160/photoshop-160.*</Data>
		<Data key="Group192">/adobe/bridgetalk/groups/cs/160/estoolkit-4.0</Data>
	</Other>
</Configuration>

Sửa lần cuối:

Poc4ever

Búa Gỗ
Photoshop 2022 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2022 v23.3.2.458 + Neural filters (cài adblock/adguard để tải nhanh hơn)
cam on ban nhiu nha

Quan1126

Búa Gỗ

Trang chủ:

tải về cài đặt là có sẵn active luôn à bác