Adobe Photoshop 2023 v25.3.1.241 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Photoshop 2023 v25.3.1.241 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Photoshop 2023 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2023 v25.3.1.241 Multilingual (neural filters v24 tải riêng, không chung trong bộ cài)

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

phituanbmt

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn nhiều

quannt

Búa Gỗ
Các tính năng mới được cập nhật:
  • Sky Replacement được sử dụng để tạo bầu trời, mây gió cho bức hình của bạn trông rất thật nha.
  • Skin Smoothing – Neural Filter – filter làm mịn da, các bạn chuyên retouch sẽ thích điều này ~
  • Colorize – Neural Filter – Biến bức hình đen trắng của bạn trở lên thực tế hơn với màu sắc tự nhiên.
  • Smart Portrait – Neural Filter – Tính năng này sử dụng AI giúp làm đẹp ảnh chân dung cho bạn.
  • Pattern Preview – xem Pattern trực tiếp để tạo và chỉnh sửa.
  • Quick Actions – Thao tác nhanh tác vụ với phím tắt.
  • Live Shapes Enhancements – tích hợp tính năng live shape từ Adobe Illustrator.
  • Discover Panel – Thanh search của Help đã trở lên thông minh hơn rồi nha.
  • Preset Search – Tìm kiếm các preset.
  • Version History – Tính năng lưu các phiên bản trước đó của file như trong Office đó bạn, nhưng tiếc rằng nó sẽ không có trong phiên bản cr@ck đâu nha, hic…
  • Select Subject Improvements In Select and Mask Workspace – Cập nhật thêm AI vào tính năng select and Mask ý mà.
  • Select And Mask Presets – Thêm presets cho Select and Mark.
  • Select And Mask PresetsRefine Hair – Chức năng lọc lấy tóc rất vi diệu trong Select and Mask.
  • Content-Aware Tracing Tool – Tích hợp AI trogn Pen tool.
  • Easy Plugins – Thêm menu riêng cho menu Plugins.
  • Depth-Aware Haze – Neural Filter – Thêm Haze vào hình có sử dụng AI.
  • Make-up Transfer – Neural Filter – Đồng bộ make up từ hình chân dung khác.
  • Use Cloud Documents Offline – Sử dụng thư mục trên Adobe Cloud khi Offline, tính năng này sẽ không hỗ trợ cho bản cr@ck nha mn.
  • Reset Smart Objects – Đưa layer về trạng thái ban đầu.
  • Fast Access To Content-aware Fill – Thêm phím tắt cho tính năng conten-aware fill.
  • Brush Tool Search – Thanh tìm kiếm Brush cho bạn hiệu quả.
Photoshop 2021 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.
The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:
Mã HEX:
Mong các bạn ủng hộ: Để thuận lợi hơn trong việc tải phần mềm, mình có đăng ký thêm tài khoản Mediafire (10G), nhưng vì dung lượng ít nên mình không thể đưa lên nhiều phần mềm, mong các bạn hỗ trợ đăng ký tài khoản Mediafire để mình có thêm dung lượng để tải lên các phần mềm giúp các bạn tải file nhanh và thuận tiện hơn Fshare (50G). Link đăng ký ủng hộ mình: https://www.mediafire.com/?earxytw

quannt

Búa Gỗ
Các tính năng mới được cập nhật:
  • Sky Replacement được sử dụng để tạo bầu trời, mây gió cho bức hình của bạn trông rất thật nha.
  • Skin Smoothing – Neural Filter – filter làm mịn da, các bạn chuyên retouch sẽ thích điều này ~
  • Colorize – Neural Filter – Biến bức hình đen trắng của bạn trở lên thực tế hơn với màu sắc tự nhiên.
  • Smart Portrait – Neural Filter – Tính năng này sử dụng AI giúp làm đẹp ảnh chân dung cho bạn.
  • Pattern Preview – xem Pattern trực tiếp để tạo và chỉnh sửa.
  • Quick Actions – Thao tác nhanh tác vụ với phím tắt.
  • Live Shapes Enhancements – tích hợp tính năng live shape từ Adobe Illustrator.
  • Discover Panel – Thanh search của Help đã trở lên thông minh hơn rồi nha.
  • Preset Search – Tìm kiếm các preset.
  • Version History – Tính năng lưu các phiên bản trước đó của file như trong Office đó bạn, nhưng tiếc rằng nó sẽ không có trong phiên bản cr@ck đâu nha, hic…
  • Select Subject Improvements In Select and Mask Workspace – Cập nhật thêm AI vào tính năng select and Mask ý mà.
  • Select And Mask Presets – Thêm presets cho Select and Mark.
  • Select And Mask PresetsRefine Hair – Chức năng lọc lấy tóc rất vi diệu trong Select and Mask.
  • Content-Aware Tracing Tool – Tích hợp AI trogn Pen tool.
  • Easy Plugins – Thêm menu riêng cho menu Plugins.
  • Depth-Aware Haze – Neural Filter – Thêm Haze vào hình có sử dụng AI.
  • Make-up Transfer – Neural Filter – Đồng bộ make up từ hình chân dung khác.
  • Use Cloud Documents Offline – Sử dụng thư mục trên Adobe Cloud khi Offline, tính năng này sẽ không hỗ trợ cho bản cr@ck nha mn.
  • Reset Smart Objects – Đưa layer về trạng thái ban đầu.
  • Fast Access To Content-aware Fill – Thêm phím tắt cho tính năng conten-aware fill.
  • Brush Tool Search – Thanh tìm kiếm Brush cho bạn hiệu quả.
Photoshop 2021 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

Trang chủ:
Mã HEX:
Mong các bạn ủng hộ: Để thuận lợi hơn trong việc tải phần mềm, mình có đăng ký thêm tài khoản Mediafire (10G), nhưng vì dung lượng ít nên mình không thể đưa lên nhiều phần mềm, mong các bạn hỗ trợ đăng ký tài khoản Mediafire để mình có thêm dung lượng để tải lên các phần mềm giúp các bạn tải file nhanh và thuận tiện hơn Fshare (50G). Link đăng ký ủng hộ mình: https://www.mediafire.com/?earxytw