Adobe Collection CC 2018 Portable - Bộ ứng dụng của Adobe! | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Collection CC 2018 Portable - Bộ ứng dụng của Adobe!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác ơi cho em xin vs ạ, em like nhưng chưa thấy link

Hiện tại các phần mềm được chia sẻ thông qua mã Hex. Mình đã ghi hướng dẫn rất cụ thể kèm theo hình ảnh ở trang đầu cho bạn rồi đó, bạn chỉ việc làm theo (rất đơn giản thôi) là sẽ thấy được đường link thông qua mã Hex.
Mã hex tải phần mềm:
View hidden content is available for registered users!

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Rất đơn giản phải không? Từ lần sau trở đi, khi gặp các phần mềm được chia sẻ kiểu này, bạn chỉ việc làm theo hướng dẫn ở trên là xong, nó chỉ tốn 10s của bạn mà thôi, nhưng đảm bảo vấn đề bản quyền cho diễn đàn, giúp diễn đàn hoạt động về lâu về dài ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không thấy link các pro ơi

Mình nghĩ bạn nên đọc kỹ nội dung bài viết ở trang 1 trước khi hỏi đáp. Trang 1 mình đã ghi rất cụ thể các bước để hiển thị và chuyển từ mã Hex sang link download để giúp bạn download phần mềm về máy. Do hiện nay Google đang làm gắt vấn đề DMCA (bản quyền) nên buộc phải chia sẻ bằng cách này. Mình xin được ghi lại 1 lần nữa cụ thể các bước để giúp bạn chuyển từ mã hex qua link download (nó chỉ ngốn mất của bạn có vài giây thôi).

Hiện tại các phần mềm được chia sẻ thông qua mã Hex. Mình đã ghi hướng dẫn rất cụ thể kèm theo hình ảnh ở trang đầu cho bạn rồi đó, bạn chỉ việc làm theo (rất đơn giản thôi) là sẽ thấy được đường link thông qua mã Hex.
Mã hex tải phần mềm:
View hidden content is available for registered users!

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Rất đơn giản phải không? Từ lần sau trở đi, khi gặp các phần mềm được chia sẻ kiểu này, bạn chỉ việc làm theo hướng dẫn ở trên là xong, nó chỉ tốn 10s của bạn mà thôi, nhưng đảm bảo vấn đề bản quyền cho diễn đàn, giúp diễn đàn hoạt động về lâu về dài ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link download với nhé. cám ơn bạn

Convert từ mã Hex sang link download theo hướng dẫn ở trang đầu đi bạn, rất đơn giản thôi :D Làm dần để quen bạn ạ, bởi vì các phần mềm hiện nay được chia sẻ lên diễn đàn đều chia sẻ thông qua mã Hex :) Topic hướng dẫn thì bạn xem bên dưới:
Nếu bạn biết cách thì bạn sẽ chủ động hơn :)

nxhaoxn

Gà con
Thanks ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT