Adobe Collection CC 2018 Portable - Bộ ứng dụng của Adobe! | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Collection CC 2018 Portable - Bộ ứng dụng của Adobe!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình đã like và bình luận sau đó F5 nhưng ko thấy link down mà chỉ thấy link vnzoom support team facebook là sao ad ơi

1. Có lẽ bạn nên đọc thêm nội quy của box Phần mềm để hiểu lý do vì sao mình chia sẻ link kiểu như thế :)
2. Nói thì nói vậy thôi, mình giải thích ngắn gọn cho bạn do hiện giờ Google đang làm gắt vấn đề bản quyền DMCA, nên việc share link trực tiếp lên là không được, sẽ ảnh hưởng đến diễn đàn (không như đi vào vết xe đổ của bên diễn đàn cũ VN-Zoom.com).
Vậy nên để qua mặt được Google thì mình chia sẻ link ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn. Để nhìn thấy link trong nhóm, bạn cần là thành viên của nhóm trước đã (bằng cách join vào) và chờ Admin duyệt là xong. Sau khi đã duyệt xong (hoặc bạn đã là thành viên của nhóm kín trước rồi) thì bạn chỉ cần bấm vào link Facebook trong topic này của chủ thớt để thấy được link gốc ở trong nhóm kín.
Google làm gắt nên tình hình chung ai cũng phải vất vả hơn thêm vài công đoạn thôi bạn ạ :D

BiClearnT

Gà con
1. Có lẽ bạn nên đọc thêm nội quy của box Phần mềm để hiểu lý do vì sao mình chia sẻ link kiểu như thế :)

2. Nói thì nói vậy thôi, mình giải thích ngắn gọn cho bạn do hiện giờ Google đang làm gắt vấn đề bản quyền DMCA, nên việc share link trực tiếp lên là không được, sẽ ảnh hưởng đến diễn đàn (không như đi vào vết xe đổ của bên diễn đàn cũ VN-Zoom.com).
Vậy nên để qua mặt được Google thì mình chia sẻ link ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn. Để nhìn thấy link trong nhóm, bạn cần là thành viên của nhóm trước đã (bằng cách join vào) và chờ Admin duyệt là xong. Sau khi đã duyệt xong (hoặc bạn đã là thành viên của nhóm kín trước rồi) thì bạn chỉ cần bấm vào link Facebook trong topic này của chủ thớt để thấy được link gốc ở trong nhóm kín.
Google làm gắt nên tình hình chung ai cũng phải vất vả hơn thêm vài công đoạn thôi bạn ạ :D
thanks bạn đã hướng dẫn

cảm ơn