Adobe Acrobat Pro DC 2023.003.20269 Multilingual - Phần mềm PDF số 1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Acrobat Pro DC 2023.003.20269 Multilingual - Phần mềm PDF số 1

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Adobe Acrobat Pro DC là một phần mềm hỗ trợ văn phòng linh hoạt và độc đáo giúp bạn xử lý, chỉnh sửa tập tin PDF theo yêu cầu hoặc làm bất cứ điều gì với nó. Phần mềm cho phép bạn chỉnh sửa và chuyển đổi tập tin PDF của bạn thành bất kỳ tập tin nén nào hoặc bất cứ định dạng nào. Bạn có thể thêm ghi chú, dấu hiệu, chữ ký, ý kiến và sắp xếp file PDF của bạn để sử dụng cho những mục đích khác nhau. Bạn có thể đồng bộ hóa và chuyển dữ liệu của bạn dễ dàng với định dạng PDF mọi lúc mọi nơi.

Trang chủ

Mã HEX Adobe Acrobat Pro DC 2023.003.20269 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bản full hay bản dùng thử vậy Thớt?
full nha bạn

langtu2112

Búa Gỗ Đôi
Adobe Acrobat Pro DC 2021 là một phần mềm hỗ trợ văn phòng linh hoạt và độc đáo giúp bạn xử lý, chỉnh sửa tập tin PDF theo yêu cầu hoặc làm bất cứ điều gì với nó. Phần mềm cho phép bạn chỉnh sửa và chuyển đổi tập tin PDF của bạn thành bất kỳ tập tin nén nào hoặc bất cứ định dạng nào. Bạn có thể thêm ghi chú, dấu hiệu, chữ ký, ý kiến và sắp xếp file PDF của bạn để sử dụng cho những mục đích khác nhau. Bạn có thể đồng bộ hóa và chuyển dữ liệu của bạn dễ dàng với định dạng PDF mọi lúc mọi nơi.

Trang chủ

Mã Hex

Mong các bạn ủng hộ: Để thuận lợi hơn trong việc tải phần mềm, mình có đăng ký thêm tài khoản Mediafire (10G), nhưng vì dung lượng ít nên mình không thể đưa lên nhiều phần mềm, mong các bạn hỗ trợ đăng ký tài khoản Mediafire để mình có thêm dung lượng để tải lên các phần mềm giúp các bạn tải file nhanh và thuận tiện hơn Fshare (50G). Link đăng ký ủng hộ mình: https://www.mediafire.com/?earxytw
Cảm ơn bạn!

sonnv20981

Búa Gỗ Đôi
Adobe Acrobat Pro DC 2021 là một phần mềm hỗ trợ văn phòng linh hoạt và độc đáo giúp bạn xử lý, chỉnh sửa tập tin PDF theo yêu cầu hoặc làm bất cứ điều gì với nó. Phần mềm cho phép bạn chỉnh sửa và chuyển đổi tập tin PDF của bạn thành bất kỳ tập tin nén nào hoặc bất cứ định dạng nào. Bạn có thể thêm ghi chú, dấu hiệu, chữ ký, ý kiến và sắp xếp file PDF của bạn để sử dụng cho những mục đích khác nhau. Bạn có thể đồng bộ hóa và chuyển dữ liệu của bạn dễ dàng với định dạng PDF mọi lúc mọi nơi.

Trang chủ

Mã Hex

Mong các bạn ủng hộ: Để thuận lợi hơn trong việc tải phần mềm, mình có đăng ký thêm tài khoản Mediafire (10G), nhưng vì dung lượng ít nên mình không thể đưa lên nhiều phần mềm, mong các bạn hỗ trợ đăng ký tài khoản Mediafire để mình có thêm dung lượng để tải lên các phần mềm giúp các bạn tải file nhanh và thuận tiện hơn Fshare (50G). Link đăng ký ủng hộ mình: https://www.mediafire.com/?earxytw
tks pro nhiều

khuongzk

Gà con

Trang chủ

Mã Hex

bản pro đúng không bạn