Giveaway - AdGuard Windows - 6 tháng bản quyền Premium (và CR@) - Chặn quảng cáo, tăng trải nghiệm Web | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway AdGuard Windows - 6 tháng bản quyền Premium (và CR@) - Chặn quảng cáo, tăng trải nghiệm Web

Whale

Rìu Vàng Đôi

AdGuard Windows​

6 tháng bản quyền Premium (và CR@) - Chặn quảng cáo, tăng trải nghiệm Web​

AdGuard cho Windows là một trong những cách tốt nhất để loại bỏ quảng cáo xâm nhập và theo dõi trực tuyến cũng như bảo vệ máy tính của bạn khỏi phần mềm độc hại. Công cụ chặn quảng cáo này giúp bạn lướt web nhanh hơn, an toàn hơn và thoải mái hơn.

1. Phiên bản 6 tháng bản quyền Premium:​

1. Tải và cài đặt bản sau:

1. Chỉ cần nhập địa chỉ email của bạn để tạo tài khoản AdGuard mới, sau đó nhấp vào nút “EXTEND”
  2. Bây giờ tận hưởng các tính năng AdGuard Premium trong 6 tháng!!

2. Phiên bản full Cr@​

1. Chạy file kích hoạt trong thư mục !
  2. Bây giờ tận hưởng các tính năng AdGuard Premium vĩnh viễn!

3. AdGuard for Windows Premium​

AdGuard là một chương trình máy tính để bàn độc đáo có tất cả các tính năng cần thiết để có trải nghiệm web tốt nhất. Phần mềm kết hợp trình chặn quảng cáo tiên tiến nhất thế giới dành cho Windows, toàn bộ mô-đun bảo vệ quyền riêng tư và công cụ kiểm soát của phụ huynh - tất cả đều hoạt động trong bất kỳ trình duyệt hoặc ứng dụng nào.

Chặn quảng cáo
Bộ lọc quảng cáo AdGuard chặn tất cả các loại quảng cáo. Cửa sổ bật lên, quảng cáo video, biểu ngữ, v.v. - tất cả chúng sẽ biến mất. Do lọc nền và xử lý thẩm mỹ không đáng chú ý, tất cả những gì bạn sẽ thấy là các trang sạch với nội dung bạn đến.

Lướt web an toàn
Bảo vệ khỏi các trang web lừa đảo và độc hại cũng như quảng cáo độc hại (quảng cáo độc hại). AdGuard kiểm tra mọi trang dựa trên cơ sở dữ liệu của chúng tôi để tìm bất kỳ nội dung độc hại nào và chặn các yêu cầu từ những nội dung nguy hiểm tiềm ẩn.

Bảo vệ quyền riêng tư
AdGuard chiến đấu chống lại tất cả các trình theo dõi và hệ thống phân tích theo dõi bạn. Chương trình chặn cookie của bên thứ ba, có thể ẩn địa chỉ IP của bạn và cung cấp nhiều tính năng khác để bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn.

Kiểm soát của cha mẹ
AdGuard bảo vệ con bạn trực tuyến. Nó chặn quyền truy cập vào các trang web không phù hợp, xóa tài liệu tục tĩu khỏi kết quả tìm kiếm và cung cấp cho cha mẹ danh sách chặn có thể tùy chỉnh để điều chỉnh trải nghiệm web an toàn nhất cho con họ.

Bảo vệ dữ liệu của bạn
Mọi thứ trên web ngày nay đều cố gắng lấy cắp dữ liệu của bạn. AdGuard có một mô-đun chuyên dụng để ngăn điều đó xảy ra.

Cải trang trực tuyến
Thay vì chỉ ẩn hồ sơ trực tuyến của mình, bạn có thể thay đổi hồ sơ để hiển thị với tư cách người khác và duyệt ẩn danh.

Cài đặt chặn quảng cáo AdGuard cho Windows và xem Internet như nó được cho là - sạch sẽ và an toàn.

Sửa lần cuối:

haxoma

Rìu Vàng Đôi
ver adguard này bản mấy vậy bác chủ thớt? mốt viết thread cho tí thông tin version nha đặng tiện đối chiếu bản đang xài trên máy mình.

Hamano Kaito

Moderator
ver adguard này bản mấy vậy bác chủ thớt? mốt viết thread cho tí thông tin version nha đặng tiện đối chiếu bản đang xài trên máy mình.
Bản này là bản mới nhất đấy bạn. Bản quyền 6 tháng này là free promo. Nó Free GiveWays mãi mãi luôn, cho nên dùng hoài ko hết nếu dùng thêm tools resettrial
Mà mình thấy dùng add-on là quá đủ rồi. Cài app vào chỉ thấy duyệt chậm hơn thôi ko thấy nhanh gì cả

hansbt

Rìu Sắt
Soft này có gì ngon hơn các add in trong trình duyệt như ad block hả chủ thớt?

vinh9911176

Búa Đá
Soft này có gì ngon hơn các add in trong trình duyệt như ad block hả chủ thớt?
trả lời thay
nặng hơn và được quảng cáo nhiều hơn, bộ lọc của người khác thì nó hỗ trợ, còn bộ lọc của nó cố tình dùng cú pháp khác để không được hoặc dùng ít hơn trên các add-on khác :)

thaolegend

Rìu Sắt
adguard thì nên dừng ở extension trên pc còn trên điện thoại thì dùng cái dns của nó là đủ r
còn cái app dù là bên win hay android thì thằng nào cũng có vấn đề k phải ở chỗ chặn ads k hiệu quả mà là nó làm chậm máy

Tanduy

Búa Gỗ
hôm trc hì hục mua 1 key 3 device mất 10$, xong mấy thằng cu e bảo trước nó get đc cả đống key trên stacksocial :))
Mình cũng lấy trên đó về chớ đâu 🤣🤣🤣 đc tầm chục key

luvis

Rìu Vàng Đôi
Mình cũng lấy trên đó về chớ đâu 🤣🤣🤣 đc tầm chục key
mình order 1 - 2 lần xong hủy chán quá chả mua nữa, ko để ý chứ đúng là đợt đó nhiều ng gom cả đống key share nhau :D

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Bản này là bản mới nhất đấy bạn. Bản quyền 6 tháng này là free promo. Nó Free GiveWays mãi mãi luôn, cho nên dùng hoài ko hết nếu dùng thêm tools resettrial
Mà mình thấy dùng add-on là quá đủ rồi. Cài app vào chỉ thấy duyệt chậm hơn thôi ko thấy nhanh gì cả
chậm hơn... về cái gì chậm hơn vậy mod? tốc độ duyệt web hay máy chậm hơn?

Hamano Kaito

Moderator
chậm hơn... về cái gì chậm hơn vậy mod? tốc độ duyệt web hay máy chậm hơn?
Nếu máy mạnh thì thấy bình thường còn nếu máy yếu tí sẽ thấy chậm khi load startup.
Tốc độ duyệt web sẽ chậm hơn do adguard ngốn cpu khi tải trang. Nếu kích hoạt tính năng mã hóa dns trong adguard thì sẽ gặp thảm họa load còn chậm hơn nữa

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm

AdGuard Windows​

6 tháng bản quyền Premium (và CR@) - Chặn quảng cáo, tăng trải nghiệm Web​

AdGuard cho Windows là một trong những cách tốt nhất để loại bỏ quảng cáo xâm nhập và theo dõi trực tuyến cũng như bảo vệ máy tính của bạn khỏi phần mềm độc hại. Công cụ chặn quảng cáo này giúp bạn lướt web nhanh hơn, an toàn hơn và thoải mái hơn.

1. Phiên bản 6 tháng bản quyền Premium:​

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

1. Chỉ cần nhập địa chỉ email của bạn để tạo tài khoản AdGuard mới, sau đó nhấp vào nút “EXTEND”
  2. Bây giờ tận hưởng các tính năng AdGuard Premium trong 6 tháng!!

2. Phiên bản full Cr@​

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

1. Chạy file kích hoạt trong thư mục !
  2. Bây giờ tận hưởng các tính năng AdGuard Premium vĩnh viễn!

3. AdGuard for Windows Premium​

AdGuard là một chương trình máy tính để bàn độc đáo có tất cả các tính năng cần thiết để có trải nghiệm web tốt nhất. Phần mềm kết hợp trình chặn quảng cáo tiên tiến nhất thế giới dành cho Windows, toàn bộ mô-đun bảo vệ quyền riêng tư và công cụ kiểm soát của phụ huynh - tất cả đều hoạt động trong bất kỳ trình duyệt hoặc ứng dụng nào.

Chặn quảng cáo
Bộ lọc quảng cáo AdGuard chặn tất cả các loại quảng cáo. Cửa sổ bật lên, quảng cáo video, biểu ngữ, v.v. - tất cả chúng sẽ biến mất. Do lọc nền và xử lý thẩm mỹ không đáng chú ý, tất cả những gì bạn sẽ thấy là các trang sạch với nội dung bạn đến.

Lướt web an toàn
Bảo vệ khỏi các trang web lừa đảo và độc hại cũng như quảng cáo độc hại (quảng cáo độc hại). AdGuard kiểm tra mọi trang dựa trên cơ sở dữ liệu của chúng tôi để tìm bất kỳ nội dung độc hại nào và chặn các yêu cầu từ những nội dung nguy hiểm tiềm ẩn.

Bảo vệ quyền riêng tư
AdGuard chiến đấu chống lại tất cả các trình theo dõi và hệ thống phân tích theo dõi bạn. Chương trình chặn cookie của bên thứ ba, có thể ẩn địa chỉ IP của bạn và cung cấp nhiều tính năng khác để bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn.

Kiểm soát của cha mẹ
AdGuard bảo vệ con bạn trực tuyến. Nó chặn quyền truy cập vào các trang web không phù hợp, xóa tài liệu tục tĩu khỏi kết quả tìm kiếm và cung cấp cho cha mẹ danh sách chặn có thể tùy chỉnh để điều chỉnh trải nghiệm web an toàn nhất cho con họ.

Bảo vệ dữ liệu của bạn
Mọi thứ trên web ngày nay đều cố gắng lấy cắp dữ liệu của bạn. AdGuard có một mô-đun chuyên dụng để ngăn điều đó xảy ra.

Cải trang trực tuyến
Thay vì chỉ ẩn hồ sơ trực tuyến của mình, bạn có thể thay đổi hồ sơ để hiển thị với tư cách người khác và duyệt ẩn danh.
Cảm ơn đã chia sẻ.

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
anh bày cách cho em được không ạ