Phần mềm khác - Adguard Lifetime | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Adguard Lifetime

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
mình xem thấy giá hơn 1tr8 mà
Giá cho mỗi thị trường khác nhau bạn. Nên mình mới nói là fake IP sang Nga để mua vì giá nó rẻ nhất, fake IP sang Thổ Nhĩ Kì thì giá tầm 460k

Hamano Kaito

Moderator
Key nhập đc giờ vào lại đã die hết, chán ghê
Họ quản lý key trên máy chủ mà. Nếu vượt số lần kích hoạt sẽ ko thể kích hoạt được nữa và danh sách key đó sẽ được đưa vào danh sách đen
Khoảng 1 thời gian các key đó sẽ die tại máy client (tức là máy đã kích hoạt)

DoDucNghia

Gà con
Mua trực tiếp của Adguard luôn bạn. Bạn fake IP sang Nga rồi chọn mua license lifetime, áp thêm mã HAPPY2021 để giảm 30%. Tổng chi phí tầm 769 rub ~ 230-240k thôi.
Mình fake ip sang Nga thấy 240k rồi nhưng khi thanh toán bằng Mastercard của Viettel Pay thì bị lỗi, trong khi nạp steam bình thường. Ai biết cách khắc phục không ạ?