Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Tuyệt vời, đúng cái mình đang cần, cám ơn thớt

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Không có link thớt ơi, phiền bạn gửi lại link download cho mình với

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình đã gửi cho bạn link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn. Bạn kiểm tra lại. Với lại từ sau để chủ động hơn cho bạn, bạn cần join nhóm Facebook của diễn đàn để có thể tải được mọi thứ từ đó, tránh việc mỗi lần cần một phần mềm bất kỳ lại phải chờ mình gửi qua inbox cho bạn, mất thời gian :D
=====
EM MỚI CÀI NHƯNG KHÔNG CÓ TƯƠNG THÍCH VỚI OFFICE 2019 RỒI ANH ƠI :(( :(((

Hiện tại bản mới nhất mà có thuốc là bản 2018.1 này, các bản mới hơn chưa có thuốc nên bạn đành phải hạ version xuống nếu muốn dùng phần mềm này. Cài bản setup version thấp hơn và download Portable Office 2019 về :D Mình hiện tại vẫn đang dùng Office 2003 cho lành :D

PHAM NGOC KHOA

Búa Gỗ Đôi
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
ANH ƠI EM THẤY TRÊN GG CÓ BẢN 2019 R ANH TÌM CÁCH TẢI VỀ CHO ANH EM XÀI VỚI ANH

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ANH ƠI EM THẤY TRÊN GG CÓ BẢN 2019 R ANH TÌM CÁCH TẢI VỀ CHO ANH EM XÀI VỚI ANH

Hiện nay bản mới nhất mà có thuốc là bản 2018.1 ở topic này, các phiên bản mới hơn hiện tại chưa tìm được thuốc hoặc chưa có ai chế tạo ra thuốc bạn ạ. Bạn có thể sử dụng tạm phiên bản 2018.1 này, cũng rất tốt và tuyệt vời rồi! Nếu như có bản mới mình sẽ update lên cho các bạn sử dụng.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bị cái lỗi cài xong Cr@ck okie. check trong info vẫn ghi perpetual lisence. Nhưng click vào các chức năng thì nó hiện phải mua, chẳng hiểu sao ....
https://ibb.co/Gxt9PW7

Hình như bản 2018.1 này hoạt động không thực sự toàn diện và ổn định trên phiên bản Office 2019 thì phải. Mình không xài bản 2019 nhưng trước có thành viên dùng bản 2019 phản ánh lại như vậy.
Hiện tại bản mới nhất mà có thuốc là bản 2018.1 này, các bản mới hơn chưa có thuốc nên bạn đành phải hạ version xuống nếu muốn dùng ổn định phần mềm này. Cài bản setup version thấp hơn và download Portable Office 2019 về :D Mình hiện tại vẫn đang dùng Office 2003 cho lành :D

Hi bạn. Hiện tại mình cài đặt và chép thuốc vô thư mục cài. Nhưng khi run thì bị báo lỗi như hình. Bạn hỗ trợ mình với.

Mình chạy win 10 bản quyền và Office 365 ạ. Cảm ơn bạn nhiều :D
https://1drv.ms/u/s!AoIn01UZJA2_40XCNt88U7PPKDB6?e=uSUanr

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi bạn. Hiện tại mình cài đặt và chép thuốc vô thư mục cài. Nhưng khi run thì bị báo lỗi như hình. Bạn hỗ trợ mình với.

Mình chạy win 10 bản quyền và Office 365 ạ. Cảm ơn bạn nhiều :D
https://1drv.ms/u/s!AoIn01UZJA2_40XCNt88U7PPKDB6?e=uSUanr

Nó báo có một file .dll không được tìm thấy, bạn search file đó ở trên mạng rồi copy file đó vào system32 và vào thư mục cài đặt của phần mềm xem như thế nào.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn cần join vào nhóm kín Facebook của diễn đàn trước khi có thể nhìn thấy link tải. Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình phải chia sẻ bằng phương pháp như vậy.
Tuy nhiên mình gửi luôn cho bạn link tải ở đây để tải cho nhanh:
Văn bản ẩn cho người dùng: tranhaianh

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link thớt ơi. Cảm ơn nhiều nhiều...

Lý do mình đã giải thích ở trên và cách làm để nhìn thấy được đường link download. Tuy nhiên mình gửi luôn link cho bạn ở bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: su nguyen

Chúc bạn vui vẻ!