Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn tuy nhiên mình đã like và f5 nhưng vẫn không thấy link.

Có lẽ bạn cần đọc kỹ nội quy box Phần mềm trước:
Hiện tại việc chia sẻ link được post lên nhóm kín Facebook của diễn đàn, link Facebook ở trong topic này là link dẫn thẳng đến status có chứa link tải của phần mềm trên Facebook. Để tải được bạn cần là thành viên của của nhóm trước bằng cách join vào group bên dưới:
Sau khi join vào xong, bạn bấm lại vào link Facebook ở trong topic này là sẽ thấy link tải :)
Chúc bạn vui vẻ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bổ sung là với license đính kèm, các bạn có thể upgrade lên bản mới nhất free. Bản mới nhất phù hợp hơn với excel 2019.

Mình chưa test đến bước này nên chưa ghi lên. Nếu được upgrade miễn phí từ license đi kèm thì quá tốt rồi :D Mình sẽ ghi thêm ý này vào topic để mọi người cùng được biết :D
Big thanks to you :p

sletnty

Búa Gỗ
Mình chưa test đến bước này nên chưa ghi lên. Nếu được upgrade miễn phí từ license đi kèm thì quá tốt rồi :D Mình sẽ ghi thêm ý này vào topic để mọi người cùng được biết :D
Big thanks to you :p
Xin lỗi bạn mình test không kỹ. Khi vào option upgrade thì XLSTAT báo upgrade được tuy nhiên khi thực sự upgrade thì sẽ bị mất license, nếu patch lại thì sẽ bị lỗi. Vì vậy bạn lưu ý giúp mọi người là đừng up nhé. XLSTAT vẫn hoạt động (mình chưa test toàn bộ) trên Excel 2019.
Nếu bạn có thể kiếm được bản mới nhất thì cho mình xin nhé.
Phần mềm này thực sự rất tiện lợi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin lỗi bạn mình test không kỹ. Khi vào option upgrade thì XLSTAT báo upgrade được tuy nhiên khi thực sự upgrade thì sẽ bị mất license, nếu patch lại thì sẽ bị lỗi. Vì vậy bạn lưu ý giúp mọi người là đừng up nhé. XLSTAT vẫn hoạt động (mình chưa test toàn bộ) trên Excel 2019.

OK bạn :D Thực sự kiếm được bản này thôi cũng phải toát mồ hôi đít :D Khi nào có bản mới mà có kèm thuốc thì mình sẽ post lên giới thiệu cho mọi người. Mọi phần mềm sẽ được mình update ngay tại topic luôn :)

sletnty

Búa Gỗ
OK bạn :D Thực sự kiếm được bản này thôi cũng phải toát mồ hôi đít :D Khi nào có bản mới mà có kèm thuốc thì mình sẽ post lên giới thiệu cho mọi người. Mọi phần mềm sẽ được mình update ngay tại topic luôn :)
Mình cũng thử tìm trên rarbg và rutracker mà cũng không có :D
Cảm ơn bạn nhiều

honghoavi

Búa Đá
Hàng độc :)

honghoavi

Búa Đá
@
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Vẫn chưa tải được vì chưa được joun vào group /.... huhuhu

zhansheng

Búa Gỗ

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Btw, bạn có tài liệu hướng dẫn công cụ này không? share mình với. Cảm ơn bạn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@

Vẫn chưa tải được vì chưa được joun vào group /.... huhuhu

Có thể do lúc bạn join vào group không có thành viên nào trong BQT trực online nên bạn không được duyệt vào. Bây giờ thì được rồi bạn nhé, bạn kiểm tra lại để vào trong nhóm tải mọi phần mềm mà bạn muốn.
Chúc bạn vui vẻ :)
===
Btw, bạn có tài liệu hướng dẫn công cụ này không? share mình với. Cảm ơn bạn!

Hiện tại thì mình không có, phạm vi bài viết này mình chỉ chia sẻ link tải phần mềm thôi. Còn tài liệu hướng dẫn bạn có thể search trên Google, từ tài liệu video (hình), đến tài liệu chữ (văn bản). Còn bản thân mình thì chỉ cài test phần mềm này trên máy cá nhân, sau đó post lên cho các bạn dùng, chứ mình không dùng phần mềm này nên không thể đưa ra cho bạn hướng dẫn sử dụng.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

truchuynh

Gà con
Cho mình hỏi, sau khi cài xong không xuất hiện mục Analyzing data. Làm sao để khắc phục vì mình cần phân tích PCA (TT_TT)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình hỏi, sau khi cài xong không xuất hiện mục Analyzing data. Làm sao để khắc phục vì mình cần phân tích PCA (TT_TT)

Bạn dùng Office phiên bản bao nhiêu vậy? Mình cài trên Office 2016 ở trong ảnh test vẫn hiện mà nhỉ? Không nhẽ bản cũ hơn không hỗ trợ?

truchuynh

Gà con
Bạn dùng Office phiên bản bao nhiêu vậy? Mình cài trên Office 2016 ở trong ảnh test vẫn hiện mà nhỉ? Không nhẽ bản cũ hơn không hỗ trợ?
Mình dùng Office 2013. Trước đó đã cài bản trial sau đó hết hạn. Giờ gỡ bỏ cài bản này vô thì không hiện đầy đủ chức năng của phần mềm >_<

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình dùng Office 2013. Trước đó đã cài bản trial sau đó hết hạn. Giờ gỡ bỏ cài bản này vô thì không hiện đầy đủ chức năng của phần mềm >_<

Bạn cài tạm bản cũ hơn của ứng dụng này hoặc upgrade office lên bản mới đi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ANH ƠI CÁI NÀY TƯƠNG THÍCH VỚI OFFICE 2019 KHÔNG VẬY ANH

Bạn đọc comment ở bên dưới: