Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Addinsoft XLSTAT Premium 2021.2.2 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Kym Nguyen

Búa Gỗ
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks

mrhoangbui

Gà con
XLSTAT là nhà tiên phong trong phần mềm phân tích thống kê trong Excel. Với hơn 200 công cụ thống kê chuẩn và tiên tiến , XLSTAT hoạt động như một tiện ích liền mạch cho MS Excel, cho phép bạn dễ dàng phân tích và định dạng lại dữ liệu trong Excel.

XLSTAT cung cấp một loạt các chức năng để tăng cường khả năng phân tích của Microsoft Excel, làm cho nó là lý tưởng cho phân tích dữ liệu và các yêu cầu thống kê. Nó được thiết kế để giúp người sử dụng đạt được thời gian bằng cách loại bỏ những chuyển đổi dữ liệu phức tạp và nguy hiểm giữa các ứng dụng đã được một điều kiện cần thiết cho phân tích dữ liệu. Tương thích với tất cả các phiên bản Excel từ phiên bản 97 đến phiên bản 2010 chạy trên Windows 9x đến Windows7, cũng như PowerPC và các hệ thống Mac dựa trên Intel. Khắc phục những con số đó trong khi làm báo cáo Excel của bạn với chương trình này.

Download Addinsoft XLSTAT Premium 2018.1 Full - Phân tích, thống kê trong Excel

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
#khong tai duoc ad

mrhoangbui

Gà con
cam on ad nhieu, da tai duoc

liemduong

Gà con
XLSTAT 2019.2.2:

XLSTAT 2019.2.2:

sao link không có chỗ tải vậy a

liemduong

Gà con
Bạn lên mạng kiếm file dll mà chương trình báo thiếu rồi copy vào thư mục system32 của ổ C nhé!
em cài rồi vào chỗ system32 gì r á anh, nhưng vẫn hiển thị lỗi xlstatcr1c.dll em cũng không biết sao. em cài 1 máy bàn và 1 máy laptop điều bị như vậy hết... a làm ơn chỉ giúp em nha a

Attachments

40.1 KB · Lượt xem: 11
    83.4 KB · Lượt xem: 10

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
em cài rồi vào chỗ system32 gì r á anh, nhưng vẫn hiển thị lỗi xlstatcr1c.dll em cũng không biết sao. em cài 1 máy bàn và 1 máy laptop điều bị như vậy hết... a làm ơn chỉ giúp em nha a

Bạn copy thêm cả file đó vào thư mục cài đặt phần mềm xem sao nữa nhé :)

liemduong

Gà con
Bạn copy thêm cả file đó vào thư mục cài đặt phần mềm xem sao nữa nhé :)
@@ vẫn không được luôn anh ơi!! đúng buồn luôn em coopy 2 file xlstatcr1c.dll vào 1 cái bên system32 với 1 cái bên file location của xlstat vẫn không được luôn, méo biết lỗi gì...tại em đang làm đồ án cần xlstat cháng thiệt chứ ....
Anh có xlstat bên macos không anh?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
@@ vẫn không được luôn anh ơi!! đúng buồn luôn em coopy 2 file xlstatcr1c.dll vào 1 cái bên system32 với 1 cái bên file location của xlstat vẫn không được luôn, méo biết lỗi gì...tại em đang làm đồ án cần xlstat cháng thiệt chứ ....
Anh có xlstat bên macos không anh?

Phương án tiếp theo và cuối cùng:
Bạn cài directx phiên bản mới nhất để nó cập nhật đầy đủ bổ sung các file .dll còn thiếu (có thể copy tay một số cái không được phải cài directx).