Giveaway - Adblock bản quyền 2021 "chặn quảng cáo" | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Adblock bản quyền 2021 "chặn quảng cáo"

Bạn có hài lòng không

• Tổng số lượt bình chọn
    25
  • This poll will close: .

NguoiNongDan

H A R D C O R D

Hamano Kaito

Moderator
@NguoiNongDan | Chặn quảng cáo thì add-on nào cũng như nhau thôi. Chủ yếu là cái list bên thứ 3 kìa, tức là người tạo nên danh sách chặn ấy
Đối với Adguard sẽ xịn xò hơn Adblock này. Adblock này ko biết có đội ngũ tạo nên list chặn hay ko ? Nhưng bên Adguard có hẵng 2 bộ lọc quảng cáo luôn
Bộ lọc chính thức và bộ lọc beta kèm theo đó là bộ lọc từ bên thứ 3. Xịn xò chán ra...Lại còn Free nữa chứ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác gì cũng biết, 363 ngày, em cài hết 10 thiết bị, chặn quảng cáo nhưng không biết giữa nó với Adguard thì Adblock tốt hơn không, bác nhận xét cho anh em mở mang kiến thức ạ.
Oi ời ơi mình cài búa lua xua hết bác ơi cả adguard, uBlock giờ thêm cái này cho nó chặn bớt nhà tôi lại, chứ lướt mà đụng nó hoài nản lắm 😁
Cái này kiểu như là trick dùng để leak kích cho nhiều thiết bị à bác nên mới dùng mail ảo, chứ hãng nó bán mà đụng ai cũng giống bác như này thì có mà nó dẹp hãng luôn 🤣

creslife

Búa Gỗ Đôi
Làm theo đúng hướng dẫn và chờ 10 phút vẫn không thấy mail gửi mã code.

tranduyquang

Rìu Sắt
Oi ời ơi mình cài búa lua xua hết bác ơi cả adguard, uBlock giờ thêm cái này cho nó chặn bớt nhà tôi lại, chứ lướt mà đụng nó hoài nản lắm 😁
Cái này kiểu như là trick dùng để leak kích cho nhiều thiết bị à bác nên mới dùng mail ảo, chứ hãng nó bán mà đụng ai cũng giống bác như này thì có mà nó dẹp hãng luôn 🤣
Bình thường dùng adguard là thừa dùng rồi bác. Còn nâng cao thì ublock chỉnh theo advance user. Cái bác chủ nổi lúc trước thôi, giờ bị 2 cái bên trên qua mặt rồi.

Hamano Kaito

Moderator
mình thấy ublock cũng mạnh và nhẹ tuột quần rồi :))) thôi nhường cho ae khác
Add-on chặn quảng cáo tính phí thấy ko đáng bỏ tiền ra mua. Vì có rất nhiều add-on như vậy Free mà còn tốt chán hơn so với adblock
Thường add-on mà tính phí nó sẽ có cái gì đó nổi bật mà các add-on cùng tính năng ko có