Chia sẻ - Ad Blocker Pro v.4.0.8 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Ad Blocker Pro v.4.0.8

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
mình sài Dns native lâu rồi, rất tốt. mình đang phản biện lại bạn kia là không dùng chặn quảng cáo gì mà cũng không hề thấy quảng cáo.
Chính xác là trừ khi không dùng app gì máy rom trống thì may ra chứ youtube nó cũng còn có cả quảng cáo mà nói là máy không có quảng cáo làm phiền thì quả là khó đỡ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Bác ơi! cho em hỏi có cách nào dùng DNS private cho chrome trên android k bác ?
Dùng cài đặt của hệ thống thì DNS Private đều khả dụng nhé. Do đó không cần cài thêm bằng việc chỉ cần vào cài đặt hệ thống là thêm DNS Private ( android 9 trở lên) thì đều hiệu quả chặn quảng cáo trên mọi trình duyệt

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Dùng cài đặt của hệ thống thì DNS Private đều khả dụng nhé. Do đó không cần cài thêm bằng việc chỉ cần vào cài đặt hệ thống là thêm DNS Private ( android 9 trở lên) thì đều hiệu quả chặn quảng cáo trên mọi trình duyệt
Bác dùng android hay gì vậy ạ ? em dùng android 13 em đặt DNS nhưng trên chrome của em không chặn được ạ.

Sửa lần cuối:

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Bác dùng android hay gì vậy ạ ? em dùng android 13 em đặt DNS nhưng trên chrome của em không chặn được ạ.
Bạn cho mình biết tên máy của bạn nhé.

Doicongtu1986

Búa Gỗ
Về cái dns riêng tư bản chất nó chỉ block ads được 1 phần không triệt để được vào test bằng chrome trên web test qc sẽ rõ nó được tỷ lệ báo nhiêu % chặn QC. Mạnh nhất cho máy không root là chặn bằng VPN app thứ 3 + DNS block ads sạch sẽ hệ thống. Dns riêng tư có nhiều cái chặn tốt và tốc độ mạng khá nhanh không nhất thiết dùng adguard nó đưa dns sang tận thổ nhĩ Kỳ lag lắm

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ad Blocker Pro v.2.1.5 - New Update Version

Sửa lần cuối: