Hướng dẫn - Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

davidtrung

Búa Gỗ Đôi
người ta có lòng chia sẻ mà gặp mấy người gì đâu ko . Thích thì làm , đừng áp đặt suy nghĩ và hành động của mình cho người khác , ko ai sống cuộc đời thay cho nhau được

Hamano Kaito

Moderator
Đừng cãi cọ vì mấy vấn đề đó các bạn.
@Ctrl+S | Bạn chủ topic chỉ là lúc nóng nãy trong mình nên mới vậy thôi, mong sếp bỏ qua giùm.
Dù gì thì A/C/E trong đây điều yêu quý Vn-Zoom, nên chia sẽ những gì mà mình biết. Rất trân trọng điều này
Đôi lúc nóng quá (khó tín), ko giải quyết được vấn đề mà còn làm cho nó to ra thêm
Các bạn ko nên đề cập vấn đề ở đây nữa nhé, chỉ đề cập đúng với ý của tiêu đề topic thôi nhé.
Đừng đi quá xa, rồi sẽ bị đi xa thiệt xa đấy..............{tongue}

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@ Hamano Kaito
Mình không có ý gì đâu. Chẳng qua thấy comment nhớ lại góp ý hôm trước bị mod "Dập" kiểu đó nên có chút dị ứng. Vấn đề bản quyền hay không thì ai cũng hiểu nếu bạn thahtrung mà trả lời như Sếp thì mọi chuyên êm đẹp. Nhiều bạn tham gia BQT mà để cái Tôi của mình quá lớn.

trung256

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
Theo mình, nếu bài viết có vi phạm nội quy của diễn đàn thì chỉ cần nhấn vào báo xấu để admin đọc và giải quyết. Cứ báo cáo như vậy khác nào yêu cầu chủ topic phải xoá bài viết đi. Có lẽ vậy mới khiến chủ topic nóng nảy.

adujan

Gà con
Version 6.33 build 2 này không xài được chức năng Schedulers "lên lịch để tự dộng tải", mong bạn nào đó fix giùm mình. Xin cám ơn nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Xin chủ thớt cập nhật mã cho Internet Download Manager 6.33 Build 2 DC 18.05.2019,chủ yêu là mã 3.
Riêng mình mã 3 là 14 00 00 0F 87 94 -> 14 00 00 0F 86 94

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Xin chủ thớt cập nhật mã cho Internet Download Manager 6.33 Build 2 DC 18.05.2019,chủ yêu là mã 3.
Riêng mình mã 3 là 14 00 00 0F 87 94 -> 14 00 00 0F 86 94
Mã hex này không có. Bạn xem lại nhé!

Cloud

Administrator
Topic có nút báo cáo, các thành viên thấy nội dung không phù hợp có thể báo cáo, điều hành viên sẽ xử lý, không spam topic.
Các tài khoản cố tình bình luận spam, điều hành viên có thể ban (vĩnh viễn).

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Chủ thớt tải lại bản mới đi,tuy cùng là buil 2 nhưng khác nhau.
Không biết họ fix lỗi gì!

Kendy

Gà con
Thanks bro! Mình đã thành công với 6.33 build 2. Tuy nhiên chỗ "Tìm 14 00 00 0F 87 54 -> 14 00 00 0F 86 54" mình tìm không thấy mã hex này, chỉ có "14 00 00 0F 87". Không có 54 nhé. Mong bro cập nhật cho anh em biết mà làm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.