Hướng dẫn - Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Vậy là thay đổi rồi đó. Trước đây nó bán key 1 năm 299k. Không có lifetime
vẫn như cũ pác ơi, giờ mua vẫn lifetime update mà
Ngon vậy !? mà mình nghe nói họ đã thay đổi chính sách về bản quyền vĩnh viễn rồi thì phải !
-----------------------------------
@Handrf | Mình chỉ nói vui thôi mà, bạn này thiệt là................ thâm thúy quá đi !
Key 499k là bản Lifetime. Được IDM bảo là cập nhật miễn phí trong suốt quá trình sử dụng.
Nhưng IDM đang chuẩn bị thay đổi chính sách. Là khi bản cập nhật bản updates lớn ví dụ từ 6 ---> 7 thì phải trả phí, nhưng đó vẫn là dự định. Khi người dùng mua key, thì sẽ được đảm bảo cập nhật miễn phí trong 3 năm.
Tuy nhiên, từ hồi IDM mới ra mắt đến nay, các bản cập nhật lớn từ thì IDM vẫn chưa thu phí bao giờ.

Em thấy IDM có ích nên cũng đã ủng hộ nhà phát triển nên cũng có tìm hiểu kỹ về việc cập nhật IDM, tất cả những điều em nói ở trên đều tìm kiếm trong trang chủ của IDM cả. Nếu có gì sai sót mong các anh bỏ qua cho em.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Phần mềm này giá 500K, bản quyền trọn đời đã bao gồm các bản cập nhật. Còn về bản chất topic này cũng chỉ là Cr@ck mà thôi.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Phần mềm này giá 500K, bản quyền trọn đời đã bao gồm các bản cập nhật. Còn về bản chất topic này cũng chỉ là Cr@ck mà thôi.
Đâu phải ai cũng sẵn sàng bỏ tiền để mua bản quyền trọn đời như bạn, nhất là các em sinh viên. Phương pháp này mình thấy hiệu quả nhất, đơn giản, dễ làm và đảm bảo không vi rus.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ý bạn là sao? Nội dung bài viết này không vi phạm nội quy của diễn đàn. Nếu bạn nói mình vi phạm nội quy của diễn đàn thì phải chỉ rõ ra nhé!
Không share key của người khác. Mấy cái key bạn share ở phía trên bạn có mua không?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vậy nội quy diễn đàn đặt ra để làm gì?
Nội quy là do con người đặt ra , Luật 1 quốc gia còn thay đổi đổi , hơn nữa key tôi có tôi cho thì đâu có gì là vi phạm nội quy , còn tôi có mua key hay từ đâu tôi có thì việc gì phải điều tra , nội quy đâu có bắt tội tôi là phạm quy được

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nội quy là do con người đặt ra , Luật 1 quốc gia còn thay đổi đổi , hơn nữa key tôi có tôi cho thì đâu có gì là vi phạm nội quy , còn tôi có mua key hay từ đâu tôi có thì việc gì phải điều tra , nội quy đâu có bắt tội tôi là phạm quy được
Bạn ko phải admin. Vấn đề này để admin xem xét có vi phạm nội quy hay ko?

Hamano Kaito

Moderator
@NgoHungCuong | Đọc tên của bạn là biết bạn khó tính thế nào rồi ! ;)
Đối với việc key mà chủ topic đăng thì khả năng là ko ai mua cả, chỉ có thể gọi là dùng gen để lấy key <== Cái này mấy tay Cr_arcker hay dùng, thuật đảo ngược để tìm key <Sau đó tạo thành 1 tổ hợp key_gen để ra các danh sách trên>
Việc chia sẽ ứng dụng ko được nhà phát triển cho phép hầu như là vi phạm bản quyền, cho dù như thế nào thì cũng khó mà nói lái được
Và bạn đúng ở mục đó, tuy nhiên tính theo khách quan thì A/C/E ta ngầm hiểu với nhau là được rồi
Thôi thì mong bạn bỏ qua giùm nhé ! Nóng tính (khó tín) ko tốt đâu. Hihihi {tongue}

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Ý bạn là sao? Nội dung bài viết này không vi phạm nội quy của diễn đàn. Nếu bạn nói mình vi phạm nội quy của diễn đàn thì phải chỉ rõ ra nhé!

+ Chia sẻ nội dung, sản phẩm Cr@ck
+ Chia sẻ Key (không thuộc sở hữu cá nhân)
+ Tuyên truyền, cổ suý cho việc h@ck, Cr@ck, bẻ khóa...vv

Nội quy admin đưa ra là như thế này. thực chất topic này là hướng dẫn Cr@ck và vi phạm mục thứ 3 trong nội quy. Vị vậy bạn NgoHungCuong commnet không phải không có lý.

Cách trả lởi của bạn như nói khích thành viên. Trước khi đăng ký thành viên có xác nhận đã đọc và hiểu nội quy diễn đàn vậy mà bạn Trial mod mà không hiểu lại yêu cầu thành viên giải thích.

Ý mình giống như Hamano Kaito, không có ý kiến về topic này nhưng cách trả lời thahtrung06 mình ko đống ý ( Vốn dĩ có thành kiến với mấy mod nói chuyên kiểu sai chổ nào phải chỉ ra, cung cấp chứng cứ)

maiphuong

Rìu Bạc Đôi
Đối với người Việt nam thì có đến 99%(Nếu không nói là 100%) người dùng cá nhân sử dụng máy tính có liên quan đến phần mềm lậu
Điều kiện nhiều lắm thì mua máy có sẵn Win&Off được bản quyền.Còn 101 chương trình khác chắc chắn là không thể nào mua hết được
Chúng ta chỉ cần hiểu ngầm với nhau là OK.Ở ta đâu mà chẳng dính đến bq

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Mình cũng đọc và hiểu nội quy của diễn đàn. Mình mở topic này ra nhằm giúp các thành viên và nhiều người khác có thể active IDM dễ dàng. Mình tôn trọng ý kiến của các thành viên khác nhưng nếu cứ đăng comment tố cáo như thế sẽ khiến chủ topic (không riêng gì mình) cảm thấy không thoải mái.
Vấn đề này mình đã xin ý kiến của admin và chờ admin xử lý.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.