Desktop & Văn phòng - Active captions Full (Link cực hiếm) - Phần mềm thu nhỏ cửa sổ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Active captions Full (Link cực hiếm) - Phần mềm thu nhỏ cửa sổ!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Active captions là 1 phần mềm ẩn cửa sổ giúp cho những máy có dung lượng Ram thấp giảm bớt đi 1/3 dung lượng chiếm ở Ram của chương trình.

Nó giúp cho những bạn chơi game có thể log được nhiều acc mà không hao tốn quá nhiều dung lượng của Ram.

Download Active captions Full (Link cực hiếm) - Phần mềm thu nhỏ cửa sổ!

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Chúc các bạn vui vẻ, thành công!

rimocchino

人生をシンプルにするのは心の平和を得る一番良い方法だ。
Ẩn cửa sổ thì có liên quan gì đến việc chương trình đó sử dụng không quá nhiều dung lượng của Ram nhỉ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ẩn cửa sổ thì có liên quan gì đến việc chương trình đó sử dụng không quá nhiều dung lượng của Ram nhỉ ?

Thực ra nó cũng không có quá nhiều tác dụng, chỉ là cho đỡ rối ở trên màn hình, và "một phần nào đó" giảm được chút xíu dung lượng vì nó không hiển thị ở trên màn hình. Có mỗi vậy thôi bạn ạ :D

windLG

Gà con
mình chạy Cr@ck bị báo thiếu achook.dll. mình google k thấy thư viện đó. help ..

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình chạy Cr@ck bị báo thiếu achook.dll. mình google k thấy thư viện đó. help ..

Bạn cần cài đặt phần mềm vào máy trước rồi copy file trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt của phần mềm mới được.

kuroo123

Búa Đá Đôi
Thực ra nó cũng không có quá nhiều tác dụng, chỉ là cho đỡ rối ở trên màn hình, và "một phần nào đó" giảm được chút xíu dung lượng vì nó không hiển thị ở trên màn hình. Có mỗi vậy thôi bạn ạ :D
Nói vậy thì nó cũng kiểu như giảm các hoạt cảnh (Visual Effects) của Win nhưng mà áp dụng riêng cho phần mềm được chọn thôi nhỉ. Mà giảm được có chút xíu thì thôi khỏi cài mất dung lượng ổ cứng {big_smile}

beobeo123

Gà con
Máy mình giờ khỏi động lên là chiếm mất 3.5gb ram rồi. win10, khắc phục như nào hả bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Máy mình giờ khỏi động lên là chiếm mất 3.5gb ram rồi. win10, khắc phục như nào hả bác.

Lỗi này có nhiều nguyên nhân, bạn thử xem những cách bên dưới để từng bước một dò ra:
1. Cài quá nhiều chương trình trên máy và để cho những chương trình này khởi động cùng Windows.
Giải pháp: Gỡ và tắt bớt những chương trình không cần thiết trên máy.
2. Máy tính bị nhiễm virus.
Giải pháp: Tìm và cài 1 phần mềm diệt virus ngon để quét.
3. Do bản Win hiện tại của bạn dùng bản cr@ck nên có một số lỗi ở bên trong nội tại của Win gây ra.
Giải pháp: Cài lại bản Win sạch từ trang chủ rồi vào box bên dưới nhờ các thành viên trong diễn đàn kích hoạt giùm:

windLG

Gà con
Bạn cần cài đặt phần mềm vào máy trước rồi copy file trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt của phần mềm mới được.
được r, tks b nhiều

jacky jacky

Búa Đá
thank b,
m thì hay dùng cleanmem , thấy nó giảm rõ rệt,

nên ko biết giữa 2 cái , có gì khác nhau không